SHARE bộ skill CLGH chưa hòan chỉnh - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 30 của 30
    Thành Viên
    Thanks
    27

Ðề: SHARE bộ skill CLGH chưa hòan chỉnh

anthonyluu nói đúng cái kiểu nói gì mà giống .......... nghe là đã thấy .............. xin anh đổi lại cách ăn nói đi anh tưởng anh bự lém hả
    Khách viếng thăm hãy cùng sasuce10 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết quoctuan2712's Avatar
    Thanks
    10

tui cũng nói thẳng 1 câu...mấy bạn chỉ đợi ăn sãn thôi...chỉ cần thể là đủ..tui share cái source rồi...còn việc phát triển lên ntn là do khả năng mấy bạn...tui share bộ hoàn chỉnh cuungx chả được gi`....không share cũng chả làm sao...còn cái source đã có ai làm thì có xài..không làm thì thôi....

Thanks
    10

còn cái bạn sauêsa... j j đó...xin nói với bạn 1 câu...sống trên đời thì đừng có dog như vậy...tui đã mất công, mất time đẻ làm giúp bạn 1 sv như vậy, mà bạn lại có thể nói xấu....sau lưng tui, tui xin thưa...con dog vẫn chỉ là con dog....còn việc ăn không được thì đạp đổ ah`..nói thẳng...tuổi con gì tự hiểu...ở cái 4rum clb này tui luôn ăn nói đàng wang` với thaihoa + những ai có được thành quả nhờ sự kiên trì..còn tui không làm mod nên tui sẽ nói toẹt ra....ok.

JX-Group-Development notfile's Avatar
    Thanks
    66

@quoctuan2712 : Bạn nên ăn nói cẩn thận đi nếu không sẽ được tặng chữ gạch ngang đó
    bạn nên nhớ bạn cũng mới chỉ là new mem thôi mà theo kinh nghiệm của new mem thì nên học hỏi thì hơn
    cái bạn làm được không ít người làm được trước rồi đâu sở dĩ họ không share và không tự hào vì họ không muốn đi theo CLGH ai cũng muốn có nét riêng không nên đi bắt chước người ta !!
    Khách viếng thăm hãy cùng notfile xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    10

gạch thì gạch...tôi vẫn tự hào vì tôi có ngien cứu...còn bạn thử coi trong box hỏi đáp...thấy nhiều mem chưa....10 phút post 1 bài đẻ hỏi. thử hỏi...như vậy lấy gì phát triển..

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Thôi quoctuan2712 . giữ cái đầu lạnh đi
    Lần sửa cuối bởi Mr.Rezo™, ngày 14-05-10 lúc 04:52 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    10

ừ...chắc phải đi ướp đá thôi...nói chuyện với mấy bạn mà ko chju là cứ đòi ăn sẵn chắc chết sớm

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

có gì ra Y!H tôi và cậu nói chuyện chút
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

@quoctuan2712 :thật khó đở nói một nẻo thì lại chỉ ra một nẻo góp ý cách nối chuyện thì lại nói sang chỉnh sửa skill (lol) tui nói tui biết C++ .... và đang mày mò lua thì lại quăng là chưa đọc ebook của giangleloi , bạn đừng có nhìn người với ánh mắt bạn là số 1. xin lổi vì mình thật sự cảm thấy thà tự mày mò chứ ko lại bảo ko chịu nghiên cứu .
    Mình xin chịu thua với chủ thớt , bạn là 1 pro về phong cách nói chuyện mà ai cũng ngưởng mộ , mình xin hết , sorry vì những lời góp ý ở trên vì nó làm bạn cảm thấy gai mắt . mình sẻ del nó
    Lần sửa cuối bởi chuoichien, ngày 15-05-10 lúc 02:30 PM. Lý do: cảm thấy tự ái nên sửa :|:|
    Khách viếng thăm hãy cùng chuoichien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi quoctuan2712 [Only registered and activated users can see links. ]
    gạch thì gạch...tôi vẫn tự hào vì tôi có ngien cứu...còn bạn thử coi trong box hỏi đáp...thấy nhiều mem chưa....10 phút post 1 bài đẻ hỏi. thử hỏi...như vậy lấy gì phát triển..
    box hỏi đáp mục đích của nó để làm gì , một câu nói thật ....abc xyz , và bạn lại có 1 câu phát ngôn ........................................the end.
    Khách viếng thăm hãy cùng chuoichien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 03-06-11, 12:32 PM
  2. Share Việt hóa Skill Servermuop3.0
    Bởi hongtu1 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 43
    Bài viết cuối: 26-01-11, 09:46 PM
  3. [Share]100 % ép pet ko xịt, max skill pet
    Bởi oixinhqua trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 23-08-10, 11:04 AM
  4. Share một số file của Skill Kiếm Thế
    Bởi hongtu1 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 50
    Bài viết cuối: 12-08-09, 07:26 PM