Ý kiến cho việc phát triển Box Audition
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 10 của 10
    Giết Người Không Chớp Mắt quangphong0904's Avatar
    Đang ở
    Quang Phong Inda House
    Thanks
    36

Ý kiến cho việc phát triển Box Audition

Hiện tại mình thấy box Au đang ngày càng xuống cấp. Và mọi người xài server và cài thì hầu hết là thành công.
    NHưng vấn đề lớn nhất vẩn là lổi Client.
    Vậy đề nghị những ai có thể làm được 1 CLient full ko lổi cho mọi người thì tốt quá.
    Nhưng chỉ 1 file duy nhất thôi, nếu làm patch thì lại lổi cho xem.
    Ý kiến thế thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng quangphong0904 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

Ðề: Ý kiến cho việc phát triển Box Audition

Cám ơn bạn có ý kiến. Có điều client audition mà gọi là FULL thì nó cũng tầm 2GB. Nếu upload 1 cục 2GB lên host thì thời gian là khá lâu (tính trên số đông là dùng mạng megavnn), chưa kể khi up 1 file thì lỡ nó lỗi hay trục trặc gì đó trong quá tình upload thì upload lại từ đầu . Hiện tại chưa thấy hostfree nào "tốt" hỗ trợ cho upload 1 file ~ 2GB

Do đó có thể nói đó như là 1 nhiệm vụ nan khả thi (chưa là bất khả thi ).
    Thực ra có thể fix lỗi client theo hướng khác như: tự các bạn edit lại file 009.acv. Nhưng cách này, mình nhận thấy cũng khó cho các bạn chưa hiểu gì về Audition client.
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Giết Người Không Chớp Mắt quangphong0904's Avatar
    Đang ở
    Quang Phong Inda House
    Thanks
    36

Không, có thể là chia nhỏ file rồi úp lên host. Nhưng khi nối lại thì chỉ 1 file Setup duy nhất thì hợp lý hơn. Như vậy thì khỏi sợ nhầm lần hay patch lung tung dẩn đến lổi Client.
    Khách viếng thăm hãy cùng quangphong0904 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

Client 26 part mà mình đã up không hề lỗi gì cả - không có lỗi dis shop. Chỉ do các bạn patch các bản cập nhật thì mới bị diss shop đó.

Cũng do mình xài mạng gia đình tính cước theo dung lượng. Chứ không thì mình cũng up cho các bạn bản mới ko lỗi. Do đó các bạn thông cảm. Hoặc là dùng bản 26p cũ hoặc là sống chung với lỗi dis shop.
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ơ , mấy bcn của heo có dis shop đâu nào , anh Duyên nói chung chung thế chết em
    Khách viếng thăm hãy cùng hamacon_289 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

Mình cũng đâu có test, nếu không đúng thì sorry , chỉ tại thấy member bảo là disshop sau khi patch các bản cập nhật. Còn BCN của ai thì hẻm biết

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    1

Không có client nào theo ý bạn đâu, chẳng qua client phù hợp với server nào thì sẽ ko bao giờ bị dis shop
    Khách viếng thăm hãy cùng thecongcntt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cám ơn ý kiến bạn ... nhưng mình nghĩ các admin đã làm hết sức mình rồi ... nếu up 1 Client fuul lên thì chỉ dùng megaupload của vnpt thì cũng tốt nhưng khá lâu đó ..thay vì đó các Mod up lên bàng 1 fide nhỏ và các fies.pak ken theo cũng khá tiện thôi mà ..
    Khách viếng thăm hãy cùng kenjhu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

tôi thì ... cũng nghĩ nếu bạn muốn có 1 client hài lòng thì ... nên lấy Client cũ goài edit 009.acv vad 030.acv thi` sẽ có ích hơn đó ...
    Khách viếng thăm hãy cùng kenjhu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    1

Các bạn không hiểu rồi, client khớp với server không phải ở file 009.acv (trong đây chỉ có script thôi) mà quan trọng nhất là các file avatar của các file từ 001.acv ->030.acv (phụ thuộc vào repack của từng người). Client authienthan của mình cũng đã repack lại và chỉ khớp với server authienthan.
    Khách viếng thăm hãy cùng thecongcntt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng dẫn 1 số việc cần làm để phát triển JX
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 14-03-13, 04:51 PM