Thắc măc của hầu hết mọi người
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 8 của 8
    Thành Viên
    Thanks
    5

Thắc măc của hầu hết mọi người

Mình có cài Sever 3.9 +clien bắc băng cung của anh clawride share trên topic trên và nhận thấy có quá nhiều lỗi,thăc mắc của hầu hết mọi người đã cài dc HK đều tập trung trong một bản HK của mình,Ặc…Ặc..
    Ví dụ như lỗi bone của các con boss,chạy đến chỗ có boss thì chỗ có,chỗ không
    Cương thi đâu:??
    Bọn tiên nữ đâu?
    Cáo và tiều phu cũng ko thấy
    Rồi thì sơn tặc cũng mất tích
    Gọi pet ra mà có hiện vách máu với mana mà chả thấy pet đâu?
    May ra thì còn mấy con mèo và cóc ở ngay ngoài thành…..
    Vì nó thiếu các bone tương ứng như 11003,11027,11028….
    Rồi thì đến chỗ bọn NPC nhận nhiệm vụ cũng chả làm được
    Cấp 52 rồi mà chả biết vào chính phái hay tà phái ở chỗ nào,chả thấy con boss nào có mục đó
    Chỉ có sáng lập môn phái hay tham gia thế lực chiến nhưng cũng ko dc?
    Không di chuyển bằng kiểu chạy bộ sang các thành khác được,không tìm dc hồi thành phù ở đâu?,chỉ có di chuyển từ NPC đến bắc hải băng cung với,cái động nào đó
    Rồi thì tại sao cấp cao như thế chỉ mặc dc đồ vô cấp,ví dụ như con thương ngày trước bên hiệp khách online cấp 26 đã đeo dc,thì bên này mình cấp 52 mà nhìn chữ nó đỏ quạch,đeo ko đeo dc(nó ghi các chữ tương ứng với các cấp như thanh danh,thượng cấp,tối thượng cấp..v.v..)
    Vậy thì làm sao để đeo được các đồ đấy,câp độ thì mình đã đạt rồi
    Còn nữa..^^!..Đánh quái lòi mắt không thấy rơi ra đồ..
    Ở thành đầu tiên bọn NPC quây tròn tất ở giữa,(do clien làm hay sever hả các bạn)vậy sang các thành xa xa chút,mà không có hồi thành phù,hay phù di chuyển thì làm sao mà về dc đây…hu..hu
    Mình không biết việt hóa là từ sever hay clien mà ra nhưng phải nói clien(hay sever) này toàn tiếng trung,nếu như ngày trước mình không chơi qua hiệp khách thì không biết mà lần,hỏi thử những bản newbie thì đúng là ngồi mà ngắm chứ đừng nói là chơi…
    Có phải tại clien này không tương thích với sever nên sinh ra lằm lỗi thế không,nếu ai mà chơi sever 3.9 giống mình mà clien ở nhà không bị lỗi có thể share cho mình được không,link media càng tốt(vì nhà mình không có mạng,muốn down thì phải ra quán ngồi,IDM mà down trực tiếp link clien từ nước ngoài cũng mất khoảng 14-15 tiếng,huhu…tiền đâu?(năn nỉ các bạn cho link nhanh nhanh còn sống nhá,link tìm dc toàn die hết)
    Mình mong các bạn,những người đi trước,đã làm và hoàn thiện được bản hiệp khách Offline của mình có thể giúp mình đưa ra lời giải thích hợp lý,cách khắc phục và fix các lỗi trên,để mình và các newbie khác đỡ phải mất công lập nhiều topic,gây ra tình trạng spam..v.v.mình vẫn chưa up ảnh lên diễn đàn dc,nên các bạn thông cảm
    Xin chân thành cảm ơn!!!!
    Lần sửa cuối bởi hackercong, ngày 01-02-10 lúc 08:45 AM. Lý do: edit
    Khách viếng thăm hãy cùng hackercong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên dkljon02's Avatar
    Đang ở
    Long An Province
    Thanks
    27

