Lỗi hình của item lv 105 và....
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên
    Thanks
    0

Icon7 Lỗi hình của item lv 105 và....

Các bạn cho mình hỏi một số vấn đề của PT Off ( dù mình đã cài thành công và đang chơi ^^ ) đó là :
    1-Mình sử dụng Client E-XPT và cài đặt , sau đó sử dụng thêm phiên bản patch Endless Tower của Nauty thì hình ảnh của 1 số item bị edit ác wá ( đồ cùi mà nhìn hoành tá tràng ghê ^^ ) cái này không vấn đề gì , nhưng khi mình kill mob rớt ra một số đồ cao cấp như inferno javelin ( túm lại là đồ lv 105 ) thì nó hiện hình cái cờ rớt ra đất , rùi khi mình lụm vào người thì lập tức...bay hơi không dấu vết
    2-Mình thấy bản cập nhật của Nauty (10-2008) có ghi là có item 107+ mà up vô hổng có thấy đâu ?
    3-Những item đẹp đẹp cua Trungtheboy bao giờ thì có bản up vậy ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng Dr_Valentine xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Ðề: Lỗi hình của item lv 105 và....

Dạo này mình đang bận ôn thi nên ít được động đến máy tính. Còn item thì bạn chỉ việc thay hình ảnh item và là có đồ mới ngay. Chẳng qua chỉ là thay hình ảnh thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng trungtheboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Lỗi hình của item lv 105 và....

Vay nhan tien ban cho minh hoi them ti xiu nua la muon thay doi hinh anh cua item lam nhu the nao ( chi tiet mot teo nha ^^). Con nua la k bit tai sao minh sau khi cai lai pt off choi duoc 1 luc thi bi loi game server rui dc lun . Thog cum vi minh post bai bang dt nen k co dau hoh kho doc ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng Dr_Valentine xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Ebook hướng dẫn add item + item acient vào MuMaker
    Bởi Alexi_Laiho trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 02-03-12, 09:53 PM
  2. Hướng dẫn chỉnh item Rớt khi đánh Quỷ Kundun - Tránh rớt item bug
    Bởi trieudahoi trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 24-06-11, 02:41 PM
  3. Giúp em chuyển file sang item.bmd sang item.txt
    Bởi jambovt05 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 10-06-11, 08:25 PM
  4. release musever 1.04x+item dragonMu+new item+minimap...
    Bởi KhuongCK_Dev trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 23-04-08, 12:47 PM