6 vấn đề cần hỗ trợ
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 10 của 10
    Thành Viên
    Đang ở
    Trùm Quậy (Tổ chức GBC)
    Thanks
    35

6 vấn đề cần hỗ trợ

Mình làm việc ở Box Audition nên không mấy rành rọt vụ GB này lắm, nay mình hỏi vài thứ nè :
    1. Cách làm admin khi đăng kí web
    2. Cách chỉnh Cash và Gold
    3. Cách chơi với máy
    4. Chỉnh cấp độ
    5. Các Cheat (Tiếng Việt) dành cho Admin
    6. Tạo Guild
    Đó, giúp mình nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng nhocquay4mat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Trùm Quậy (Tổ chức GBC)
    Thanks
    35

Ðề: 6 vấn đề cần hỗ trợ

Sao Box Gunbound này làm việc chán quá vậy? Đã gọi là CLB là những người trong đó phải biết giúp đỡ nhau. Tớ đã up câu hỏi 1 tháng trời mà không ai quan tâm. Các cậu thử nhìn nhận cách làm việc trong Box Audition xem.
    Đề nghị Box Gunbound làm việc tốt hơn, quan tâm đến mọi người hơn!
    Khách viếng thăm hãy cùng nhocquay4mat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Vấn đề là mob box này là ai tới bây giờ mình còn chưa biết, 2 nữa là những câu hỏi trên của bạn là thấy nhiều topic lắm rồi chịu khó xem lại topic của bạn anhtrungtdy là cũng những câu hỏi trên mà.
    1. Để đăng ký admin: gõ [Only registered and activated users can see links. ] để đăng ký quyền admin.
    2. Chỉnh cash và gold mình chưa làm bao giờ nên cũng chịu.
    3. Gunbound không có chơi được với máy NPC, chỉ có thể chơi ở chế độ bắn ngọc thôi thì được.
    3~6. Gõ 127.0.0.1 để vào wed rồi đăng nhập dưới quền admin bạn có thể update cấp độ và thứ hạng và tạo guild. Còn các lệnh cho admin thì tìm đâu đó đi, mình cũng quên rồi.
    Khách viếng thăm hãy cùng Ashot4love xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Trùm Quậy (Tổ chức GBC)
    Thanks
    35

Nói thế ai hiểu được?? Bạn trả lời thì cũng phải đầy đủ chứ. Coi như được trợ giúp mà cuối cùng chẳng hiểu gì!

Thành Viên evilbaby1's Avatar
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi nhocquay4mat [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói thế ai hiểu được?? Bạn trả lời thì cũng phải đầy đủ chứ. Coi như được trợ giúp mà cuối cùng chẳng hiểu gì!
    Giống cha quá , bạn đó đã trả lời gần như đây đủ , chỉ có bạn là không hiểu ? vậy bạn là thuộc dạng người ? vào CLB này để làm được server thì trình độ vi tính không cần nhiều nhưng kỹ năng đặt câu hỏi và kỷ nâng tìm kiếm phải có .

Các Cheat (Tiếng Việt) dành cho Admin Trong server GAme không có chức Cheat chỉ có command cho GM sử dụng để test và chỉnh cho server . Lên diễn đàn ghét những câu hỏi như thế này .
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi evilbaby1, ngày 17-04-10 lúc 10:00 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng evilbaby1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Trùm Quậy (Tổ chức GBC)
    Thanks
    35

Mình chơi 1 mình đâu có được? Rõ ràng đã dùng lệnh admin (quyền admin) mà khi start chẳng thấy ai để chơi cả. Các bạn nói bắn ngọc gì đó, chỉ cho mình đi.
    Mình hỏi lại nè: Muốn đăng kí quyền admin thì vào [Only registered and activated users can see links. ] nhưng có dòng are you agree? thì đánh cái gì vào?

Thành Viên evilbaby1's Avatar
    Thanks
    10

có người trả lời bạn rồi aaaaaaa
    Có dòng chữ in đậm bằng tiếng Anh ở dưới đó đánh vào ô trống để hoàn tất: "How do you think this shit Lehaimien" thì phải.
    Khách viếng thăm hãy cùng evilbaby1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

bạn ơi có thế share link cho mình đươc không
    +link server
    +link client
    +link soft chỉnh sửa
    nói chinh là đủ link để làm 1 sv hoạt động
    Khách viếng thăm hãy cùng ZiZas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    46

đã đi hỏi lại còn nói cái giọng này

ko trả lời đấy làm sao ko ?
    Khách viếng thăm hãy cùng kenjinzen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết kelalung's Avatar
    Thanks
    1

thằng đó nói đúng đó, chỉ có người ko hiểu mới ko nhận ra , tui hiểu 100% nè mà cài cái gunbound có thành công đâu, cài quài mà kíc vào login thì bị điên, server ok nhưng client thì thiếu reg hay sao ý, bó chim
    Server MU Origin 2.6, 3.0 và 7.0 đầy đủ Liên Server!
    Nhận gộp DB luôn!