Tools hỗ trợ add nhạc vào Audition - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22
    Thành Viên
    Thanks
    48

Ðề: Tools hỗ trợ add nhạc vào Audition

Thực ra mình đã viết xong 1 số tool khác : ogg2abm, abm2ogg, ogg2bdy, ogg2thd..
    zậyy là add nhạc ngoài vào đc òhh
    Khách viếng thăm hãy cùng Alehap2010 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

ogg2abm chứ chưa là ogg2tbm hoặc abm2tbm

Nếu dùng file abm ở client thì phía server ko dùng file thd nữa, mà là dùng file *.hd
    *.hd --> chưa từng thấy xuất hiện.
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi huuduyen_05 [Only registered and activated users can see links. ]
    Avatar tạm thời thì có thể thêm bằng cách dùng Photoshop và 3DMax, người ko chuyên Pts thì cần acv_tool 3rd . Nhưng nói chung avatar tạm thời là có thể tự add được. Do đó, khi nào xong phần nhạc thì tính đến mấy file acv.
    được đó mình thì chỉ edit pet, giao diện sàn ,Avartar thoi..nên rất cần acv mong duyên sẽ mau chóng làm thêm acv tool nhé
    30charrrrrrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng conchothoidai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

thanks nhá , kiếm tool này mãi
    Khách viếng thăm hãy cùng Em Biladen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi conchothoidai [Only registered and activated users can see links. ]
    được đó mình thì chỉ edit pet, giao diện sàn ,Avartar thoi..nên rất cần acv mong duyên sẽ mau chóng làm thêm acv tool nhé
    30charrrrrrrrrrrr
    Theo m2inh được biết thì tool acv_unpack đã có bản 3rd rồi. Mọi người đang trông cái tool 4th đc tung ra thâu
    Khách viếng thăm hãy cùng rayyan2006 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Lâu lắm rồi mình ko vào clbgamesvn, giờ vào thấy thay đổi nhiều quá. Nhưng hình như audition offline có ver mới nhất vẫn là 3.25 nhỉ . Giờ mới có phương pháp hack perfect mãi mãi cho các phiên bản audition (tất cả lun). Bạn nào thích lập trình thì vọc nhé . Giờ mình ko chơi au off nữa rồi, vì cái server nó nặng quá. Ram k đủ, chạy ram ảo dễ lỗi ổ cứng. Hồi đó cái ổ cứng bị hỏng, may vẫn còn bảo hành nên được đổi cái khác.
    Lần sửa cuối bởi KidA7, ngày 28-07-10 lúc 06:49 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng KidA7 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi KidA7 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lâu lắm rồi mình ko vào clbgamesvn, giờ vào thấy thay đổi nhiều quá. Nhưng hình như audition offline có ver mới nhất vẫn là 3.25 nhỉ . Giờ mới có phương pháp hack perfect mãi mãi cho các phiên bản audition (tất cả lun). Bạn nào thích lập trình thì vọc nhé . Giờ mình ko chơi au off nữa rồi, vì cái server nó nặng quá. Ram k đủ, chạy ram ảo dễ lỗi ổ cứng. Hồi đó cái ổ cứng bị hỏng, may vẫn còn bảo hành nên được đổi cái khác.
    Link Download anh ui ^^
    share luôn đi nha
    Khách viếng thăm hãy cùng enigmaticfc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Công cụ thật sự rất hữu ích nên cần tận dụng đúng.
    Khách viếng thăm hãy cùng -Vic- xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

huuduyen ơi. mình đang dùng cái client của anh hieutrung đó nhưng mình ko bjk làm sao để add nhạc mới cho au ofline này. trên au online có những bài mới hay lắm. bạn có thể giúp mình add nhạc vào đc ko? add một bài mới toanh nha. mình có cái abm editor để thay nhạc cho file abm nhưng cũng ko add nhạc đc. hjx. mong bạn giúp mình với. cảm ơn trc nha
    Khách viếng thăm hãy cùng muitenphale xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết phamngochai2's Avatar
    Đang ở
    Sao Hỏa
    Thanks
    167

cho hỏi mấy file thd.xxx kiếm ở đâu? trong các bản cập nhật au vtc đâu có đâu ! ai cho tui cái yahoo cho dễ hỏi tý.
    Khách viếng thăm hãy cùng phamngochai2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. MU+TOOLS từ A đến Z
    Bởi quan_1986 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 24-05-12, 08:49 PM
  2. Tổng hợp tools làm Mu
    Bởi allforyou089 trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 24-07-11, 03:00 PM
  3. Cho em xin mấy cái tools
    Bởi _KeiO_ trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu