Xuất File Chỉnh Sữa Cho Shaiya - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4
Kết quả 31 đến 39 của 39
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Xuất File Chỉnh Sữa Cho Shaiya

Don't act like a genius, like you know everything, when you're really not.
    tui chỉ là kẻ bình thường, làm gì mà hành động như thiên tài vậy hả nhóc light, cuối cùng thì bác cũng ko dám vát mặt ra là sao, sợ chăng đúng là nhóc con thiệt người lớn không trách trẻ con mod close topic này dùm thanks
    ps : mình chửi nó bằng tiếng anh mà nó còn lôi cái từ điển ra dò chính tả hahaha dư biết trình độ đến đâu rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng welcometohome xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi welcometohome [Only registered and activated users can see links. ]
    tui chỉ là kẻ bình thường, làm gì mà hành động như thiên tài vậy hả nhóc light, cuối cùng thì bác cũng ko dám vát mặt ra là sao, sợ chăng đúng là nhóc con thiệt người lớn không trách trẻ con mod close topic này dùm thanks
    ps : mình chửi nó bằng tiếng anh mà nó còn lôi cái từ điển ra dò chính tả hahaha dư biết trình độ đến đâu rồi
    Cái đi sau a lot of là danh từ số ít như kiểu bác thì thằng học lực TB nhìn sơ wa nó cũng biết là bác sai bét, đừng có ngụy biện cho mình kiểu như thế, nghe buồn cười lắm.
    Bác đuối lí rồi bảo close topic, bác càng làm tôi buồn cười thêm, vả lại trong từ điển không có vụ hướng dẫn sau a lot of là danh từ số ít hay nhiều đâu nhé, bác nói thế thì tôi biết từ bé đến giờ bác chẳng bao giờ động vào cuốn từ điển, bác biết từ điển nó như thế nào không thế

Tôi biết mục đích là bác muốn gặp mặt tôi ngoài đời để "xử lý". Nhưng xin lỗi bác, thằng này không ngốc cuối cùng thì bác chẳng bao giờ nói lí lại tôi đâu, vì bác chỉ là 1 thằng ăn cắp không hơn ko kém, thế thôi.

Bác cần tôi bôi nhọ thêm danh dự của bác không ? Bác không có sĩ diện à ?
    Lần sửa cuối bởi LightRitual, ngày 21-04-10 lúc 07:18 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng LightRitual xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi welcometohome [Only registered and activated users can see links. ]
    Don't act like a genius.

Dịch nghĩa sai bét, không biết thế nào gọi là dịch thoát nghĩa à, không phải là câu tiếng anh như thế nào dùng từ điển dịch ra từng chữ rồi ráp lại thành câu tiếng việt gọi là dịch đâu nhé.

Câu này nghĩa là đừng làm ra vẻ như mình là người tài giỏi chứ không phải là hành động như 1 thiên tài gì gì đâu nhé, bác dịch làm tôi buồn cười, kiểu như con nít dịch từng chữ ráp lại ấy.

Thế bác hiểu nghĩa cụm này không, tôi đố bác dịch được bằng cái từ điển và cái kiểu ráp chữ thiếu sáng tạo ấy
    As far as i'm concerned
    Lần sửa cuối bởi LightRitual, ngày 21-04-10 lúc 07:40 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng LightRitual xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Owned. [ Unless u giving infomation where u get that source or add in ur damn soft then i will shut up ]
    Guess what ??? u dum shit dont know how to respected ppls.
    Lần sửa cuối bởi Ragezone, ngày 22-04-10 lúc 04:34 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Ragezone xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ai viết thì cũng được tác giả không kiện mà mấy người lại kiện cáo tóm lại share cho anh em là vui rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng Mater xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    80

đọc mấy tranh luận cũng thấy vui lâu lâu mới đc xem 1 trân hay thế ( 2 bên từ tốn không văng tục wa')
    Khách viếng thăm hãy cùng Cô Hồn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

dại ca nào ko thích xài tool của well thì có thể dùng cái này
    [Only registered and activated users can see links. ]
    còn muốn hỏi em lấy nguồn từ đâu thì có thể vào đêy
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng babykhatsua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    28

Trích dẫn Gửi bởi LightRitual [Only registered and activated users can see links. ]
    As far as i'm concerned
    dịch sang có nghĩa là " Theo tôi là có liên quan "
    tới 1 cái gì đó huac sự việc nào đó ^^!
    Dịch như thế đúng ko bác ^^! thử tí cho zui thôi ^^! Chứ cũng gà mờ lắm, tiếng anh toàn phải thi lại
    Khách viếng thăm hãy cùng 0909online xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bác light ơi có nick yahoo hok cho tui nào...tui làm cái Shaiya Server ko đc nền cần hỏi bác vài điều =.=
    Khách viếng thăm hãy cùng zZzWayzZz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4

Các Chủ đề tương tự

1. Hỏi cách bung file settings trong file pak ở client của VNG
    Bởi hanamnet1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-09-15, 09:01 PM
  2. Lệnh GM shaiya
    Bởi giatockhi trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 20-09-10, 01:16 PM
  3. Help Shaiya SQL 2k5
    Bởi Shaiya trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box