Hướng dẫn các bạn cách thăng cấp,gia nhậpv.v. - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22
    Thành Viên RyoJack's Avatar
    Đang ở
    Âm Tào Địa Phủ
    Thanks
    1

Ðề: Hướng dẫn các bạn cách thăng cấp,gia nhậpv.v.

Xài YbiEditor đấy cậu. Xài cái đấy thì tớ Việt Hóa được các server khác chứ 3.9 thì tớ bó tay. Cậu có server nào hay hay up lên tớ test thử
    Khách viếng thăm hãy cùng RyoJack xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên dkljon02's Avatar
    Đang ở
    Long An Province
    Thanks
    27

mình chĩ xài sever trog 4zum này áh , còn gà mừ
    Khách viếng thăm hãy cùng dkljon02 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên RyoJack's Avatar
    Đang ở
    Âm Tào Địa Phủ
    Thanks
    1

Thế àh? Cậu fix được lỗi chuyển map khinh công không mất không chỉ tớ, làm cách nào để đổi buổi trong server 3.9 (chiều,tối..)
    Khách viếng thăm hãy cùng RyoJack xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi hackercong [Only registered and activated users can see links. ]
    và đeo tên cho nhân vật bắn cung là còn bị lỗi
    Right Click vào tên là đeo được!

Ah nhân đây cho mình hỏi luôn, sao ma đeo được đồ 80 thăng cấp vỗ công nhỉ, mò mãi mà ko biết, có con đeo đc (chẳng hiểu sao mà nó đeo được), còn có con lại ko.....
    Khách viếng thăm hãy cùng minakoga xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Item có 2 điều kiện để đeo 1 là điểm chiển đấu, 2 là level (mìhh chỉ biết được tới đó), thì dụ cho cái giáp cuối (màu đỏ đỏ ấy, server 3.9 của Magic), thường thì chỉ có đk về lv thôi, muốn biết điều kiện đeo thì bạn lấy mã số (từ tool của Magic) rồi vào bảng TBL_Item, tìm dòng có chữ level là được ^^ TRong bảng này bạn cũng có thể chỉnh được tiền mua, như vũ khí mạnh nhất (mình không biết gọi là gì, khi đeo vào có thời gian ấy) mã đao cuối là 102200003 giá là 19 tỉ ~~> chỉnh thành 10 gold
    Khách viếng thăm hãy cùng elnio xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi elnio [Only registered and activated users can see links. ]
    Item có 2 điều kiện để đeo 1 là điểm chiển đấu, 2 là level (mìhh chỉ biết được tới đó), thì dụ cho cái giáp cuối (màu đỏ đỏ ấy, server 3.9 của Magic), thường thì chỉ có đk về lv thôi, muốn biết điều kiện đeo thì bạn lấy mã số (từ tool của Magic) rồi vào bảng TBL_Item, tìm dòng có chữ level là được ^^ TRong bảng này bạn cũng có thể chỉnh được tiền mua, như vũ khí mạnh nhất (mình không biết gọi là gì, khi đeo vào có thời gian ấy) mã đao cuối là 102200003 giá là 19 tỉ ~~> chỉnh thành 10 gold
    Không phải! ý mình là những món đồ yêu cầu cấp độ (lv của nhân vật) 80 ấy, đeo nó không được. Ví dụ: áo của ĐP yêu cầu cấp 80, võ công 5 (điểm PK để lên cấp độ võ công). Nói chung ko còn dòng đỏ nào, nhưng mà mình lại ko đeo đc! Còn con Thương ko biết làm gì thì lại đeo được chẳng hiểu!
    Khách viếng thăm hãy cùng minakoga xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

ai bik box hướng dẫn cho mình link được không tìm khi sáng đến giờ vẫn chưa ra
    Khách viếng thăm hãy cùng 07894561230 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Hieu chet lien :nn: Bo tay voi bai viet cua ong
    Khách viếng thăm hãy cùng o0TraiBao0o xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

ban ojj chj? mjnh cach tang lv cho than` thu' di phat sang' mjnh chinh? duoc rọ` >:,
    Khách viếng thăm hãy cùng viplaro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

de~ ma` ban vao` SQL song rôjjj` vao` databases vao` phan` rxjhgame xong chon Tables xong roj chon TBL_XWWL_Char kich chuot phaj vao` chon.. open table chon.. return all rows xong rojj keo' thanh chuot sang ben phajj??? tim` den' cot.. FLD _WX chinh lạ jj so'' 100 len 9999999 la` oki xong ro`jj tat SQL di vo game la` oki
    Khách viếng thăm hãy cùng viplaro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Vấn đề thăng chức lần 5
    Bởi ***Chip*** trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 07-04-09, 11:38 AM
  2. Đồ thăng cấp lần 5
    Bởi DragonRuby trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 13-07-07, 07:26 AM
  3. Ai HD dùm chi tiết thăng cấp (ko phải bằng SQL nha)
    Bởi DragonRuby trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 07-07-07, 05:21 PM

Tag của Chủ đề này