Droprate đánh boss vàng rớt đồ - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 35
    ±‡[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦� �� �̅]‡± Čħīċķėň's Avatar
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    62

Ðề: Droprate đánh boss vàng rớt đồ

hàm mới thì vào
    Code:
    script\global\sourcejx49.lua
    trong server của DNT rất nhìu hàm rút gọn, cách sáng tạo hàm rất thông minh
    nói chung very good..

mấy ngày nay đang suy nghĩ mình nên tạo ra hàm gì nhỉ
    và cố chế ra cái luyện skill ở mọi map?

ai có ý tưởng mới cho em một vài ý tưởng nha
    Chúc 4rum ngày càng phát triển

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi †No.1† [Only registered and activated users can see links. ]
    Hô Hô mày gạ tao làm gì hả Thái Hòa mày cứ lo cho cái thân mày đi

Mở mồm ra là chuyện đất nước chính trị xã hội nghe nhàm vl`

@ami : Không phủ nhận việc có script DNT vì đơn giản server tôi dev gốc từ JX49 ...

Mày nghĩ mày là ai thế ? Tổng thống à
    Keke ! Tui làm tổng thống nào đâu ! Nếu có thì ai chả biết tui làm tổng thống ! Cần gì tui phải nói lên thì ng` ta cũng biết rồi ! Chỉ có những ng` mù mới cần nói cho họ biết thôi !

Tui đâu có đề cập gì đất nước chính trị xã hội ở đây đâu ! Tài xem kỹ lại từ đầu trang đến cuối trang đi ! Tui nói về Tài mà ! Tài có làm chính trị xã hội gì đâu mà tui lại phải nói vấn đề đó ! Hay tại tui nói đúng rồi Tài lại đi đánh trống lãng với tui ! Tui nói là về vấn đề đạo đức, lương tâm, cách sống và cách làm người (ko phải làm thú)

Mà Tài thử xem lại coi có đúng ko ! Khi Tài cần tui thì anh với chú ! Giờ hết cần thì mày với tao ! Tài hở miệng ra là nói member clbgamesvn Ăn cháo đá bát ! Vậy cho tui hỏi Tài đối xử với tui như thế thì thuộc loại Ăn cháo đá bát hayĂn cháo ném bát ?????????????

Tui đang nói về chính con người của Tài chứ ko nói chuyện gì xa xôi hết ! Ngay trước mắt đó !

Thân tui thì tui lo rồi ! Danh tiếng cũng đã tạo trong 3 năm nay rồi ! Giờ chỉ có việc giữ thôi ! Cả học tui cũng lo rồi !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Chí phải, việc gì phải nói nhiều với hạng dog ăn cháo đá bát dzậy, mình là ng` mà, dog làm gì thì có đồng loại nó bên GameVn rồi
    Cái loại con nít con nôi mới vô forum làm như mình tài giỏi lắm, color of life
    Thôi ko để ý đến loại chó gặm xương, người ta vứt đâu thì gặm đó, ko bik nhục hay gì nữa, server ng ta mà cũng ăn cắp, luôn miệng bảo server mình, viết dc mấy dòng script tưởng mình giỏi lắm ha, đem so sánh với server DNT- đích thị là nhục rồi, nhục quá nhục quá con ki ơi.
    Khách viếng thăm hãy cùng NgọcDiệnTuLa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

@NgocDienTuLa : Bạn ăn gì mình ăn đó so sánh vậy chắc họ bạn cũng đều thuộc loại gặm xương

Vừa tâm sự ngoài Y!H với bạn Hòa Mong bạn từ nay đừng tìm tớ mà cắn vào mông
    Khách viếng thăm hãy cùng †No.1† xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

@NgocDienTuLa : Bạn ăn gì mình ăn đó so sánh vậy chắc họ bạn cũng đều thuộc loại gặm xương

Hehe ! Tui đâu có cắn mông ai đâu ! Chỉ thấy chuyện Tài làm quá ư là kiêu ngạo và tự mãn, thói này ko tốt ! Chỉ muốn can ngăn, ko có ý là cắn hay chém hay đâm thọt hay móc gì hết ! Chỉ muốn Tài đừng tự kiêu quá thôi ! Tuổi đời còn nhỏ mà đã như vậy thì ko tốt đâu nha !

Và tại vì Tài thích 2 loại Ăn cháo đá bát và Ăn cháo ném bát với tui mà lại nói rằng member clbgamesvn Ăn cháo đá bát đấy thôi ! Nói vậy thì Tài cũng nằm trong số các member Ăn cháo đá bát à !

