Hôm nay mình quyết định rời khỏi diễn đàn clbgame nghỉ chơi tlbb .Trước tiên xin cám ơn rất nhiều đến những thành viên và mod đã giúp đỡ mình.Lý do mình rời khỏi diễn đàng là :
Năm nay mình lên lớp 11 rùi 2 năm nữa là thi tuyển sinh nên phải bắt đầu cai game >.<
Lý do thứ 2 là chơi tlbb off ngốn nhiều tài nguyên máy quá làm máy mình muốn điên lun xóa qua ghost lại tổng cộng hơn 15 lần >.< mới hôm qua thôi làm mình muốn rớt tim vì cái ổ C bị bad sector ghost cũng không được lun tháo qua tháo lại cuối cùng phải đúc đĩa cài lại win fomat hết toàn bộ ổ cứng nên mấy cái tlbb cũng theo mây khói .
Kỉ niệm lớn nhất là lần đầu tiên chơi tlbb vào phái tinh túc nên thèm nhớ cái bản nhạc tinh túc vì tìm không ra nên chấp nhận chơi off để nghe được nó .Bây giờ đã có tool unpach sound ra rùi nên cũng không còn luyến tiếc gì nữa.
TÓm lại mình khuyên các bạn đừng chơi off nữa vì dễ hư ram (ram hoạt động mạnh nhất khi run redhat) và ổ đĩa (do chiếm dung lượng lớn và xóa đi cài lại nhiều lần) vì đây là lời khuyên nên mình không có tính bắt buộc .
Chúc mọi thành viên lẫn mod trong clbgame thật nhiều sức khỏe để phát huy forum lớn mạnh và vì tương lai của 1 tlbb offline