Cứu vãn BOX JX - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22

Chủ đề: Cứu vãn BOX JX

JX-Group-Development notfile's Avatar
    Thanks
    66

Ðề: Cứu vãn BOX JX

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Rezo™ [Only registered and activated users can see links. ]
    thằng NotFile giờ không khác gì 1 thằng điên suốt ngày lập Topic cứu vãn

định lập lại hòa bình thế giới à ?

P.s : nhớ trước đây Mr.Rezo™ còn hoạt động ở box và ngày Rezo đi khác nhau thế nào rồi chứ
    ta điên hay không kệ ta
    ta không muốn box JX đi xuống !!!
    ngươi đừng war với ta !!!
    ta không war với ai đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng notfile xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

JxP giờ hết thời rồi ... OKIE ? cái gì cũng có thời của nó . JxP là đất kinh doanh nhưng ...

thử hỏi các admin JxP lớn bây giờ có ai kinh doanh tay phải là JxP nữa không ?

JxP Bắc Nam giờ kèm thêm Thế Giới Hoàn Mỹ

JxP Công Lý thì cũng vậy ... ADMIN cũng đi làm còn Server giao người khác quản lý.

Thiện Ác của mình đây thì là để GM nắm giữ ... mình qua kinh doanh laptop rồi.

đừng nghĩ chỉ có tâm huyết là có thể làm nên 1 cái gì đó lớn lao. Còn phải phụ thuộc vào thời thế nữa.
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Comeback... Zin Kull's Avatar
    Thanks
    156

híc híc, bùn thiệt, nói thiệt thì em rất mún box jx mình càng ngày càng lên nhưng............................ mà em cũng thật lòng nói với các bác cái này, thực sự thì newbie ai chã muốn học hỏi, nhưng mà học gì cũng kô hiểu, đọc cái này lúc đầu thì hiểu, đến đoạn giữa chừng kô hiểu cái là pó tay, đi hỏi người ta thì cứ bảo là đọc đọc, tìm tìm, kiên nhẫn tìm tòi được vài hôm, tìm mãi kô ra ----------rồi đâm ra nản, chán nên mới bỏ BOX mà đi chứ sao..........
    Comeback

Mr-Vip Katehd's Avatar
    Thanks
    1

Còn phải phụ thuộc vào thời thế nữa.
    câu này tớ thấy cậu nói chuẩn đấy
    nhưng với MU thì ko phải vậy ---> bằng chứng là ngày càng phát triển MU lậu

share server có cái tốt cái xấu
    tốt là các mem mới muốn thử sức cài và chơi ----> họ vui, họ cảm ơn mình, mình vui
    xấu : làm mọi người thụ động , động tí là hỏi là kêu gào giúp đỡ rồi đòi hỏi quá đáng...còn xấu hơn nữa là những thằng down về test rồi gào ầm lên server như ... như..., thế là war --> mất đoàn kết + người share ức chế

mấy ông pro mà thấy người mới vào nghề share nọ share kia --> ko đúng thì chê bai người ta, nói móc đá xoáy,----> lại war
    rồi cái cách ăn nói mỗi người khác nhau
    ông nói vừa tai thì ko sao, ông nào nói nghe ngứa tai thì lại.... war

sớm tối thấy war hoài , phát triển sao nổi
    3 năm quay lại, ăn hại như xưa

Thành Viên JackSparrow's Avatar
    Thanks
    5

Theo mình thì bây giờ mình dev trên source code đi cái gì có thể sửa lỗi được thì sữa. Những ai chưa bik C++ thì học. Còn những ai biết rồi hoặc pro thì sữa lỗi hoặc lên [Only registered and activated users can see links. ] để hỏi thêm về c++ hoặc hỏi về lỗi của source. Nếu như mình cứ dev trên server và clietn thì chỉ có những thứ vô bổ mà thôi. Bãn thân của tui cũng chưa là gì so với 4rum này nhưng tui sẽ cố gắng hết sức.

Theo mình được biết thì source share là source full có thể build lại dc như server VNG nhưng lỗi thì ....
    Khách viếng thăm hãy cùng JackSparrow xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

JX-Group-Development notfile's Avatar
    Thanks
    66

source full nhưng nghe nói ông hexpor đã xóa bớt 1 số file quan trọng đi rồi !!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng notfile xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thanh159's Avatar
    Thanks
    7

pm hexport hỏi ông xóa mất file nào ông nghỉ dev lâu rồi chắc cũng nói
    [SIGPIC][/SIGPIC]

I Like Sakun Sakun™'s Avatar
    Thanks
    0

Cho dù thế nào thì Hỏi Đáp vẫn sẽ nhiều vì có một số người mới vào JX . Còn nhưng người có tâm huyết thì bận công chiện thì nhiều người ko bận thì ít lắm. Ko có cách nào để cứu vẫn sao.
    [Only registered and activated users can see links. ]

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Nói như Rezo thì chắc tui về "hưu" rùi tự dev típ

Àh ai có bộ thư mục I386 link mediafire hoặc đã có I386 thì phiền up 1 chút lên mediafire, thằng bạn mình mượn đĩa rùi nên ko có để chỉnh ! Vì mình đang ngâm 1 thứ, nhỏ nhặt thui nhưng giúp trang trí phần đăng nhập cho đẹp 1 chút Ai có cho tui xin LinkDown nha
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thanh159's Avatar
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói như Rezo thì chắc tui về "hưu" rùi tự dev típ

Àh ai có bộ thư mục I386 link mediafire hoặc đã có I386 thì phiền up 1 chút lên mediafire, thằng bạn mình mượn đĩa rùi nên ko có để chỉnh ! Vì mình đang ngâm 1 thứ, nhỏ nhặt thui nhưng giúp trang trí phần đăng nhập cho đẹp 1 chút Ai có cho tui xin LinkDown nha

[Only registered and activated users can see links. ]

cái này mình lượm bên cbgame
    pass giải nén [Only registered and activated users can see links. ]
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối