Hướng dẫn lập trình AutoPlay cho JX - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 24
    Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: Hướng dẫn lập trình AutoPlay cho JX

Vô dụng thôi, cái auto kiểu TLBB trên 72 gì gì đó, không taget nhân vật nổi. Nói chung là toàn Auto không có khả năng taget theo kiểu click chuột chứ hem nói đến truyện điều khiển trực tiếp qua memory, còn viết theo Pixel chỉ để tự bơm máu thôi. Cái Auto mình viết tặng các bạn là send key để tự click chuột, tuy nó kém auto sever mình dùng hiện nay 1 trời 1 vực, nhưng nó hơn cái auto này ở chỗ có thể tự động click chuột để taget. Mà mấy bạn không tìm nổi mấy địa chỉ để taget chuột đâu, cách tốt nhất dựa vào code Auto update + PK mình share cho các bạn đó, còn nếu các bạn muốn thử tìm thì cứ tự nhiên.
    VLTK, huyền thoại sẽ trở lại...

±‡[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦� �� �̅]‡± Čħīċķėň's Avatar
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    62

vào CE tìm 1 phát ra cả triệu giá trị bấm thêm phát nữa thì giảm thêm chút ít làm tư từ loại dần dần còn 100 giá trị liên quan rùi chít ở đó
    Chúc 4rum ngày càng phát triển

Lão Làng Chém Gió
    Đang ở
    Chém
    Thanks
    1

erroxi xuất hiện kìa chickennood2009
    Khách viếng thăm hãy cùng kinkina2009 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Đọc mấy cái dạy đó làm gì, toàn hàng kém chất lượng, tự mình ngâm cứu đi. Còn ít tuổi cố gắng ngâm cứu tự học lấy, chứ học ở trường hem ăn thua đâu, nếu chăm chỉ lo gì hem có tương lai.

Thành Viên
    Thanks
    75

thachlong là God, phán ra là ý trời Không biết trình độ ra sao mà nói cứ như mình cái gì cũng hay lắm.
    Khách viếng thăm hãy cùng Vo Le xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    62

Trích dẫn Gửi bởi errorxviii [Only registered and activated users can see links. ]
    Mới code thử cái auto viết bằng AutoIt, lúc trước có viết bằng cách search pixel, nhưng hư máy rồi mất code. Giờ đang thử bằng lập trình address, offset.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Giờ đợi kiếm máy cài client kết nối với server private nào đó để debug kiếm add,offset là được. Hi vọng ổn.

hô hô biết ông lấy cái nì ở đâu rùi nha

ông chỉ đảo trật tự + thêm tí xíu về skin

nếu đúng cho xin cái tát

Thanks
    0

Vào đó mà xem, nhưng cũng chỉ là trang phong trào thôi, học hỏi thêm được gì thì học. Như mình nói, Auto IT không thua kém VB về viết Auto hay phần mềm tự động đâu, rất thích hợp cho dân không chuyên, chỉ tiếc là kẻ học thì ít, a dua thì nhiều. Còn cách học thì mỗi người có một cách phù hợp cho mình, nhưng cái cốt yếu là đã làm thì không được nản thôi bạn à.

À mình nhắc các bạn chỉ không muốn phí thời gian vô ích thôi, thời gian quý lắm bạn à, như mình bây giờ muốn có thêm thời gian để học hỏi cũng khó. Chà đang ước gì được như các bạn.

@Vo Le: Trình độ đến đâu thì quan trọng gì, quan trọng là những lời nói đó có thực sự đáng nghe hay không thôi. Nếu là lời nói có ích thì dù có khó nghe đến đâu thì cũng đáng, còn lời nói hời hợt dù dễ nghe đến mấy mấy cũng không đáng .

Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    62

Trích dẫn Gửi bởi thachlong78 [Only registered and activated users can see links. ]

Vào đó mà xem, nhưng cũng chỉ là trang phong trào thôi, học hỏi thêm được gì thì học. Như mình nói, Auto IT không thua kém VB về viết Auto hay phần mềm tự động đâu, rất thích hợp cho dân không chuyên, chỉ tiếc là kẻ học thì ít, a dua thì nhiều. Còn cách học thì mỗi người có một cách phù hợp cho mình, nhưng cái cốt yếu là đã làm thì không được nản thôi bạn à.

À mình nhắc các bạn chỉ không muốn phí thời gian vô ích thôi, thời gian quý lắm bạn à, như mình bây giờ muốn có thêm thời gian để học hỏi cũng khó. Chà đang ước gì được như các bạn.
    Cái nào cũng có điểm mạnh và điểm yếu của nó hết đại ka ah

"a dua thì nhiều" ->

Thành Viên Tâm Huyết errorxviii's Avatar
    Thanks
    6

Lâu rùi tính vào thăm box có gì mới ko, tự nhiên post làm gì để có người kích đểu thế nhĩ.
    Code auto thì kiếm trên mạng là ra, quan trọng ngồi search các address với offset của Mob, HP,MP,Target thế là đủ xài, cái này dùng CE. Nói thật nha, bác cũng ngồi edit lại code người ta thôi nên ko cần mạnh miệng làm gì. Thật VL
    Khách viếng thăm hãy cùng errorxviii xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Vậy mình hỏi làm sao mà bạn taget nổi NPC, có address với offset của taget seo ^^. Chà, bạn như vậy nhưng chắc gì người khác giống bạn đúng hem. Chà mấy cái Auto trên mạng hình như trong game có phím tắt để taget đóa.

Công việc taget Auto bằng send click như sau: đọc trong memory tọa độ bản thân, tọa độ npc, tìm ra khoảng cách nhỏ nhất, tính tọa độ cửa sổ, quy đổi tọa độ trong game ra tọa độ màn hình, áp dụng công thức rá tọa độ NPC trên màn hình, send click chuột vào cửa sổ sau khi + - một giả trị suy ra từ chiều cao của NPC. Công việc chỉ đơn giản vậy thôi, mà hiện giờ đọc chưa thấy cái code nào viết bằng Auto IT taget được kiểu này. Cách làm thế này thường là chiếm chuột, chiếm bàn phím, đôi lúc không được mượt. Còn cách thứ 2 là thao tác thực tiếp, các này thì khỏi nói, chính xác tuyệt đối, không chiếm gì cả, nhưng có 1 nhược điểm là vẫn tốc độ điều khiển nhiều Acc một lúc không khả quan. Cách thứ 3 sử dụng hook, cách này khắc phục được nhược điểm tốc độ, và có thể thêm chút ít thứ, có thể dùng cách này hack game luôn, cách này đòi hỏi trình độ chút, hiện nay chưa làm được, lý do đơn giản là trình chưa đủ, cái thứ 2 là chưa có thời gian mò đến mấy cái đó, nghe nói dùng thuật toán logic gì đó để làm hook (mấy cái nguyên tắc là sở trường của mình).

Còn cái mình làm thì là do tự ngâm cứu, đơn giản mấy thằng ở mấy diễn đàn Auto It đâu biết gì nhiều mấy cái này mà đòi dạy. Nên về căn bản nó khác hết những nguyên tắc trên mạng không tìm Base Add hay Offset gì hết, con người mình tính thực tế cao lên mấy cái câu lệ không thích hợp với mình.
    Lần sửa cuối bởi thachlong78, ngày 04-05-10 lúc 05:32 PM.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cần 1 AutoPlay
    Bởi jxonline94 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 15-06-11, 09:19 PM