Gunbound quốc tế mới nhào vô nào: - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30
    Thành Viên
    Thanks
    9

Ðề: Gunbound quốc tế mới nhào vô nào:

Link down bản cài đặt mới tại đây: [Only registered and activated users can see links. ]
    Mọi tin tức cập nhật và khắc phục các sự cố khi cài đặt các bạn có thể tham khảo ở đây nhé:[Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi Ashot4love, ngày 16-07-10 lúc 10:55 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Ashot4love xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Sao mình đăng nhập xong thấy mỗi cái bảng này

[Only registered and activated users can see links. ]

Chẳng thấy "Game Start" đâu cả. Chạy file GunBound.reg rồi cũng vẫn thế

Game down bằng chính link MF ở bên trên.
    Lần sửa cuối bởi boyboy1989, ngày 07-07-10 lúc 12:56 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng boyboy1989 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Chắc bạn dùng window 7, vì mình không dùng win7 nên không rành lắm nhưng bạn có thể vào đây để xem video hướng dẫn: [Only registered and activated users can see links. ]
    Theo mình nghĩ win Vista và Win7 nó có chương trình tự bảo vệ window mỗi khi mình cài đặt hay thay đổi một cái gì trong hệ thống đặc biệt là Registry thì win này nó hiện ra cái bảng thông báo là có đồng ý thay đổi hay không, ngoài ra nếu không được bạn click phải chuột vào file GunBound.reg rồi chọn run as administrator xem xao nhé. Theo mình nghĩ là được.
    Khách viếng thăm hãy cùng Ashot4love xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Hix mình dùng Win XP mà T_T

[Only registered and activated users can see links. ]|

[Only registered and activated users can see links. ]| .
    Lần sửa cuối bởi boyboy1989, ngày 26-07-19 lúc 02:30 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng boyboy1989 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Mình dùng XP mà từ đầu cho đến phiên bản bây giờ không có bị sao hết. Vậy thì chỉ còn cách này, bạn gỡ bỏ toàn bộ thư mục GBO đã cài trong ổ C, vào Control Panel, Add or Remove program để gỡ Gunbound Omega, sau đó vào Run đánh Regedit, bạn search tìm với từ khóa Gunbound Omega, xóa hết file Registry cũ đi, sau đó khởi động lại máy. Nếu bạn đang dùng một chương trình virus gì thì tắt tạm nó đi, rồi cài đặt lại GBO v555 lại, rồi vào game lại xem nhé, nếu vẫn bị hiện tượng như cũ thì làm lại với file GunBound.reg xem sao nhé. Sau khi vào game thành công rồi, bạn có thể thoát ra bật lại chương trình virus của máy lên, nếu nó báo một file bất kỳ của GBO là virus thì chọn add để thêm vào vùng an toàn, tức là chương trình anti-virus sẽ coi nó là một chuơng trình an toàn và có thể chơi bình thường.

Thành Viên
    Thanks
    9

GBOmega v555 PL1 Patch-Sửa lỗi khi chụp màn hình của Gunbound Omgea

Xin chào những thành viên của GBO.

Hiện nay GBO đã phát hành bản sửa lỗi cho lỗi chụp màn hình khi ấn F11 của phiên bản hiện hành. Hãy tải và cài đặt bản vá lỗi (patch) theo đường dẫn dưới:
    FileFront: [Only registered and activated users can see links. ]
    MegaUpload: [Only registered and activated users can see links. ]

Nếu bạn là người mới thì hãy tải bản cài đặt đã fix lỗi tại trang chủ GBO hay theo link sau, chỉ cần tải bản cài đặt này mà không cần tải bản vá lỗi ở trên:
    [Only registered and activated users can see links. ]
    hoặc: [Only registered and activated users can see links. ]

Bộ cài này tối nay về mình sẽ tải lên mediafire để mọi người dễ tải về và tốc độ tải nhanh hơn.
    Lần sửa cuối bởi Ashot4love, ngày 16-07-10 lúc 10:55 AM.

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình thấy cái GBO ấy rất vắng. Chẳng có ai chơi mấy. Đồ nhiều, cast nhiều, thích nhưng mà không có người chơi thành ra chán.

Mà mình thấy CBO có mỗi 1 server thôi thì phải. Vắng thế.
    Khách viếng thăm hãy cùng sorry xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Bạn vào chơi lúc nào chứ, thường thì mình buổi tối sau khi đi làm về vẫn chơi với bọn quốc tế suốt, từ Phillipine, Đức, Mỹ... Đúng là hiện nay server mới chỉ có 1 server avatar off thôi, nhưng như thế là đủ rồi, vì GBO vẫn trong giai đoạn hoàn thiện.
    Link down bộ cài đặt mới: [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình mới down từ tối hôm qua. Cụ thể là tối qua vào có mỗi 42 người online. Vào trong server Avatar off thì chỉ thấy mỗi 6 phòng (phòng nào cũng full hết, đợi mới mới có 1 phòng wait). Còn ngoài channel thì mỗi mình mình

Mình nghĩ tối họ online ko đông nên sáng nay vào tiếp, có 29 người onlne. Giờ là buổi trưa, lên 41 người rồi.

Có thể vì GBO mới lập từ đầu tháng sáu nên vẫn ít người chơi. Mình cố đợi vậy. Vì cái khoản được nhiều tiền và cash mình rất khoái.
    Cho mình hỏi thêm cái trò GBO này là do hãng game phát hành hay server lậu vậy.
    Khách viếng thăm hãy cùng sorry xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Sở hữu Gunbound này là một người Mỹ rất tâm huyết với Gunbound có nick name ở Ragezone là Aaron và cũng là admin chính khẳng định đây là private server, Aaron đã làm lại từ phiên bản một bổ sung avatar của Season 2 và vẫn còn đang test và nâng cấp, vì mới nâng cấp trang web và diễn đàn nên GBO tạm thời chưa ra event như trước đây, như mua avatar đẹp hàng tuần bằng gold, trao giải cho người nhiêug gp nhất season... Còn Bunbound cũng có lúc khá đônng đó, như buổi tối mình vào chơi thì mình thường lập phòng chờ một lúc là có hoặc nếu gặp bạn thì vào chơi với bạn, còn nếu cần bạn có thể rủ thêm bạn vào chơi.
    Server này tuy cũng là server tư nhân nhưng yên tâm không bao giờ lo đóng cửa đâu, và họ làm ăn rất tốt để phát triển Gunbound cho toàn thế giới. Nếu gặp khó khăn gì có thể vào diễn đàn chính của GBO để hỏi và nhận sự trợ giúp trực tiếp từ admin. Còn nếu vốn tiếng anh hạn chế có thể post bài vào thư mục của mình bên [Only registered and activated users can see links. ] mình sẽ cố gắng giúp các bạn bằng mọi cách có thể.
    Lần sửa cuối bởi Ashot4love, ngày 16-07-10 lúc 09:18 PM.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server Gunbound tự cài, chỉ mất 40s là có Gunbound bắn !!!
    Bởi anhtrungtdy trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 06-05-12, 09:37 AM
  2. Cần người hướng dẫn cài Gunbound Tặng 1 VPS
    Bởi tuananhc1 trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 26-09-09, 07:48 PM
  3. Cần Anh Gunbound giúp !
    Bởi killwilliam trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 23-07-08, 07:15 PM
  4. ai giúp em làm sao đễ down gunbound dc vậy anh