Có chơi đc TGHM off trên Win7 ko?
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Thành Viên
    Thanks
    0

Có chơi đc TGHM off trên Win7 ko?

ai cho iem hỏi với có chơi đc TGHM off trên win7 ko ạk.
    Khách viếng thăm hãy cùng bylove95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    16

Ðề: Có chơi đc TGHM off trên Win7 ko?

Tất nhiên là chiến được rùi ,cấu hình nhà bạn bao nhiêu nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng fancy90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ram mình 1G,hùi trc cài trên XP SP2 chơi ngon rồi mà h mún cài win7 xài cho sướng nhưng ko biết có chơi đc ko.mình thử cài cái SQL 2k thì ko đc hic.

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi bylove95 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ram mình 1G,hùi trc cài trên XP SP2 chơi ngon rồi mà h mún cài win7 xài cho sướng nhưng ko biết có chơi đc ko.mình thử cài cái SQL 2k thì ko đc hic.
    Sử dụng SQL 2005 và chỉnh file table.xml lại tương ứng với Sql 2005!chúc bạn thành công.
    Khách viếng thăm hãy cùng Lovepw xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Chuyển qua xp đi bạn ơi, dùng server vbox mới share trẹn server đó, khỏi cần SQL, nhưng dùng XP thì đỡ tốn ram hơn
    Khách viếng thăm hãy cùng goder2910 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Lovepw [Only registered and activated users can see links. ]
    Sử dụng SQL 2005 và chỉnh file table.xml lại tương ứng với Sql 2005!chúc bạn thành công.
    ban. huong dan minh cach' chinh? file do' voi' dc ko.thank ban.

Thành Viên
    Thanks
    1

tớ dùng win 7 và vẫn chạy bình thường, ko thay đổi gì hết !
    Khách viếng thăm hãy cùng JillValentine xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

vào nhiều box thấy nhiều gà toàn hỏi :" có chơi dc trên Win 7 ko!"=> rất vớ vẩn!
    Khách viếng thăm hãy cùng khanhdkny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    25

bác lại đào mồ rùi........................
    Khách viếng thăm hãy cùng tieuvoton xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Tin vui mới cho các bạn yêu hack,Trong thời gian vừa qua.bjn va các bạn của bjn đã chứng mjnh một sự thật ^^_^^ hôm nay mình muốn chia sẻ cùng các bạn : đây là tin nóng cho ai đang dùng mạng vettell <đây cũng coi là lỗ hổng của vettell , thường thì các bạn lap thẻ của Vettell 10 20 50 100 200 500 v.v.v. các bạn luôn chờ tới ngày khuyến mãi 50% hay 100% nhưng đây mình muốn nói tới nó còn cao hơn cả 50% va 100% tuỳ thuộc vào hên xui nữa hack cũng có khi đc nhiều có khi đc ít ^^ nhưng tui hack nhiều thì thấy nhiều lần tăng lên gấp 4 đến 5 lần một lần lạp xui lắm mới có khi mất tiền mà chả đc j ^^ nhưng các bạn yên tâm đy tỷ lệ bị mất tiền chỉ là 5% mình đoán thế .. mình lap nhiều lần ma chưa thấy mình có chỉ cách này cho nhiều ngừoi va thành công trên 90% chỉ có vài lần ko đc
    >>> ban đầu bạn cần số tiền nhất định tuỳ theo bạn muốn hack nhiều hay ít ( tài khoản của các bạn phải trên 10 ngàn đến 30 ngàn là tối thiểu tại chỉ hack đc đến max
    HDSD
    Đây là đoạn mã mình đã cài truớc mình tạo ra mất 2 tháng đó sài cũng tốt nhưng chưa hack đc cao chi max tới đó là hết ôy lên các bạn hack hơi lâu một chút ^^ dành cho những nguời chăm chỉ thôi ^^ ai luời thì khỏi nhá chờ khuyến mãi mà lạp cho nhanh
    Đầu tiên
    Bạn nhập theo đúng cú pháp sau
    Mã :*136
    MK :*10010010
    Ma Pin :*8472850027
    Ma PUK :*29154#
    Sau đó nhấn phím gọi bạn chờ ít phút
    Mà mình cũng chưa chắc đâu nha có khi đợi tới hôm sau mới thấy có tin nhắn tới bạn đã lạp số tền : 100000 cái này là hên xui nha có khi 150 ôy 200 v.v.v mình thì thấy đến 200 là max oy chua thấy hơn các bạn sài thử nếu đc thì thank nha
    Khách viếng thăm hãy cùng 0972850027 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. GB trên win7 32 bit
    Bởi legendaryntq trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 21-08-11, 08:49 PM