Con lạy ông đi qua lạy bà đi lại,xin hay giúp con đi,huhuh
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 2 của 2
    Thành Viên
    Thanks
    5

Con lạy ông đi qua lạy bà đi lại,xin hay giúp con đi,huhuh

tui cái lại clien 30006 và sever 3.9 trong tút của anh magicz,nói chung các lỗi đã fix dc gần hết
    Giờ còn vấn đề thăng cấp và đeo đồ
    Tui đã lên lv 89 mà vẫn chỉ mặc dc đồ cơ bản,giờ muốn thăng cấp lên thanh danh hay gia nhập vào chính phái hay tà phái,thì đến chỗ môn chủ huyền bột để xin thăng cấp lần một mà toàn tiếng trung thấy nói cái gì mà luyện khí công chưa đủ... nên chả biết cách thăng cấp thê nào cả
    Vậy các anh em đi trước xin chỉ rõ cách thăng cấp,hay gia nhập tà phái,chính phái tận tình chút vì tui dốt lắm,huhu
    Còn vấn đề thứ 2 là làm thê nào cho bọn quái nó ra đông hơn,tui đi đánh cương thi hay bọn sư,sơn tặc đợi mãi nó cũng chỉ ra 1,2 đứa
    Vậy làm thê nào để tăng mật độ quái
    Cố gắng giúp tui đi,vì tui sắp phải về nhà rùi,tui ước quá ,năn nỉ đấy!!
    Khách viếng thăm hãy cùng hackercong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Rick đẹp trai |Rick|'s Avatar
    Đang ở
    House
    Thanks
    5

Ðề: Con lạy ông đi qua lạy bà đi lại,xin hay giúp con đi,huhuh

Thứ 1. không chỉnh khí công trong database [ vì có người lv 1 chỉnh chục k khí công ]
    Thứ 2. mở Ctrl + S lên tăng hết khí công [Có lẽ sẽ dư và thế là phải rs nhân vật tại vì phải thăng cấp từ lv10 đến lv60 mới có skill + típ ]
    Thứ 3. Cái cung không mặc được tại vì nó không hiển thị các dòng thiếu.
    VD : đăng kí lv1 nhưng trong shop đã bán cung cuối và khi mua thì không đeo đc vì do chưa thăng cấp ... nhưng cung vẫn không hiển thị dòng thiếu

Còn việc đánh quái thì không bít tại zì tui xóa sever hk rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng |Rick| xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Con lạy ông đi qua lạy bà đi lại,xin hay giúp tui đi,huhuh
    Bởi hackercong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 16-11-10, 08:15 PM

Tag của Chủ đề này