Ðề: Thắc măc của hầu hết mọi người

Trích dẫn Gửi bởi hackercong [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình có cài Sever 3.9 +clien bắc băng cung của anh clawride share trên topic trên và nhận thấy có quá nhiều lỗi,thăc mắc của hầu hết mọi người đã cài dc HK đều tập trung trong một bản HK của mình,Ặc…Ặc..
    Ví dụ như lỗi bone của các con boss,chạy đến chỗ có boss thì chỗ có,chỗ không
    Cương thi đâu:??
    Bọn tiên nữ đâu?
    Cáo và tiều phu cũng ko thấy
    Rồi thì sơn tặc cũng mất tích
    Gọi pet ra mà có hiện vách máu với mana mà chả thấy pet đâu?
    May ra thì còn mấy con mèo và cóc ở ngay ngoài thành…..
    Vì nó thiếu các bone tương ứng như 11003,11027,11028….
    Rồi thì đến chỗ bọn NPC nhận nhiệm vụ cũng chả làm được
    Cấp 52 rồi mà chả biết vào chính phái hay tà phái ở chỗ nào,chả thấy con boss nào có mục đó
    Chỉ cósáng lập môn phái hay tham gia thế lực chiến nhưng cũng ko dc?
    Không di chuyển bằng kiểu chạy bộ sang các thành khác được,không tìm dc hồi thành phù ở đâu?,chỉ có di chuyển từ NPC đến bắc hải băng cung với,cái động nào đó
    Rồi thì tại sao cấp cao như thế chỉ mặc dc đồ vô cấp,ví dụ như con thương ngày trước bên hiệp khách online cấp 26 đã đeo dc,thì bên này mình cấp 52 mà nhìn chữ nó đỏ quạch,đeo ko đeo dc(nó ghi các chữ tương ứng với các cấp như thanh danh,thượng cấp,tối thượng cấp..v.v..)
    Vậy thì làm sao để đeo được các đồ đấy,câp độ thì mình đã đạt rồi
    Còn nữa..^^!..Đánh quái lòi mắt không thấy rơi ra đồ..
    Ở thành đầu tiên bọn NPC quây tròn tất ở giữa,(do clien làm hay sever hả các bạn)vậy sang các thành xa xa chút,mà không có hồi thành phù,hay phù di chuyển thì làm sao mà về dc đây…hu..hu
    Mình không biết việt hóa là từ sever hay clien mà ra nhưng phải nói clien(hay sever) này toàn tiếng trung,nếu như ngày trước mình không chơi qua hiệp khách thì không biết mà lần,hỏi thử những bản newbie thì đúng là ngồi mà ngắm chứ đừng nói là chơi…
    Có phải tại clien này không tương thích với sever nên sinh ra lằm lỗi thế không,nếu ai mà chơi sever 3.9 giống mình mà clien ở nhà không bị lỗi có thể share cho mình được không,link media càng tốt(vì nhà mình không có mạng,muốn down thì phải ra quán ngồi,IDM mà down trực tiếp link clien từ nước ngoài cũng mất khoảng 14-15 tiếng,huhu…tiền đâu?(năn nỉ các bạn cho link nhanh nhanh còn sống nhá,link tìm dc toàn die hết)
    Mình mong các bạn,những người đi trước,đã làm và hoàn thiện được bản hiệp khách Offline của mình có thể giúp mình đưa ra lời giải thích hợp lý,cách khắc phục và fix các lỗi trên,để mình và các newbie khác đỡ phải mất công lập nhiều topic,gây ra tình trạng spam..v.v.mình vẫn chưa up ảnh lên diễn đàn dc,nên các bạn thông cảm
    Xin chân thành cảm ơn!!!!
    bạn đang sờ pam đó
    bạn có chơi hk chưa?????
    I: chỉ làm đc nv thag chức, ~ nv # làm dc.
    II: bạn nhận nhiệm vụ tc ỡ NPC chứ k fai boss, trong đây mình cũng đã bó hình lên rồi mà
    [Only registered and activated users can see links. ].
    III:bạn làm Q thang chức chưa z mà ỡ đó là ó.
    IV:còn nữa........................ bạn ơi, những vấn đề này trong đây có hết, bạn luz lọi tìm k ra áh? z bạn cần mình đến nhà chĩ cho bạn chơi hok za?? thuA!!
    Lần sửa cuối bởi dkljon02, ngày 03-02-10 lúc 05:23 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng dkljon02 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

To dkljon02 : mần sao cho nhân vật mình sáng rực lên như hình dưới sign của bạn vậy ?? chỉ tui với
    Khách viếng thăm hãy cùng pipiupapa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi pipiupapa [Only registered and activated users can see links. ]
    To dkljon02 : mần sao cho nhân vật mình sáng rực lên như hình dưới sign của bạn vậy ?? chỉ tui với

ép đồ + 6 sẽ sáng, càng cao càng .... chói.... càng dễ xịt (dùng cường hóa thạch ) ..
    Khách viếng thăm hãy cùng n0b!t@_8xVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Long An Province
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi n0b!t@_8xVN [Only registered and activated users can see links. ]
    ép đồ + 6 sẽ sáng, càng cao càng .... chói.... càng dễ xịt (dùng cường hóa thạch ) ..
    ý cũa bạn ấy nói là nhân vật phát sáng bạn , cái đó là á cũa thanh danh ý: MaVuong, Ba Vuong............ gì đó

Thành Viên
    Thanks
    0

cho mình hỏi đường sang Huyết quỷ động với, mình tìm hoài mà không thấy
    Khách viếng thăm hãy cùng elnio xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Long An Province
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi elnio [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình hỏi đường sang Huyết quỷ động với, mình tìm hoài mà không thấy
    NPC nằm ỡ Huyền Bột bạn................................ơi

Thành Viên RyoJack's Avatar
    Đang ở
    Âm Tào Địa Phủ
    Thanks
    1

Cậu có web hay webshop của server 3.9 này không send cho tớ! Hướng dẫn luôn càng tốt. Tiện thể hỏi một số item webshop hình như k xài được àh? Làm sao để xài?
    Khách viếng thăm hãy cùng RyoJack xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Thắc măc TVWeb_v1.85_FullSource
    Bởi ngochuan009 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 21-06-11, 09:41 PM

Tag của Chủ đề này