Sever TO private !
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Chủ đề: Sever TO private !

Thành Viên
    Thanks
    0

Sever TO private !

Mình đang có 1 vài sever private của nước ngoài 100% English .. có 1 số sever đã update phiên bản giống của netgame thậm chí còn đẹp hơn miễn phí hoàn toàn . đường truyền 1 số sever cũng rất good chi từ 100 > 250 ms .
    Bạn nào có hứng thú để lại yahoo mình sẽ share . tiện tay thanks cho mình nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng elnino xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết TALovexm's Avatar
    Thanks
    5

Ðề: Sever TO private !

hizzzz share link để chơi hay j đây :zz
    Đóng xong lại mở vớ vẩn vơ vét nốt .................................................. ..................

Thành Viên cuilui's Avatar
    Thanks
    1

không có ý kiến gì
    30 charrrrrrrrrrrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng cuilui xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

-=-=Vô Danh=-=- nhactre8x's Avatar
    Thanks
    167

Trích dẫn Gửi bởi elnino [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đang có 1 vài sever private của nước ngoài 100% English .. có 1 số sever đã update phiên bản giống của netgame thậm chí còn đẹp hơn miễn phí hoàn toàn . đường truyền 1 số sever cũng rất good chi từ 100 > 250 ms .
    Bạn nào có hứng thú để lại yahoo mình sẽ share . tiện tay thanks cho mình nhé
    ko biết ở đâu chui ra cái thằng chém gió
    Khách viếng thăm hãy cùng nhactre8x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

chém gió gì tại dạo này hơi bận mà cái sever đang chơi nó lại off . hiện tại đã tìm đc sever khác ver 2.0.3 nếu kô thì đừng spam .. mọi người vào test nhé :[Only registered and activated users can see links. ] .. Pm char BachNgoc mình mới tìm sever này nhưng cũng có khá nhiều Vn rôi` :X

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon14 Ðề: Sever TO private !

Trích dẫn Gửi bởi elnino [Only registered and activated users can see links. ]
    chém gió gì tại dạo này hơi bận mà cái sever đang chơi nó lại off . hiện tại đã tìm đc sever khác ver 2.0.3 nếu kô thì đừng spam .. mọi người vào test nhé :[Only registered and activated users can see links. ] .. Pm char BachNgoc mình mới tìm sever này nhưng cũng có khá nhiều Vn rôi` :X
    hóa ra thằng cha BachNgoc,hóm vl thế,share thì share đại như ta kìa,Zinzinhp nè,train nhanh lên rồi còn pk,full set dex cs 10 solo chưa sợ thằng monk full str vit nào
    Khách viếng thăm hãy cùng mikadohp00 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ông có giai nén được cái patch của nó không nhà tui mở tiểm net nên ko giải nén được .. đã chuyển pacth sang link việt nam ai giải nén đc join sang file khác hộ nhé [Only registered and activated users can see links. ] .. Thanks

Thành Viên
    Thanks
    0

không cần phải xài laucher vẫn vào đc mà,xài cái .bat ấy là vào đc mà
    Khách viếng thăm hãy cùng mikadohp00 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên OneForMe's Avatar
    Thanks
    0

server này thấy gửi bưu kiện ko send dc vàng nhỉ
    đánh quái thì lên lv lẹ quá thành ra lượm dc tí gold rồi lại fai qua bãi mới >"<
    Lần sửa cuối bởi OneForMe, ngày 17-06-10 lúc 07:14 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng OneForMe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

-=-=Vô Danh=-=- nhactre8x's Avatar
    Thanks
    167

sao ko chơi 1 private của VN kìa chơi nước ngoài làm gì cho mệt.
    Ko Có Người Đàn Ông Xấu
    Chỉ Có Những Người Phụ Nữ Ko Thấy Được Cái Đẹp Của Người Đàn Ông Đó

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. KBMS Private sever ^_^
    Bởi Boll22 trong diễn đàn Maple Story
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 05-07-11, 12:11 AM