Auto Jxoff - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 35

Chủ đề: Auto Jxoff

Thành Viên banynavy's Avatar
    Thanks
    21

Ðề: Auto Jxoff

share cho ban cai client gamejx 1.02M co verson dang hoàngcoreclient minh ko share đậu 544KBsắp thi C++ nên rất busy200USD lấy 1 kái chứng chỉ lập trình quốc tế mà môn mình học đến 4 káitrong lớp có 2ng theo lập trình còn lại theo Quản trị mạng lop minh 37nguoi chán![Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng banynavy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Chà Thái Hòa à đây không phải là Auto đâu đây chỉ là cái vỏ Auto mà thôi nên Clien nào cũng như vậy (nếu đúng code như bên trên). Công việc Auto dựa hoàn toàn vào thông tin nhân vật lưu trên bộ nhớ tạm thời, tức là Ram, mà thứ không thể thiếu để thao tác là AddBase và Offset và các lệnh theo tác với Ram (ở trong code đó không có). Hack cũng dựa vào đó thì phải, chính vì vậy mấy phần mềm trống hack như Xtrap các thứ, nó giấu tiệt AddBase và Offset.

Mà mấy người bị thằng chủ Topic nó lừa rồi, nó cũng hem biết Auto ra sao đâu, qua mà xem Auto mình viết cho sever Online, cách viết cũng giông như Auto này, nhưng chỉ có mấy phần căn bản, làm đầy đủ như thế này tốn thời gian lắm, còn nhìn chung là không khó. Còn gamesever và mấy cái đi kèm, chưa thử ngâm cứu viết bao giờ, nếu mấy bạn muốn viết thì nên đọc thêm tài liệu ở ngoài, chứ ở trường thôi không ăn thua đâu, nhớ là viết mới hoàn toàn, đừng dùng code đã share.
    Lần sửa cuối bởi thachlong78, ngày 28-04-10 lúc 10:59 PM.
    VLTK, huyền thoại sẽ trở lại...

Thành Viên
    Thanks
    0

ajxhook.dll thực chất Modified từ cái khook.dll của VNG, nó sửa đổi phần Version about infomation, dung lượng i chang nhau 823.752 Bytes (804 KB). Thằng này ngu vãi để lòi ra phần Digital Signatures ko mod lại thấy i chang cái chữ ký Signature của VNG. Còn cái autojx.exe viết = AutoIt, không biết nhét gì vào mà cũng nặng phết 287.829 bytes. Còn cái TestSever.ini không thấy liên quan gì cả. Ku này chắc nhiễm bệnh chém gió vkl hoài rùi Mấy kiểu Auto = AutoIt theo kiểu buff này tui viết xài hoài, dùng hàm Send("Key") với Delay(time) hoài Giao diện thì Koda vào là xong cho giống VLAutoPro lun
    Khách viếng thăm hãy cùng gachbayvaomat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Tui cũng ko hỉu bany đang làm cái gì nữa ! Mình thấy nó chẳng xài dc !

@banynavy : Nếu đã làm auto cho client bạn thì sao lại chỉ share auto mà lại ko có phần .dll để kết nối ! Vả lại CoreClient.dll và game.exe toàn là từ SOURCE FULL JX mới làm nổi ! Hay là chủ yếu bạn chỉ khoe rằng mình đã viết dc auto mới cho JX lẫn 1 Client mới chăng ????

Trong bộ SOURCE JX đã share, trước khi share hexpor đã xóa hết các file để compile ra coreclient.dll, vậy cho hỏi bạn dựa vào đâu để compile dc coreclient.dll mới vậy ????
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

lúc đầu thấy thaihoa vạch mặt cái vòng sáng hoàng kim của nó là bít nó wang boom vl rồi ... thằng này chịu ko nổi thiệt =]]
    Khách viếng thăm hãy cùng anthonyluu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

±‡[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦� �� �̅]‡± Čħīċķėň's Avatar
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    62

Trích dẫn Gửi bởi thachlong78 [Only registered and activated users can see links. ]
    trống hack .
    lại thế nữa rùi
    Chúc 4rum ngày càng phát triển

Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Chà bạn Thái Hòa này nên biết lắng nghe thì hơn. Chỉ cần là dân biết tí chút về IT nhìn code là biết là Auto dởm, đâu cần phải quan tâm làm gì, toàn trò vớ vẩn. Giải thích mà bạn không hiểu, đến nản.

Còn tại sao share thiếu file .dll thì hỏi sangpro ý. Còn game sever ngon nhất hiện tại là pefec, sau đó đến hệ game sever Xuân Thu (mấy cái gì gì load 1k skill cũng thuộc hệ này, chỉ chỉnh xủa chút thôi). Đó hàng lão Hexfox share cũng kiểu tên này share cái auto, nên đừng cố mà xem mấy cái code làm gì, vô dụng thôi.
    Lần sửa cuối bởi thachlong78, ngày 29-04-10 lúc 03:38 PM.
    VLTK, huyền thoại sẽ trở lại...

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi thachlong78 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chà bạn Thái Hòa này nên biết lắng nghe thì hơn. Chỉ cần là dân biết tí chút về IT nhìn code là biết là Auto dởm, đâu cần phải quan tâm làm gì, toàn trò vớ vẩn. Giải thích mà bạn không hiểu, đến nản.

Còn tại sao share thiếu file .dll thì hỏi sangpro ý. Còn game sever ngon nhất hiện tại là pefec, sau đó đến hệ game sever Xuân Thu (mấy cái gì gì load 1k skill cũng thuộc hệ này, chỉ chỉnh xủa chút thôi). Đó hàng lão Hexfox share cũng kiểu tên này share cái auto, nên đừng cố mà xem mấy cái code làm gì, vô dụng thôi.
    Ừh ! Do tui chưa đụng đến autoit thui ! Đang học C++ Mới nộp bài cho pà cô ! Pa cô kiu làm 2 bài tập mà tui làm 1 bài tập tổng hợp 2 nội dung của pả cho sock Pả để ý bít mặt và tên tui lun roài ! Vì pả bít tui cũng dev game

4rum của các anh khoa CNTT năm 2 trường tui làm (free domain) : [Only registered and activated users can see links. ]

Mỗi lần làm bài đều nộp bài tập trong đó

Reg acc vào mới dc và nên reg bằng gmail hoặc các thứ khác chứ đừng email nó ko gửi mail kích hoạt (kích hoạt mail để có thể post bài )

Tại thấy ng` ta share xài thử xem sao mà ko dc thì cũng ko sao tui cũng ít wan tâm cho auto vì chính server và client lo chưa xong thì hơi đâu mà lo tới auto ! Mún test thử coi có cho member xài dc ko thoai !

JX-Group-Development notfile's Avatar
    Thanks
    66

Forum gì mở ra lỗi C++
    tắt ngấm lun ^^
    sao không làm = VBB có hơn không
    Khách viếng thăm hãy cùng notfile xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Ủa đâu có ! Vẫn tốt mà ! Tất cả free hết nên hơi cùi thoai !

Sinh viên mà ! Ít ai mà đại gia giàu để thuê lắm

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Jxoff 5.0 no font,hàng sưu tầm,dễ thực hiện
    Bởi cuongnc2001 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 02-12-12, 01:48 PM
  2. Đã có auto cho các pác đây.!!!!!!
    Bởi My.Ami.Pro trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 28-02-09, 08:55 AM