Droprate đánh boss vàng rớt đồ - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4
Kết quả 31 đến 35 của 35
    Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: Droprate đánh boss vàng rớt đồ

Trích dẫn Gửi bởi †No.1† [Only registered and activated users can see links. ]
    Càng ngày bạn Hòa càng bệnh hoạn
    Tui bệnh thì chắc bạn ko bệnh à ! Bạn bệnh tự kiêu đó ! Thân lo chữa bệnh tự kiêu đi ko lo mà lại lo cho ng` khác !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Icon13 Ðề: Droprate đánh boss vàng rớt đồ

Trích dẫn Gửi bởi †No.1† [Only registered and activated users can see links. ]
    Mày có nhầm không Hòa ? Vào Server online xem tao lấy chức năng nào ?

Mật Đồ Đồng hành - skill - NPC ... cái này mà là 60% à

Úi chết tao quên mày "thông minh" quá nên không biết tính toán
    @Mr.Rezo: Đi đâu cũng thấy thecongcntt tỏ ra mình hiểu biết nhất

Lại thêm 1 con ếch nữa, trong 4rum này tui thấy 3 con, 1 là thientruongdx (Mod), 1 là Cá Mập Xám (Mod), 1 là Mr. Rero (hiện giờ là No.1). Chỉ dựa trên những gì người ta làm sẵn rồi chế biến riêng 1 chút là lên mặt. Sao không nghĩ là Tài có thể tự làm nó ngay từ đầu hay ko. Tui đọc rất nhiều bài viết của Tài + Tài nói chuyện thì có thể thấy Tài chỉ là 1 thằng tầm thường thôi, chỉ có loại người tầm thường, tự kiêu, mà loại này thì bây giờ cũng nhiều thật, chỉ biết 1 chút là đã lên mặt... Nhìn đi nhìn lại thì Tài chỉ là hạt bụi dưới chân người ta thôi... Còn 2 Mod mà tui nói trên thì thì sử dụng lời lẽ thiếu văn hóa, thiếu tôn trọng người khác và cũng tự kiêu thiệt là buồn khi 4rum có 2 Mod bẩn (Chắc bạn của Tài)
    Lần sửa cuối bởi PHYLONG23, ngày 20-01-10 lúc 12:11 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng PHYLONG23 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên leduyan's Avatar
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi PHYLONG23 [Only registered and activated users can see links. ]
    @Mr.Rezo: Đi đâu cũng thấy thecongcntt tỏ ra mình hiểu biết nhất

Lại thêm 1 con ếch nữa, trong 4rum này tui thấy 3 con, 1 là thientruongdx (Mod), 1 là Cá Mập Xám (Mod), 1 là Mr. Rero (hiện giờ là No.1). Chỉ dựa trên những gì người ta làm sẵn rồi chế biến riêng 1 chút là lên mặt. Sao không nghĩ là Tài có thể tự làm nó ngay từ đầu hay ko. Tui đọc rất nhiều bài viết của Tài + Tài nói chuyện thì có thể thấy Tài chỉ là 1 thằng tầm thường thôi, chỉ có loại người tầm thường, tự kiêu, mà loại này thì bây giờ cũng nhiều thật, chỉ biết 1 chút là đã lên mặt... Nhìn đi nhìn lại thì Tài chỉ là hạt bụi dưới chân người ta thôi... Còn 2 Mod mà tui nói trên thì thì sử dụng lời lẽ thiếu văn hóa, thiếu tôn trọng người khác và cũng tự kiêu thiệt là buồn khi 4rum có 2 Mod bẩn (Chắc bạn của Tài)
    Đồng ý với bác :

Sống ở đời mà muốn người ta không biết trừ khi mình không làm . nếu đả làm thì đừng sợ người ta biết che dấu làm gì cho mệt thân , bác tài ăn nói nghênh ngang trong cái xả hội ảo này thử hỏi nếu bác là 1 người nào đó thật sự biết tài năng của mình đạt tới mức độ nào thì chắc bác không hở ra là " ta đây hay , ta đây giỏi " : mình không nói là bác lấy hết của người ta để cho vào sv mình , nhưng đả dùng của người ta thì tôn trọng và biết ơn những gì mà chủ sở hửu làm ra nó , còn bác thì sao bác có không hay là sao khi đả đạt được nhửng gì mình muốn thì bác bỏ nó vào đâu rồi quên mất , nếu thử hỏi đây không phải là một xả hội ảo mà là ngoài 1 cộng đồng thật sự , có pháp luật , có nề nếp , kỷ cương , khi bác phạm vào cái tội ăn cắp bản quyền thì bác bị trừng trị thế nào , bác có lập được 1 cái acc hay nít mới để che dấu nhửng người đến sao bác không , hay bác có đổi tên hay đổi hình dạng được không , xin thưa là không sống ở đâu củng dậy điều có cái nội quy của nó ngay trên cái 4rum này củng dậy bác àh vi phạm bị banner là điều dỉ nhiên nhưng banner thì lập nít khác nhưng ở xa hội hiện tại bác làm được không, sống là để người đối diện cảm nhận được mình là một người tốt , đáng nể , dừng vì 1 cái gì đó mà đánh mất đi bản thân , rồi sau này khi nghỉ lại hối dẩn thì đả muôn , dù ở đâu củng dậy tính tình vẩn là một bàn cân hửu hiệu nhất để nhận ra người đó tốt hay xấu ..... , giang sơn dể đổi bản tính khó dời , hảy tập cho chính mình 1 lòng vị tha , thông cảm ,bỏ qua ... người ta chửi bác bác chửi lại thành ra bác củng chả khác gì cái người đó , tại sao không nói nhẹ nhàng hay giải thích để đối phương nhận ra họ đả sai mà cứ phải cải nhau 1v1 làm gì , nếu bác nói mấy thằng đó chửi bác bác tức chửi lại là điều dỉ nhiên ......., hay bác chửi lại làm cái gì để tâm làm gì mấy thằng vô học tớ chỉ muốn nói dậy thôi ai không nghe lọt lổ tai bỏ qua cho tớ
    Khách viếng thăm hãy cùng leduyan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Lão Làng Chém Gió
    Đang ở
    Chém
    Thanks
    1

Close Topic tại đây đi hòa 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng kinkina2009 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ok ! Tiếp thu ý kiến của leduyan ! Và tui mún giải thích thêm là sở dĩ tui nói với Tài vì Tài kiêu ngạo wá mức khiến phải bất bình luôn ! Closed Topic tại đây !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4

Các Chủ đề tương tự

1. Hỏi về phần Add Setting/droprate và Setting/NpcS , Setting/Item
    Bởi bboybest trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 20-06-11, 07:51 AM