vấn đề về GM tool - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 18 của 18
    Thành Viên
    Thanks
    40

Ðề: vấn đề về GM tool

MSSQL IP là ip máy bạn cài sql ý (tức máy gốc của mình )
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng n0b!t@_8xVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Thực sự mà nói mình chả biết sai chổ nào vì config chỉ có 2 chổ mà . Đúng là bó tay thật rồi >>> Mình gà quá
    Khách viếng thăm hãy cùng Nghia123123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên chemconcho's Avatar
    Thanks
    18

thế bạn để cái ip 192.168.1.111 ở đâu ??? phải có ip đó mới ping được server chứ . Mình để ip chính của mình là 192.168.1.111 để vừa có internet vừa ping được luôn nhưng lúc mình thay vào cái chỗ kia là 192.168.1.111 cũng đâu có đc
    Khách viếng thăm hãy cùng chemconcho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

P/S : boy89_yeucodon
    mình team cho.
    Khách viếng thăm hãy cùng n0b!t@_8xVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Toàn bộ ảnh khi mình config server hi vọng sẽ giúp ích được ít nhiều đến mọi người.....
    [Only registered and activated users can see links. ] .Tại mình lười load lên photo rùi lại up lên diễn đàn nên mọi người thông cảm
    Lần sửa cuối bởi Whitelions, ngày 08-02-10 lúc 10:05 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Whitelions xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi Whitelions [Only registered and activated users can see links. ]
    Toàn bộ ảnh khi mình config server hi vọng sẽ giúp ích được ít nhiều đến mọi người.....
    [Only registered and activated users can see links. ]mình lười load lên phôt rùi lại up lên diễn đàn nên mọi người thông cảm
    edit lai kìa bạn, link nó dính chữ "tại" >.<!

Thành Viên
    Thanks
    1

Uh tớ nhận ra rùi vừa mới edit lại rùi.Thank vì đã nhắc nhở ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng Whitelions xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

CÀi được tồi thanks các anh nhùi lắm. Thì ra ip máy thật là 192.168.1.111 mà tưởng là 192.168.1.200 nên không kết nối là phải. Nhưng mà giờ sao đánh quái lên level nhanh quá 1 cái lầ lên 1X cái nữa 3X con sói gì đó . Làm nhiệm vụ Tu chân giết con gì ở cổng Đông sao không gập vậy các bạn chỉ cho mình được không ( có phải là Q 15 không vậy) Ai có . Cho em hỏi file elements.data là tỉ lệ rớt đồ vơi lại EXP phải không? Ai có file elements.data và gshop ( không thích xài đồ GM , chơi 2 người lận thích tự luyện) nào ổn định giống online
    Khách viếng thăm hãy cùng Nghia123123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. [Release]Bộ Full Tool Musever & Client Tool
    Bởi trungviet2k trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 10-06-12, 02:48 AM
  2. Tool Chuyển Sinh HKGH :D ( Tool Add ITEM CHARATER)
    Bởi pikhjn trong diễn đàn Release
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 17-12-11, 09:43 PM