Topic hướng dẫn cài đặt TLBB offline của zrockmanx cho newbie - Trang 11
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 11 của 77 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 61 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 765
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Topic hướng dẫn cài đặt TLBB offline của zrockmanx cho newbie

Hix ! sao mình cài thành công khởi động serve chép phải lauch.ini tắt firewall rồi mà vẫn bị " Download thông tin bản mới nhất thất bại . Kiểm tra kết nối mạng hay do firewall thử lại"
    Khách viếng thăm hãy cùng sexb0y xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến sexb0y vì bài viết này !

voanhnhat20010 (30-06-13)

Thành Viên
    Thanks
    0

Mấy bác ơi , cho em hỏi cách làm cho em hỏi cách giảm độ thất bại ép ngộ tính , ép skill hay cường hoá ko ???
    Khách viếng thăm hãy cùng phuctuong42 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến phuctuong42 vì bài viết này !

Thành Viên
    Thanks
    13

neu tat firewall roi ma van bi the thi coi lai cai dia chi sever va cái dia chi login cua thang client xem
    Khách viếng thăm hãy cùng binhbet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến binhbet vì bài viết này !

Thành Viên
    Thanks
    13

ep ngo tinh thi can gi ep ong oi. cai Navicat hom qua toi cai cho ong ay ở phần t_Pet ông vao dó chỉnh cái dòng Savvy len 10 thì co con pet ngộ tính 10 thôi mà.
    hè hè làm chủ 1 sever roi can gi phai ngoi ep cho no met. chỉ có cái chỗ SS pet để ra con cấp 7 la tôi chịu co ai mò được chỉ phát nào

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến binhbet vì bài viết này !

Thành Viên
    Thanks
    13

ai ở Nam Dịnh thì PM truyen_thuyet_nguoi_va_rong tôi cài dặt cho miễn phí hoặc SDT: 0947 095 590

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến binhbet vì bài viết này !

Thành Viên
    Thanks
    0

đã cài thành công, chạy dc sever mỗi tội ko login dc, nó cứ báo đăng nhập khó, lỗi đường truyền #20
    Khách viếng thăm hãy cùng X_Master xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến X_Master vì bài viết này !

Thành Viên
    Thanks
    0

ai chỉ mình cách làm thế nào để có thật nhiều vàng với mình đang cần học tâm pháp mà ko có vàng
    Khách viếng thăm hãy cùng vinhhanh68 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

14. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vinhhanh68 vì bài viết này !

Thành Viên
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi X_Master [Only registered and activated users can see links. ]
    đã cài thành công, chạy dc sever mỗi tội ko login dc, nó cứ báo đăng nhập khó, lỗi đường truyền #20
    Bạn chờ thêm 1 lúc rồi đăng nhập lại

Trích dẫn Gửi bởi vinhhanh68 [Only registered and activated users can see links. ]
    ai chỉ mình cách làm thế nào để có thật nhiều vàng với mình đang cần học tâm pháp mà ko có vàng
    dùng navicat mà chỉnh , hoặc ko thì mua hoa bán vào shop
    Khách viếng thăm hãy cùng probin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

16. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến probin vì bài viết này !

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon14 Ðề: Topic hướng dẫn cài đặt TLBB offline của zrockmanx cho newbie

Trích dẫn Gửi bởi probin [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn chờ thêm 1 lúc rồi đăng nhập lại

dùng navicat mà chỉnh , hoặc ko thì mua hoa bán vào shop
    Thanhs bạn nha probin để mình thử xem sao có gì không hiểu giúp mình vụ này với nha, mà cậu chỉ cho mình chi tiết về vụ dùng navicat được không!
    Lần sửa cuối bởi vinhhanh68, ngày 05-03-10 lúc 09:38 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vinhhanh68 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

18. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vinhhanh68 vì bài viết này !

Thành Viên
    Thanks
    13

Navicat tôi có tìm hiểu một chút nên ngộ ra dc 1 tí Share cho anh em vọc chơi.
    1. Character: tức là cái thằng nhân vật. bạn có thể tìn thấy nó trong navicat tlbbdb/t_char. Trong này chứa đầy đủ những thông tin về nhân vật. mỗi cột của nó là 1 tính năng. muốn có nhiều exp thì chỉnh ở cột exp lên 1999999999. cột money là tiền vàng. cột yunbao là nguyên bảo. cái cộ cuối cùng ko nhớ tên nó chính là điểm tặng. cột Meipaipoit là điểm môn phái. cột Meipai la môn phái tính từ 1 - 9. có 5 cột liền nhau từ Str đến init chính là lần lượt điểm cường lực - nội lực - thể lực trí lực và thân pháp. còn cái tên nhân vậy các bác cứ gõ chữ vào . nếu thích nó có màu khác người thì thêm cái mã màu như trong game vao dằng trươc là được. level thì có thể chỉnh dc ở cột level.
    2. Pet: tất cả về êt đều nằm trong t_Pet. cái cột savvy là ngọ tính pet. tư chất của pét tương tự như chủa char. hè hè .hôm qua mới vọc thêm dc 1 cái thú vị nữa là muốn có 1 con pét thuộc hạng toàn mỹ thì các bác vado cột genegrow thì phai nó có 1 chữ số ko nhớ chính xác tên cột. các bác đánh vành 2035 thì có con pet toan mỹ thôi. những cái thấp hơp thì ra con kém hơn. hình như loại xuất sắc la khoang 1467 thì phải.. Còn cái con biến dị cấp 7 thì chưa tìm ra có ai vọc dc thì báo anh em 1 tiếng viết đường. chứ cứ phải đợi 1 giờ nó mới ss xong thì hơ lâu. hôm trước làm dc 1 con pét cấp 7 mấy mẹ nửa ngày
    3. còn cái đồ đạc trong người thì các bác mò trong t_iteminfo. Trong này quan trong nhất là các cột p9, p10, p11, p12. trôing đó P9 chính là các dấu SAO của món đồ. nếu chỉnh cái p10 thì cho cái p11 về gia tri 0. còn cái cot p12 thi no chi nhan cac gia tri tu 0 đến 99 (tốt nhất các ông cứa cho 99 hết) nó chính là độ mạnh yếu cua món đồ. ví du nếu 1 cái áo câp 118 thì gia trị 50 sẽ cho ra cái % thể lực là 75% con để gia tri 99 là 132%. cai cottj 10 và 11 la số dòng sẽ hiện ra trong món đồ. các bác voc sẽ thấy co nhiều cái hay lăm. ví dụ các bác để 451879625 thì nó ra khác mà để 999999999 thi no khác. số to ở cột này ko có gia trị gì. co khi số bé lại ra dc cái dòng mình cần. ai theo Cbang thì bữa nào pót 1 bản cho dan Cbang. hom nay ko o nha nên ko nhớ dc cái số cho dân cái bang.
    Trên đây là 1 số vọc vạch linh tinh ai vọc thêm được gì share cho anh em nhe.

20. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến binhbet vì bài viết này !

Trang 11 của 77 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 61 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cấu hình thế này chạy TLBB OFFLINE chạy mượt k :D
    Bởi tienanhlxag trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 04-07-11, 11:20 AM
  2. Cần giúp về vltk offline (mình là newbie)
    Bởi cadaibao trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 19-05-11, 01:57 PM
  3. Topic fix lỗi cho các newbie
    Bởi JackSparrow trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 12-01-10, 09:39 AM
  4. Newbie cần giup' đỡ về TGHM offline
    Bởi lovegameisme trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 24-09-09, 09:13 PM
  5. Hướng dẫn cài knight offline từ A-Z cho newbie