Update cho server Thái Sơn Bắc Đẩu - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 59
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Update cho server Thái Sơn Bắc Đẩu

Bạn xem hộ mình lỗi này nè:
    "sửa hộ mình lỗi hệ của các đồ vật phẩm như An bang, Môn Phái .... cũng như vũ khí nữa nhé. Server này bị lỗi toàn ra đồ hệ Kim, mình chơi lâu lắm rồi nên không rõ option hay hệ của các đồ này chính xác là ntn nên khi swr dụng thường chỉ kích hoạt được 1 option ẩn do mình chơi Võ Đang hệ thổ. Cám ơn bạn nhiều nhé."
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangsgp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Lão Làng Chém Gió
    Đang ở
    Chém
    Thanks
    1

bạn coi cái Ebook hàm AddItem sẽ có dòng hệ của đồ . Tự làm đi, động não là trên hết.
    Thân
    Khách viếng thăm hãy cùng kinkina2009 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Không phải là cái gì mình cũng muốn nhờ vả đâu, mình cũng xem rồi, nhưng do mình không chơi từ lâu rồi nên bây giờ thực sự không rõ các đồ đấy là ntn nên không biết nên chỉnh hệ đúng cho các món đồ (lúc mình chơi thì chưa có các đồ này trong game). Bạn nào biết chính xác thì giúp đỡ mình nhé. Thanks alot.
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangsgp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

±‡[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦� �� �̅]‡± Čħīċķėň's Avatar
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    62

lỗi S3Replay là tại máy không phải do server nhé, đừng có đổ tội
    Chúc 4rum ngày càng phát triển

Lão Làng Chém Gió
    Đang ở
    Chém
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi hoangsgp [Only registered and activated users can see links. ]
    Không phải là cái gì mình cũng muốn nhờ vả đâu, mình cũng xem rồi, nhưng do mình không chơi từ lâu rồi nên bây giờ thực sự không rõ các đồ đấy là ntn nên không biết nên chỉnh hệ đúng cho các món đồ (lúc mình chơi thì chưa có các đồ này trong game). Bạn nào biết chính xác thì giúp đỡ mình nhé. Thanks alot.
    bạn coi chỗ nhận đồ HK đó .cái cột mà hệ đó
    để là
    a = random(0,4) rồi thay a vô ngay hệ đảm bảo ra đủ hệ .Còn muốn nhờ thì không ai bưng sẵn cho đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng kinkina2009 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Update cho server Thái Sơn Bắc Đẩu - fix các lỗi dễ th

hay quá ,thanks bác nhìu , để thử mới được
    mà chỉnh lại max skill thất truyền cho người chơi là 30 thôi và có được 1 cái patch ngon thì hay biết mấy
    tem
    chỉnh skill thì bạn mở file skills.txt bằng Excel rồi chỉnh cột maxlevel =30 thôi

aichangbiet sửa hộ mình lỗi hệ của các đồ vật phẩm như An bang, Môn Phái .... cũng như vũ khí nữa nhé. Server này bị lỗi toàn ra đồ hệ Kim, mình chơi lâu lắm rồi nên không rõ option hay hệ của các đồ này chính xác là ntn nên khi swr dụng thường chỉ kích hoạt được 1 option ẩn do mình chơi Võ Đang hệ thổ. Cám ơn bạn nhiều nhé.
    Đồ đó là do bạn dùng acc admin để nhận đồ! đó là mặc định rồi- cái đó để hệ Kim để đảm bảo giữa đồ bạn dùng admin lấy và đồ bạn lấy = event

Trích dẫn Gửi bởi thienhavodich [Only registered and activated users can see links. ]
    sax thêm 1 lỗi nữa là đánh ko mất máu và tẩy tủy ko tăng dc trấn phái
    - bạn đánh quái nào mà không mất máu??? mình mới test quái từ 7x trở lên! từ 6x trở xuống chưa test lại! ^^! để tối mình xem có bị không nhé!
    Mình đã test cái tẩy tủy và trùng sinh suốt 5 tiếng đồng hồ lận đó! Không còn lỗi đó đâu! bạn thử xóa bản của ohishu đi rồi cài bản mới của mình vào thử xem

lỗi S3Replay
    -- là do SQL server của bạn có vấn đề nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng aichangbiet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thienhavodich's Avatar
    Đang ở
    VNW
    Thanks
    0

tất cả các map đều ko đánh wái dc , chả bik sao nữa , kể cả ba lăng cũng vậy
    đánh nhau giữa ng` và ng` cũng ko dc
    Khách viếng thăm hãy cùng thienhavodich xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Xài patch full của thaihoa không nhìn thấy được nhân vật và NPC
    @aichangbiet cho tui xin cái patch ông đang xài đi!
    Khách viếng thăm hãy cùng kidangel xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên phutoan's Avatar
    Thanks
    33

Hic giúp mình với mọi người ơi hôm nay cài lại máy nên chạy lại server thì gặp lỗi này :
    Chạy server OK hết vào game tới chỗ tạo nhân vật thì báo kết nối đến server thất bại . Game server thì không báo gì nhưng cái S3Relay thì báo lỗi
    [S3PDB]...MSSQL_Connection:O COM Error ..IDpatch 3092.
    Ai biết cách fix lỗ này giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng phutoan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Gameserver đã báo là kết nối thành công chưa? Cái này cũng thường gặp lắm cách duy nhất là xóa thư mục setting và script đi và bổ sung lại từ file nén!
    Khách viếng thăm hãy cùng kidangel xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng dẫn tùy chỉnh Server - Update hàng ngày
    Bởi probin trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 58
    Bài viết cuối: 18-08-12, 08:52 PM
  2. Ai có update Server Gunbound lên bản mới hem
    Bởi quangphong0904 trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-03-10, 10:10 AM
  3. Server JX 5.0 chính thức Update ngày 30-5-2009
    Bởi Mr.Rezo™ trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