[SHARE]Server Shaiya EP4 - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 25 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 12 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 249
    Thành Viên
    Thanks
    14

Ðề: [SHARE]Server Shaiya EP4

Ngọc để cường hoá đồ kiếm đâu ra vậy ko biết nó nằm ở đâu ai chỉ mình hộ thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng TimHieu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi welcometohome [Only registered and activated users can see links. ]
    ngồi buồn không biết làm gì test cái sv này thấy cái ps_gamedefs có vấn đề chưa full nếu full sẽ nặng hơn chắc chưa update skill chủ thớt coi lại nhé hay để tui ks share cho
    Ớ, chết nhầm, đang update lại link. Share nhầm PS_GameDefs EP3
    Khách viếng thăm hãy cùng LightRitual xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ai cho em xin cái PS_Gamedef đã việt hóa rồi với....hoặc dạy em cách import database mà kakalot up vào sql 2k5 đc ko
    Khách viếng thăm hãy cùng 110220 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Trời hèn gì hok có vật phẩm cường hoá + nguyên liệu để cường hoá đồ 6x up gamedef lên đi light

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi TimHieu [Only registered and activated users can see links. ]
    Trời hèn gì hok có vật phẩm cường hoá + nguyên liệu để cường hoá đồ 6x up gamedef lên đi light
    Lấy cái gamedefs của tui mà xài, đầy đủ vật phẩm của chương 4, muốn có vật phẩm cường hoá và nguyên liệu cường hoa thì tui đã chỉ ông rùi mà? bấm chữ H hiện toa độ map lên, bỏ trang bị cần cường hoa vào ô cường hoa nó sẽ hiện lên tên nguyên liệu cần có để cường hoa, chỉ chuột vào ô nguyên liệu sẽ có category và nummber của nguyên liệu, coi 2 số đó mà getitem ^^. Cái gamedefs của tui tui set mấy viên ngọc count lên đến 255 nên ông /getitem 1 lần 255 viên ngọc ép cho đã, còn ngọc để cường hoa thì ông cứ bấm /getitem 95 (từ 1-10) 255 sẽ có thôi. Chúc vui!
    Khách viếng thăm hãy cùng quachquehhh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi quachquehhh [Only registered and activated users can see links. ]
    Lấy cái gamedefs của tui mà xài, đầy đủ vật phẩm của chương 4, muốn có vật phẩm cường hoá và nguyên liệu cường hoa thì tui đã chỉ ông rùi mà? bấm chữ H hiện toa độ map lên, bỏ trang bị cần cường hoa vào ô cường hoa nó sẽ hiện lên tên nguyên liệu cần có để cường hoa, chỉ chuột vào ô nguyên liệu sẽ có category và nummber của nguyên liệu, coi 2 số đó mà getitem ^^. Cái gamedefs của tui tui set mấy viên ngọc count lên đến 255 nên ông /getitem 1 lần 255 viên ngọc ép cho đã, còn ngọc để cường hoa thì ông cứ bấm /getitem 95 (từ 1-10) 255 sẽ có thôi. Chúc vui!
    thanks ông nhiều nhưng gamedef ông nó ko chạy trên sql 2000 sp4 chắc nó chỉ chạy trên sql 2005 mà 2005 pó tay rùi mong có ai đó làm 1 cái gamedef full chạy được trên sql2000 sp4 thì hay hơn

Thành Viên
    Thanks
    1

[QUOTE=LightRitual;278859]
    • Cường hóa với 20 cấp độ (Rate đã được chỉnh là 100% thành công đối với tất cả cấp độ) [QUOTE]
    • Chỉ tui cách chỉnh database làm sao mà rate ốp gem và rate cường hoa lên 100% đi, chia sẻ kinh nghiệm để anh em học hỏi, thanks trước
    Khách viếng thăm hãy cùng quachquehhh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Đã fix lại PS_GameDefs ở trong file bà con chịu khó tải lại lấy cái PS_GameDefs EP4 rồi restore chồng lên cái cũ nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng LightRitual xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi LightRitual [Only registered and activated users can see links. ]
    Đã fix lại PS_GameDefs ở trong file bà con chịu khó tải lại lấy cái PS_GameDefs EP4 rồi restore chồng lên cái cũ nhé.
    full rồi phải ko light ???

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi quachquehhh [Only registered and activated users can see links. ]
    • Chỉ tui cách chỉnh database làm sao mà rate ốp gem và rate cường hoa lên 100% đi, chia sẻ kinh nghiệm để anh em học hỏi, thanks trước
    Server này tui share thì đã chỉnh CH từ 1 -> 20 đều là 100% thành công rồi.
    Còn rate op gem, KHÔNG thể là 100% được mà tối đa chỉ là 50% thôi, vì client đã quy định như thế rồi, ông muốn rate lên max (50%) thì có thể chỉnh rate x của búa khảm nạm tăng cao lên, ví dụ búa khảm cấp 5 có rate x 2 (gem 10% thành công dùng búa này thì lên 20% thành công) thì ông có thể chỉnh lên x 50 (để cho dù gem 1% thành công cũng lên max là 50%).
    còn cách chỉnh thì ông PM nick YM tui, tui chỉ cho, tui send nick YM cho ông rồi đó.
    Lần sửa cuối bởi LightRitual, ngày 04-03-10 lúc 07:50 PM.

Trang 2 của 25 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 12 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [SHARE] Server Shaiya EP3
    Bởi LightRitual trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 216
    Bài viết cuối: 11-04-14, 04:07 PM
  2. [Share & TUT] Shaiya 5.3
    Bởi stinka2 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 120
    Bài viết cuối: 31-01-13, 03:23 PM
  3. [New]Share những gì liên quan đến shaiya
    Bởi phien-nhatrang trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box