Script Báo tá»a Ä‘á»™ và thành boss xuất hiện
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Äăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên banynavy's Avatar
    Thanks
    21

Icon3 Script Báo tá»a Ä‘á»™ và thành boss xuất hiện

mình cần tìm 1 script báo tá»a Ä‘á»™ boss hoàng kim Và add bos ramdon tren bản đồ
    Vd Trên Thông bao:" huyá»n giác đại sÆ° xuất hiện tại ba lăng huyện tòa Ä‘á»™ 202.198" trong đó Map và tá»a Ä‘á»™ là random ko xuất hiện ở đâu thì báo ở đó! minh nhá»› có cái script giá»›ng vậy của VNG ai dịch ra thì phải! vá»›i lại chỉ mình cách làm màu cho item nếu rot' HK thi tren máp chá»­ món hk đó màu vàng đồ xanh thì màu xanh, tráng thì màu trắngthank
    Khách viếng thăm hãy cùng banynavy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Lão Làng Chém Gió
    Äang ở
    Chém
    Thanks
    1

Ãá»: Script Báo tá»a Ä‘á»™ và thành boss xuat hiện

cái script bạn tá»± há»c Ä‘i
    còn cái màu CLient kô làm được
    Khách viếng thăm hãy cùng kinkina2009 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ThanhVipLn's Avatar
    Thanks
    1

mình cần tìm 1 script báo tá»a Ä‘á»™ boss hoàng kim Và add bos ramdon tren bản đồ
    Vd Trên Thông bao:" huyá»n giác đại sÆ° xuất hiện tại ba lăng huyện tòa Ä‘á»™ 202.198" trong đó Map và tá»a Ä‘á»™ là random ko xuất hiện ở đâu thì báo ở đó! minh nhá»› có cái script giá»›ng vậy của VNG ai dịch ra thì phải!
    cái này hok khó. wan trá»ng random làm sao cho nó nằm ở vị trí đánh được. hoặc bạn random 5 tá»a Ä‘á»™ giống script random của tui đó

i = random(1,5)
    if i == 1 then
    AddNpcEx(.......)
    elseif i == 2 then .........

end

há»c script thì chắc làm được tui chỉ bạn sÆ¡ sÆ¡ vậy thui.
    còn đồ hoàng kim thật ra hok phải đâu,chỉ là giả cầy thui. Äồ xanh dÆ°Æ¡ng thêm hàm <color=yellow>....<color> thì tá»± khắc ra hk vá»›i bk nhÆ°ng nó hok có vòng sáng vì thể chằng thể phân bik được đâu.
    đổi 1 cái là đổi hết. tui đang ngâm cái coreclient có thể phân biên blueitem.txt và golditem.txt để thành 2 màu được. nhưng hok phải màu rớt RA
    Khách viếng thăm hãy cùng ThanhVipLn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

zonjkut3
    Guest

Trích dẫn Gửi bởi ThanhVipLn [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này hok khó. wan trá»ng random làm sao cho nó nằm ở vị trí đánh được. hoặc bạn random 5 tá»a Ä‘á»™ giống script random của tui đó

i = random(1,5)
    if i == 1 then
    AddNpcEx(.......)
    elseif i == 2 then .........

end

há»c script thì chắc làm được tui chỉ bạn sÆ¡ sÆ¡ vậy thui.
    còn đồ hoàng kim thật ra hok phải đâu,chỉ là giả cầy thui. Äồ xanh dÆ°Æ¡ng thêm hàm <color=yellow>....<color> thì tá»± khắc ra hk vá»›i bk nhÆ°ng nó hok có vòng sáng vì thể chằng thể phân bik được đâu.
    đổi 1 cái là đổi hết. tui đang ngâm cái coreclient có thể phân biên blueitem.txt và golditem.txt để thành 2 màu được. nhưng hok phải màu rớt RA
    có thì post lên cho anh em xài đi anh
    Khách viếng thăm hãy cùng zonjkut3 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đỠtương tự

1. Một số script trong thư mục script Vina (unpack)
    Bởi sangpronhat trong diễn đàn Scripts
    Trả lá»i: 19
    Bài viết cuối: 26-11-11, 08:12 AM

Quyá»n viết bài

• Bạn Không thể gá»­i Chủ Ä‘á» má»›i
  • Bạn Không thể Gá»­i trả lá»i
  • Bạn Không thể Gá»­i file đính kèm
  • Bạn Không thể Sá»­a bài viết của mình
  •  
  • BB code Ä‘ang Bật
  • Smilies Ä‘ang Bật
  • [IMG] code Ä‘ang Bật
  • [VIDEO] code is Bật
  • HTML code Ä‘ang Tắt
Múi giỠGMT +7. Bây giỠlà 06:52 PM.
vBulletin®, Copyright ©2000-2011, Jelsoft Enterprises Ltd.
CLBGamesVN không chịu trách nhiệm vá» Luật Bản Quyá»n của các tài liệu, bài viết v.v...được đăng tải trên diá»…n đàn này.
Diá»…n đàn phát triển dÆ°á»›i sá»± đóng góp của tất cả thành viên. BQT chỉ là những ngÆ°á»i thành lập ra sân chÆ¡i, quản lý và duy trì vá» mặt kỹ thuật, ná»™i dung khi hợp lệ.