SHARE bộ skill CLGH chưa hòan chỉnh - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30
    Thành Viên Tâm Huyết quoctuan2712's Avatar
    Thanks
    10

Ðề: SHARE bộ skill CLGH chưa hòan chỉnh

thấy chưa..tui chưa làm xong...mà kể cả làm xong tui cũng không share...chưa gì đã có 1 mem phát ngôn ngay 1 câu...share trọn bộ....tui nói rồi...chịu khó nghiên cứu 1 tí là ok thôi

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Bù lại bạn phải làm 1 bài hướng dẫn + kiến thức cần làm ra dc !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Lão Làng Chém Gió
    Đang ở
    Chém
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi quoctuan2712 [Only registered and activated users can see links. ]
    sao tui đánh ra băng sát mà....vàng khè người.........
    bạn dùng Skills CLGH hay DNT thế
    Khách viếng thăm hãy cùng kinkina2009 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    10

mình sử dụng 2 skil kết hợp mà...râu ông này cắm cằm bà kia...hi` hi`...được...sẽ có 1 bài hướng dẫn theo ý kiến của thái hòa....mà tui mới dow cái sv beta by thaihoa về sao chạy sv dc 1 phút là dis liền à hòa ơi...cái sv đó load nhanh lắm..nguyên bản của alex không có chức năng nên load nhanh lắm...có gi` xem hô. nha...gs không báo lỗi tự động dis luôn...đăng nhập vô game không được cứ báo là đang đăng nhập vô game miết àh....mà cái yahoo của tui thằng chó nào hack mất pas rồi..buồn

Lão Làng Chém Gió
    Đang ở
    Chém
    Thanks
    1

bạn có dùng Setting của Thái hòa không . đôi khi skill dùng SV khác mà không có script cũng bị ddiss như tui nè ))
    Khách viếng thăm hãy cùng kinkina2009 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    10

sao không...ít ra tui cũng làm từ A->Z theo trinh tự mói thứ...mà bây giờ cái CPU điên rồi..chắc do chạy 2 tuần không nghỉ nên vậy...CPU uer luôn > 85%..chắc sắp die

Thành Viên
    Thanks
    0

del vì chủ thớt , i'm sorry
    30 char char
    Lần sửa cuối bởi chuoichien, ngày 15-05-10 lúc 02:24 PM. Lý do: vì lý do cá nhân
    Khách viếng thăm hãy cùng chuoichien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    10

?????? lần đầu tiên nghe nói muốn chỉnh sửa skill (theo ý của bạn chuoichien hay chuoinuong gì đó) là phải biết C++ ( ngôn ngữ lập trình) xin thưa với bạn...bạn chỉ cần đọc dùm mình mấy bài viết có trong kho lưu trữ + ebook tổng hợp có tên giangleloi2.0 là bạ đã có thể làm được...còn như bạn tui dám cá 1 điều bạn cũng chưa đọc hết cái ebook... nếu tui share tui dám cá lượng dow rất nhiều( nhưng như vậy sẽ không ai chịu nghiên cứu để có thể phát triển) bạn nên biết trong cái box JX này...những ai làm mod + 1 số mem có khả năng làm thành thạo...nguyên nhân vì đâu...vì người ta chị khó mày mò nghiên cứu... tui chỉ muốn có người tiếp tục phát triển JX thôi...bạn không hề biết. rất nhiều mem pm yahoo tui để xin tui share về copy mà xài, còn có mem chưa chịu đọc hết cái phần hướng dẫn cài đặt server đã cứ hỏi tùm lum,...nguyên nhân là vì các bạn không chịu........( như ở trên)..nếu là bạn. khi làm 1 cái gì đó thành công mà người ta xin về xài..bạn có share không...câu hỏi đó bạn tự biết nha...còn với tui...tui cảm thấy ai share được tui sẽ share.....

Thành Viên
    Thanks
    53

có ai down dc part5 ko zạ sao em down mãi ko dc thế nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng nicolai207 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

quoctuan2712 mình nói thẳng lun với bạn , bạn nên thây đổi cách ăn nói của bạn từ cái nhìn cách chat bạn chat với menber khác mà đã post lên đây bị mod xóa đi và cách nói trên của bạn
    Code:
    thấy chưa..tui chưa làm xong...mà kể cả làm xong tui cũng không share...chưa gì đã có 1 mem phát ngôn ngay 1 câu...share trọn bộ....tui nói rồi...chịu khó nghiên cứu 1 tí là ok thôi
    thì mình thấy bạn ăn nói quá đáng 1 chút , nếu bạn ko muốn share thì đừng post lên đây cho người ta bít.
    Nói chung nhìu người không thix cái cách ăn nói của bạn đó từ cái lúc bạn post cái đoạn chat giửa bạn và menber khác thì bạn nên xem lại những lời bình của người ta.
    Khách viếng thăm hãy cùng anthonyluu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 03-06-11, 12:32 PM
  2. Share Việt hóa Skill Servermuop3.0
    Bởi hongtu1 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 43
    Bài viết cuối: 26-01-11, 09:46 PM
  3. [Share]100 % ép pet ko xịt, max skill pet
    Bởi oixinhqua trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 23-08-10, 11:04 AM
  4. Share một số file của Skill Kiếm Thế
    Bởi hongtu1 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 50
    Bài viết cuối: 12-08-09, 07:26 PM