Mới mò thêm dc 2 chức năng, anh em coi thử nha ^^ - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 26 của 26
    Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: Mới mò thêm dc 2 chức năng, anh em coi thử nha ^^

Không có ý kiến gì nhiều, nhưng nhìn là cảm thấy bạn thay đổi cái Icon thành hình cái nắm tay. Cong vái vòng sáng quanh boss thì cách bạn làm chắc theo cách dễ, cách này nói chung là chỉ để ngắm chút thôi, vì vòng sáng càng ngày càng đậm, nhiều quá nhòe hết hình ảnh ^^.
    VLTK, huyền thoại sẽ trở lại...

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi thachlong78 [Only registered and activated users can see links. ]
    Không có ý kiến gì nhiều, nhưng nhìn là cảm thấy bạn thay đổi cái Icon thành hình cái nắm tay. Cong vái vòng sáng quanh boss thì cách bạn làm chắc theo cách dễ, cách này nói chung là chỉ để ngắm chút thôi, vì vòng sáng càng ngày càng đậm, nhiều quá nhòe hết hình ảnh ^^.
    Tui ko làm thay đổi Icon skills đâu ! Vẫn để nguyên đấy chứ Chỉnh IsPhysical thui Vòng sáng quanh boss thì thực sự mà nói cách này ko áp dụng dc gì nhìu, mình đang tìm 1 cách mới hơn !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Lão Làng Chém Gió
    Đang ở
    Chém
    Thanks
    1

haha mấy cái này làm cho phần thưởng Liên đấu như VNG cực kool đó
    Khách viếng thăm hãy cùng kinkina2009 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

chức năng hay đó anh ạ ..........................
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhquy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Nói thật lúc mới tập tành vào JX tại 4rum alextuan.net thì tui chỉ post 1 số bài như cách Set Ram ảo, cách crack gameserver,.... Làm dc 1 2 tháng xin Cubin set mod giùm, cuối cùng cũng dc làm MOD thế là tui bắt tay dev hoành tráng

Sau hơn 3 năm rưỡi vừa qua, thật sự nhìn lại thấy mình cũng làm dc kha khá rồi !

Ước mơ lúc còn tập tành JX là làm vòng sáng Item HK, tiếng việt có dấu, vòng sáng quanh người, viết nhiệm vụ, làm trap..... Và đương nhiên ước mơ tiến xa nhất là làm 1 cái Server JX có phần giống VNG về cách chơi, ko theo các kỉu PK nhìu hoặc luyện nhìu, hoặc săn boss nhìu. Tui chỉ mún làm sao cho Server nó cân bằng, có này có kia. Server ko bị lệch về 1 chức năng nào đó nhìu wá mà phải cân bằng. Hiện tại bây giờ thì cũng làm dc kha khá rùi, 2 ước mơ đầu chắc hiện tại ko làm nổi

Và thật sự kinh nghiệm của tui mà nói là vọc hơn là nghiên cứu tui vọc rất nhìu, thấy cái nào lạ trong Server là vọc ngay, tự mình vọc rồi tự rút ra dc kinh nghiệm và kiến thức mình tìm ra dc ! Kiến thức thật sự rất bao la, nhưng nếu thật sự yêu thích và đam mê JX, thì sẽ làm ra những điều mà ta ko ngờ tới đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ThanhVipLn's Avatar
    Thanks
    1

Nói thật lúc mới tập tành vào JX tại 4rum alextuan.net thì tui chỉ post 1 số bài như cách Set Ram ảo, cách crack gameserver,.... Làm dc 1 2 tháng xin Cubin set mod giùm, cuối cùng cũng dc làm MOD thế là tui bắt tay dev hoành tráng

Sau hơn 3 năm rưỡi vừa qua, thật sự nhìn lại thấy mình cũng làm dc kha khá rồi !

Ước mơ lúc còn tập tành JX là làm vòng sáng Item HK, tiếng việt có dấu, vòng sáng quanh người, viết nhiệm vụ, làm trap..... Và đương nhiên ước mơ tiến xa nhất là làm 1 cái Server JX có phần giống VNG về cách chơi, ko theo các kỉu PK nhìu hoặc luyện nhìu, hoặc săn boss nhìu. Tui chỉ mún làm sao cho Server nó cân bằng, có này có kia. Server ko bị lệch về 1 chức năng nào đó nhìu wá mà phải cân bằng. Hiện tại bây giờ thì cũng làm dc kha khá rùi, 2 ước mơ đầu chắc hiện tại ko làm nổi

Và thật sự kinh nghiệm của tui mà nói là vọc hơn là nghiên cứu tui vọc rất nhìu, thấy cái nào lạ trong Server là vọc ngay, tự mình vọc rồi tự rút ra dc kinh nghiệm và kiến thức mình tìm ra dc ! Kiến thức thật sự rất bao la, nhưng nếu thật sự yêu thích và đam mê JX, thì sẽ làm ra những điều mà ta ko ngờ tới đâu
    Cố Lên. ====> Tui Cũng Sẽ Làm Như Thế
    Khách viếng thăm hãy cùng ThanhVipLn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3

Các Chủ đề tương tự

1. Tắt chức năng tự động trở thành VIP
    Bởi mrrainnt trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 18-06-11, 04:01 PM
  2. Web đầy đủ chức năng đây anh em
    Bởi letrongnhan trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 01-06-11, 08:58 PM