tổng hợp các bước cài đặt Allure hay khuynh thành
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên
    Thanks
    0

tổng hợp các bước cài đặt Allure hay khuynh thành

Do chẳng ai giúp đỡ về cài đặt và khắc phục lỗi nên mình đã cố tình đầu tư vào mò mẫm. Sau nhiều ngày thì đã phát hiện 1 vấn đề

+Tại sao ko thoát được khỏi map bát quái?

Trường hợp này bạn có thể làm thủ công như sau

Vào file nhân vật của bạn nằm trong D:/khuynhthanh/server/localdata/hero/file-nhân-vật-của-bạn.txt

ví dụ nhân vật mà bạn tạo có tên hoangvu384 thì vào file hoangvu384.txt và mở nó ra rồi tìm dòng scenes thay thông số trong đó. Nếu nó đang là 0 có nghĩa là map 0. Bạn thay nó bằng 1 có nghĩa nhân vật bạn sẽ được chuyển đến map số 1. Như thế là bạn đã vượt qua được map bằng quái có ID là 0

Lưu ý: trước khi edit file bạn nên tắt tất cả các file đang chạy game và thoát game. Sau khi edit xong thì mới mở game lên lại nhé

Tại file này chứa toàn bộ thông tin của nhân vật bạn. muốn lên lv bao nhiêu thì cũng tại đây. Nhưng hình như chỉ cho phép lv dưới 50. TỐt nhất chỉ edit thành lv 30 để thử. Vì khi mình chỉnh lv cao hơn 50 khi đăng nhập vào thì bị treo máy luôn. vấn đề này vẫn chưa rõ

Một chút kinh nghiệm
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangvu384 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    74

Ðề: tổng hợp các bước cài đặt Allure hay khuynh thành

cái này tớ biết rùi.nhưng dù sao cũng cảm ơn
    Khách viếng thăm hãy cùng microvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone 033718730's Avatar
    Thanks
    14

Ðề: tổng hợp các bước cài đặt Allure hay khuynh thành

Trò này nó kiểu gì đấy, chơi khó lém
    Khách viếng thăm hãy cùng 033718730 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Web game Allure xịn
    Bởi kakalot123456 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 20-01-10, 01:47 PM