Gunbound Lan online bắn qua internet - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 17 của 17
    Thành Viên anhtrungtdy's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: Gunbound Lan online bắn qua internet

Trích dẫn Gửi bởi ZjnZjn [Only registered and activated users can see links. ]
    dkm , cài xong cái này lúc sau thoát trương chình đó máy bên kia éo bắn được mạng lan nữa , chán vãi giờ chả biết làm gì nữa
    Patch lại gunbound với IP của mạng Lan hiện tại. Góp ý nhá, không nên chửi bậy trong diễn đàn vì như thế người ta sẽ oánh giá nhân phẩm of u. Bậy quá, mô phật. diz ku, không chửi bậy nữa nghen.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhtrungtdy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi anhtrungtdy [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai có bản này server cho cái server đi. Bận quá không có thời gian tìm .
    Bạn AnhTrungtdy ơi mình kiếm được link server và client này bên ragezone, bạn down về và làm thành file gunbound tự cài như bản season 1 của bạn được không? Đây là link down:
    [Only registered and activated users can see links. ]
    File server hình như còn có thể down ở đây được nữa: [Only registered and activated users can see links. ]
    Pass giải nén là: [Only registered and activated users can see links. ]
    Hình như bản này giống với bản season 2 hiện này của gbviet và là bản của trang gbtopgame hiện nay. Ngoài ra mình còn thấy có file cho server của tháng 4 năm 2008, đây cũng là thời gian mà GBWC phát triển mình thấy hay: [Only registered and activated users can see links. ] (hình như đến lúc này là có con mobile phoenix rồi thì phải.
    Nguồn tham khảo: [Only registered and activated users can see links. ]

Sửa/Xóa nội dung
    Khách viếng thăm hãy cùng Ashot4love xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

À Bạn anhtrungtdy ơi, nếu máy mình làm máy chủ bắn qua mạng lan ảo rồi thì, khi dùng máy khác có thể truy cập vào web của máy mình để đăng ký accout để chơi được không? Ví dụ trên máy mình tải bộ cài gb 40s của bạn về, để vào trang web để đăng ký thì mình phải gõ địa chỉ là 127.0.0.1 để vào, vậy thì khi cài mạng lan ảo xong, máy khách cũng có thể vào trang web của mình để đăng ký được chứ?
    Khách viếng thăm hãy cùng Ashot4love xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Ashot4love [Only registered and activated users can see links. ]
    À Bạn anhtrungtdy ơi, nếu máy mình làm máy chủ bắn qua mạng lan ảo rồi thì, khi dùng máy khác có thể truy cập vào web của máy mình để đăng ký accout để chơi được không? Ví dụ trên máy mình tải bộ cài gb 40s của bạn về, để vào trang web để đăng ký thì mình phải gõ địa chỉ là 127.0.0.1 để vào, vậy thì khi cài mạng lan ảo xong, máy khách cũng có thể vào trang web của mình để đăng ký được chứ?
    Được ! khẳng định là chắc chắn được. Chỉ cần máy client go~ vào trình duyệt địa chỉ IP lan ảo máy của bạn là vào web của đăng ký được. nhớ là khi đó máy của bạn không nhất thiết phải go~ 127.0.0.1, có thể go~ IP máy của bạn hoặc IP lan ảo cũng đều vào được.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhtrungtdy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

dùng chương trình này có thể dùng để làm nhiều server khác để san sẻ cùng bạn bè đó. ae thử dùng coi, tui test trên server HKGH, MU, va ROSE cung~ như tất cả game web đều OK hết

Thành Viên
    Thanks
    0

cậu hướng dẫn làm MU Lan Ảo wa cái Phần mềm remobo cho mình cái . mình làm mãi hok đc . vào toàn không thấy sv đâu cả . cho mình cái yahoo mình hỏi 1 chút luôn đc hok bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng rebirth_hotboys xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Thấy cái nài hay hay up lên cho ai quan tâm.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng dần làm Gunbound Online
    Bởi thanmeo2012 trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 48
    Bài viết cuối: 15-03-12, 02:05 PM
  2. Xin Hướng Dẫn làm Gunbound Online
    Bởi tuananhc1 trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-04-09, 11:05 PM
  3. Cần hướng dẫn cách cài Gunbound online lên VPS
    Bởi hacphongthan trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box