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi chickennood2 [Only registered and activated users can see links. ]
    hàm mới thì vào
    Code:
    script\global\sourcejx49.lua
    trong server của DNT rất nhìu hàm rút gọn, cách sáng tạo hàm rất thông minh
    nói chung very good..

mấy ngày nay đang suy nghĩ mình nên tạo ra hàm gì nhỉ
    và cố chế ra cái luyện skill ở mọi map?

ai có ý tưởng mới cho em một vài ý tưởng nha
    Tạo cái chym. hàm này vốn gĩ bất kì server nào cũng xài được,
    chẳng qua là DNT sử dụng nó thôi, không phải tạo tiệc gì hết, xài hàm này là nhận kết quả luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng Empire xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên leduyan's Avatar
    Thanks
    3

ông này càng ngày càng không giống ai hở ra là nói người ta này nọ dậy ông có nghỉ tới ông không làm người phải biết người biết ta chứ , chưa ai dám nói mình hay khi chính mình không biết mình có hoàn thiện về tất cả mọi mặt chưa , hở ra là chú có bằng anh không , chú tưởng chú là ai....... , dậy ông giỏi về gì , về dev một cái gì đó tạm gọi là 1 thứ đồ ảo sao , cư cho là chú giỏi chú hay trong lỉnh vực này , nhưng thử hỏi ở một số lỉnh vực khác , học hành , xả hội ........ chú có giỏi hơn ai không . Xin thưa là không , vì không ai là hoàn hảo nếu chú nói tui là 1 con gà trong lỉnh vực dev này tùi tui xin thưa . chú nói đúng nhưng nếu tui nói lại chú củng là 1 con gà trong 1 lỉnh vực sở trường của tui chú có dám nói là chú hơn tui không

làm người phải biết nhìn xa cứ nhìn trước mắt cả đời không khá lên nổi đâu chú ,đừng tưởng mình hay mình giỏi , vì dù sao ở đây củng chỉ là 1 cộng đồng ảo thôi có giúp gì cho chú ở 1 cuộc sống thực tế ngoài đời sống thực không , hay sau này chú ở nhà rồi nói ra "à lúc đó tao giỏi nhất là .......... mày không bằng 1 góc của tao" . ok thì đúng đó là chú giỏi nhưng giỏi ở đâu vào thời điểm nào , hay là hiện tại chú đăng ........ rồi nói cho quê . bù đắp lại hiện tại mà chú đang phải chịu

tui nói dậy chú có chửi tui xin chịu , nhưng cách nói chuyện của chú , cách giải quyết chuyện của chú từ bên gamevn qua tới clb này tui không thấy được ở điểm nào . mới chừng đó tuổi đầu chú đừng có tưởng chú là hay là giỏi chưa biết hết được đâu chú , đời còn dài mà Đừng có coi trời bằng vung thế kia
    Khách viếng thăm hãy cùng leduyan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

@leduyan : Thế tở bảo tớ Perfect 100% về mọi mặt chưa ?

Thường tớ chỉ chửi mấy thằng hay cắn tớ chứ hơi đâu tớ chửi người dưng ...

Thanks
    662

@leduyan : Thế tở bảo tớ Perfect 100% về mọi mặt chưa ?

Thường tớ chỉ chửi mấy thằng hay cắn tớ chứ hơi đâu tớ chửi người dưng ...
    Ko có việc gì là tự nhiên ! Mình ko cắn ng` ta trước sao ng` ta lại cắn mình ! Quy luật phản thôi ! Như 1 ví dụ về khoa học sơ cấp mà ai học cấp 2 rồi cũng biết đó là khi tay ta đấm vào tường càng mạnh thì lực phản từ tường về tay ta là bằng nhau ! Cho nên càng đấm vào tường càng mạnh thì tay ta càng đau ! Đó là quy luật phản ! Mình đối xử người khác thế nào thì người ta đối xử với mình lại như thế thôi !

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ko có việc gì là tự nhiên ! Mình ko cắn ng` ta trước sao ng` ta lại cắn mình ! Quy luật phản thôi ! Như 1 ví dụ về khoa học sơ cấp mà ai học cấp 2 rồi cũng biết đó là khi tay ta đấm vào tường càng mạnh thì lực phản từ tường về tay ta là bằng nhau ! Cho nên càng đấm vào tường càng mạnh thì tay ta càng đau ! Đó là quy luật phản ! Mình đối xử người khác thế nào thì người ta đối xử với mình lại như thế thôi !
    Càng ngày bạn Hòa càng bệnh hoạn

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hỏi về phần Add Setting/droprate và Setting/NpcS , Setting/Item
    Bởi bboybest trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 20-06-11, 07:51 AM