Setting item của mình chỉnh các bạn nhận xét dùm - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 19 của 19
    ±‡[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦� �� �̅]‡± Čħīċķėň's Avatar
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    62

Ðề: Setting item của mình chỉnh các bạn nhận xét dùm

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Có câu : Ta ko vào địa ngục, thì ai sẽ vào địa ngục thay ta
    kô đúng(đọc nghe kỳ kỳ sao ấy) pải là câu: Muốn ăn phải lăn vào bếp ^^
    Chúc 4rum ngày càng phát triển

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi chickennood2 [Only registered and activated users can see links. ]
    kô đúng(đọc nghe kỳ kỳ sao ấy) pải là câu: Muốn ăn phải lăn vào bếp ^^
    Câu của anh là từ trong đạo Phật đó !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

±‡[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦� �� �̅]‡± Čħīċķėň's Avatar
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    62

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Câu của anh là từ trong đạo Phật đó !
    sorry em kô có đạo nên kô bít gì về đạo nhưng nghe câu này trong phim TQ nhìu rồi ^^ nên cũng bít sơ sơ
    Chúc 4rum ngày càng phát triển

Thành Viên jxnewbie's Avatar
    Thanks
    0

hehe ! Tui cũng tự mò thôi ! Nói như bạn ai cũng chờ share thì ai sẽ là người làm ra nó đây !

Có câu : Ta ko vào địa ngục, thì ai sẽ vào địa ngục thay ta
    ít nhất cũng phải chỉ chỗ cho mình mò chứ mò kim đáy biển thì mò sao được mà mò hix hix
    Khách viếng thăm hãy cùng jxnewbie xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi jxnewbie [Only registered and activated users can see links. ]
    ít nhất cũng phải chỉ chỗ cho mình mò chứ mò kim đáy biển thì mò sao được mà mò hix hix
    Chỗ đã chỉ đây : Ebook của giangleloi

Đó là 1 chỗ, còn muốn nói rộng hơn thì tự tìm các Topic trong KHO LƯU TRỮ sẽ tìm dc hết các bài hay thôi !

Thành Viên
    Thanks
    2

Icon4 Ðề: Setting item của mình chỉnh các bạn nhận xét dùm

Cái dòng màu xanh của opiton bạn add thành màu vàng như thế có vẻ không ổn, theo nguyên lý thì nếu add màu vàng như vậy thì tất cả các dòng option xanh sẽ thành màu vàng hết, hồi trước tui cũng đã nghịch cái này rùi.
    Khách viếng thăm hãy cùng samuon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên jxnewbie's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi samuon [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái dòng màu xanh của opiton bạn add thành màu vàng như thế có vẻ không ổn, theo nguyên lý thì nếu add màu vàng như vậy thì tất cả các dòng option xanh sẽ thành màu vàng hết, hồi trước tui cũng đã nghịch cái này rùi.

[Only registered and activated users can see links. ]

[Only registered and activated users can see links. ]

Khách viếng thăm hãy cùng jxnewbie xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Icon10 Ðề: Setting item của mình chỉnh các bạn nhận xét dùm

Đâu có gì khác lạ đâu, nếu bạn chỉ đơn thuần chỉnh thông số màu trong Ui thì nó sẽ tác dụng cho toàn bộ opiton các item thành màu vàng hết, nếu làm như bạn thì có gì khó đâu, chụp một tấp hình dòng opiton xanh trước rùi sau đó bạn đổi thông số màu quy định opiton trong Ui thành màu vàng rùi chụp thêm một tấm nữa post bài lên thành hai bức hình có 2 màu option khác nhau. Thằng vinagame thì khác cơ ngay cả dòng ẩn của đồ hoàng kim nó cũng có màu vàng, hem tin bạn thử chơi online đi là biết. Cái chúng ta cần nghiên cứu ở đây là set thộc tính cho dòng option của đồ hoàng kim thành màu vàng (Kể cả dòng ẩn) mà không ảnh hưởng đến các đồ xanh cơ, nếu biết cách thì bạn cứ chia sẻ.
    Khách viếng thăm hãy cùng samuon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi samuon [Only registered and activated users can see links. ]
    Đâu có gì khác lạ đâu, nếu bạn chỉ đơn thuần chỉnh thông số màu trong Ui thì nó sẽ tác dụng cho toàn bộ opiton các item thành màu vàng hết, nếu làm như bạn thì có gì khó đâu, chụp một tấp hình dòng opiton xanh trước rùi sau đó bạn đổi thông số màu quy định opiton trong Ui thành màu vàng rùi chụp thêm một tấm nữa post bài lên thành hai bức hình có 2 màu option khác nhau. Thằng vinagame thì khác cơ ngay cả dòng ẩn của đồ hoàng kim nó cũng có màu vàng, hem tin bạn thử chơi online đi là biết. Cái chúng ta cần nghiên cứu ở đây là set thộc tính cho dòng option của đồ hoàng kim thành màu vàng (Kể cả dòng ẩn) mà không ảnh hưởng đến các đồ xanh cơ, nếu biết cách thì bạn cứ chia sẻ.
    Ko thể làm như Vinagame dc đâu ! Nếu nói về ý của samuon thì phải chỉnh ngay trong CoreClient.dll kìa ! Còn màu như các hình trên thì quá dễ rùi Chỉ cần có time mà chỉnh lại thôi ! Tui thích làm mấy cái chưa ai làm dc, hoặc chưa ai nghĩ tới mới hay

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. Hỏi về phần Add Setting/droprate và Setting/NpcS , Setting/Item
    Bởi bboybest trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 20-06-11, 07:51 AM
  2. Share Script + setting Tui Chế Lại
    Bởi loveallthegirl trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 95
    Bài viết cuối: 05-02-10, 01:37 PM