Giải đáp thắc mắc! - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Äăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Äầu tiênÄầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 14 của 14
    Thành Viên
    Thanks
    5

Ãá»: Giải đáp thắc mắc!

còn nhiá»u cái mình muốn há»i quá, mà thôi để tìm hiểu nó má»›i hay nhỉ bạn! công nhận tìm hiểu vui hÆ¡n mình tưởng!!
    bác nào biết hướng dẫn mình các event trong tt như tghm fđược ko?
    Lần sửa cuối bởi dung059, ngày 15-03-10 lúc 07:02 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng dung059 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Một vài event chính :

1 . Event vịnh thÆ¡ ( hay còn gá»i là boss sách ) : 11h 30 sáng và 20 h tối hàng ngày. Kéo dài liên tục trong 2 tiếng. Bên ngoài Hà dÆ°Æ¡ng thành xuất hiện nhiá»u boss có tên là các câu thÆ¡. Äánh chết nó rá»›t 1 câu thÆ¡. Yêu cầu tìm câu thÆ¡ tiếp theo để ghép cho đủ bá»™. Sau đó vá» Hà DÆ°Æ¡ng gặp NPC Lữ Văn tài để trả.

2 . Event câu cá lưu ba : Hàng ngày vào 18 h - 19 h diễn ra cuộc thi câu cá ở Lưu ba sơn. Yêu cầu lv 45 trở lên và có "Phiếu đăng ký dự thi câu cá" để nhận mồi câu ở Ngư phủ thành Hà Dương.

3. Event boss Thất tinh :
    Từ 20h30 - 22h30 vào thứ 4, thứ 5 và thứ 7 hàng tuần ở các map : Thiên âm tự, lưu ba sơn, tử vong chiểu trạch, man hoang, phần hương cốc, nam cương, tu la xuất hiện 7 boss tượng trưng cho 7 tinh tú.
    Äến gặp sứ giả khiêu chiến boss ở các map để đăng ký sau đó Ä‘i tìm và diệt. Sau khi hoàn thành thì vá» Hà DÆ°Æ¡ng thành có 1 NPC bá» ngoài giống NPC khiêu chiến boss để trả Q.
    Khách viếng thăm hãy cùng oixinhqua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

cám ơn bạn, có lệnh GM nào kích hoạt event khác không bạn!
    Khách viếng thăm hãy cùng dung059 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ai có thể hÆ°á»›ng dẫn mình "đồng bá»™" để sá»­ dụng Ä‘c vgold vá»›i. Những bác "nguy hiểm" xin cảm phiá»n.
    Khách viếng thăm hãy cùng r4incry xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Äầu tiênÄầu tiên 1 2

Quyá»n viết bài

• Bạn Không thể gá»­i Chủ Ä‘á» má»›i
  • Bạn Không thể Gá»­i trả lá»i
  • Bạn Không thể Gá»­i file đính kèm
  • Bạn Không thể Sá»­a bài viết của mình
  •  
  • BB code Ä‘ang Bật
  • Smilies Ä‘ang Bật
  • [IMG] code Ä‘ang Bật
  • [VIDEO] code is Bật
  • HTML code Ä‘ang Tắt
Múi giỠGMT +7. Bây giỠlà 01:56 PM.
vBulletin®, Copyright ©2000-2011, Jelsoft Enterprises Ltd.
CLBGamesVN không chịu trách nhiệm vá» Luật Bản Quyá»n của các tài liệu, bài viết v.v...được đăng tải trên diá»…n đàn này.
Diá»…n đàn phát triển dÆ°á»›i sá»± đóng góp của tất cả thành viên. BQT chỉ là những ngÆ°á»i thành lập ra sân chÆ¡i, quản lý và duy trì vá» mặt kỹ thuật, ná»™i dung khi hợp lệ.