Hướng Dẫn Cách Cài Đặt Server Thục Sơn Kì Hiệp Offline Từ A->Z - Trang 16
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 16 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 14 15 16
Kết quả 151 đến 153 của 153
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Hướng Dẫn Cách Cài Đặt Server Thục Sơn Kì Hiệp Offline Từ A->

Trích dẫn Gửi bởi runrun88 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đương nhiên gõ ./stop ko được rồi vì trong thư mục "sm" chỉ có file 1,2,3 làm gì có file stop mà đòi nó chạy. CHủ topic lên up file " stop" lên đi . Mình nghĩ chủ topic up file bị lỗi vì khi giải nén nó báo lỗi file thứ 10.
    chính xác khi tải về 10 phần mình giải nén ra bị lỗi như này.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi cuilui [Only registered and activated users can see links. ]
    Linux mà nhactre8x share đã dùng game_server.evp việt hóa rồi
    bây giờ bạn chỉ cần dùng client việt nữa là có tiếng việt full
    Cuilui ơi. cái bản mà bạn hướng dẫn theo video ấy là làm cho máy chạy mạng dây. còn mình laptop để cài phải dùng mạng wifi thì khi connect bằng crt thì nó báo "Connection Time Out" bạn hướng dẫn mình cài đặt dùng mạng wifi dc không? mail [Only registered and activated users can see links. ] hoặc facebook.com/hoangtrong1986, hoặc yahoo: [Only registered and activated users can see links. ]
    cảm ơn bạn nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng buffbh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Hướng Dẫn Cách Cài Đặt Server Thục Sơn Kì Hiệp Offline Từ A->

Trích dẫn Gửi bởi backtk37 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ban oi minh cho minh hoi ty. MInh da cai dat thanh cong TS off choi thu roi rat hay.Nhung do la khi minh cai dat co mang Lan,mang net nua. Nhung giờ mình cắt mạng rồi thì cại đặt lại ko
    Khi ping server thì toàn time out thôi. Giờ bạn chỉ mình cách cai đặt TS khi ko có mạng Lan. MÌnh cảm ơn bạn nhiều.
    Có gì bạn Nhắn tin cho mình qua yahoo zboy.star nhé

Chào bạn
    Hình như cần phải có mạng thật mới chơi dc ah. máy mình dính quả này. cắm mạng dây thì chạy dc. còn wifi ko chạy dc

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi tuanduonghp [Only registered and activated users can see links. ]
    cho tớ hỏi, sao tớ làm y như trong hướng dẫn, nhưng khhi chạy WinSCP với SecureCRT thì không connect được tới sv là sao nhỉ, tớ làm y hệt như trong hướng dẫn, hix, làm ơn giúp tớ với. thanks !
    bạn dùng wifi hay mạng dây vậy. mình dùng wifi cũng gặp cảnh tương tự nhưng khi cắm dây mạng vào thì lai ok

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Hướng Dẫn Cách Cài Đặt Server Thục Sơn Kì Hiệp Offline Từ A->Z

Trích dẫn Gửi bởi trongpong [Only registered and activated users can see links. ]
    cảm ơn nhiều, mình đang tập làm private server để chơi lan
    có bạn nào làm dc chưa pm mình với. facebook.com/hoangtrong1986

Trang 16 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 14 15 16

Các Chủ đề tương tự

1. HOT HOT - Hướng dẫn làm server Tru Tiên Offline
    Bởi alo2alo2 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 02-01-11, 11:34 PM
  2. xin server Tam Quốc Chí Offline
    Bởi lancelot trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-07-09, 09:13 PM
  3. Hot hot => server tru tiên offline
    Bởi tuimundc trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box