Droprate đánh boss vàng rớt đồ - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 35
    Giết Người Không Chớp Mắt quangphong0904's Avatar
    Đang ở
    Quang Phong Inda House
    Thanks
    36

Ðề: Droprate đánh boss vàng rớt đồ

stop. Ức chế.... 30 charrrrrrrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng quangphong0904 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi †No.1† [Only registered and activated users can see links. ]
    Mày có nhầm không Hòa ? Vào Server online xem tao lấy chức năng nào ?

Mật Đồ Đồng hành - skill - NPC ... cái này mà là 60% à

Úi chết tao quên mày "thông minh" quá nên không biết tính toán
    Đừng nói ai thông minh hơn ai ! Vì mỗi người có 1 sở trường riêng của mình ! Sau đây là 1 ví dụ !

Bất cứ công ty nào cũng vậy ! Đều phân chia 1 nhóm làm 1 công việc ! Ví dụ nhóm 1 viết Script, nhóm 2 lo đồ họa game.... Còn có các nhóm khác như maps, settings nhưng ở đây tui chỉ minh họa 2 nhóm 1 và 2 thôi !

Vậy nếu xét sở trường Script thì có phải nhóm 1 thông minh thành thạo hơn nhóm 2 ko ? Nhưng còn xét về sở trường đồ họa game thì nhóm 1 chưa chắc thông minh thành thạo hơn nhóm 2 ! Đừng vội kết luận ai thông minh hơn ai !

Làm người, sống ở đời cần nhìn nhiều hướng mới dc, chỉ nhìn hướng 1 thì quá phiến diện ! Và có thể nói 1 câu là tuổi trẻ đa số đều háo thắng, thích thể hiện cái tôi cá nhân, nhưng Tài thể hiện cái tôi cá nhân quá mức rồi ! Và nó cũng trở thành tự kiêu mất rồi ! Và tui cũng ko chấp nhất làm gì ! Mai mốt Tài lớn lên trưởng thành hơn sẽ hỉu thôi !

Riêng Tài thì Tài chỉ nhìn bằng con mắt của ông Trời mà nhìn xuống cái đáy giếng bé tẹo teo và khinh thường con ếch trong cái giếng !

Vậy Tài có bao giờ thử đặt con mắt mình theo hướng nhìn con ếch trong giếng ko ?
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đừng nói ai thông minh hơn ai ! Vì mỗi người có 1 sở trường riêng của mình ! Sau đây là 1 ví dụ !

Bất cứ công ty nào cũng vậy ! Đều phân chia 1 nhóm làm 1 công việc ! Ví dụ nhóm 1 viết Script, nhóm 2 lo đồ họa game.... Còn có các nhóm khác như maps, settings nhưng ở đây tui chỉ minh họa 2 nhóm 1 và 2 thôi !

Vậy nếu xét sở trường Script thì có phải nhóm 1 thông minh thành thạo hơn nhóm 2 ko ? Nhưng còn xét về sở trường đồ họa game thì nhóm 1 chưa chắc thông minh thành thạo hơn nhóm 2 ! Đừng vội kết luận ai thông minh hơn ai !

Làm người, sống ở đời cần nhìn nhiều hướng mới dc, chỉ nhìn hướng 1 thì quá phiến diện ! Và có thể nói 1 câu là tuổi trẻ đa số đều háo thắng, thích thể hiện cái tôi cá nhân, nhưng Tài thể hiện cái tôi cá nhân quá mức rồi ! Và nó cũng trở thành tự kiêu mất rồi ! Và tui cũng ko chấp nhất làm gì ! Mai mốt Tài lớn lên trưởng thành hơn sẽ hỉu thôi !

Riêng Tài thì Tài chỉ nhìn bằng con mắt của ông Trời mà nhìn xuống cái đáy giếng bé tẹo teo và khinh thường con ếch trong cái giếng !

Vậy Tài có bao giờ thử đặt con mắt mình theo hướng nhìn con ếch trong giếng ko ?
    Quá chuẩn !
    Sẵn tiện cho tui hỏi thằng nào bị đâm ở Q8 thế ? khu cao lỗ fảii ko ? sao tui ko nghe gì vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng double50cent xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi double50cent [Only registered and activated users can see links. ]
    Quá chuẩn !
    Sẵn tiện cho tui hỏi thằng nào bị đâm ở Q8 thế ? khu cao lỗ fảii ko ? sao tui ko nghe gì vậy
    Đâu ai dám bàn tán nhìu ! Chuốc họa vào thân vì cái tội 8 thì khổ lắm ^__^

Thành Viên thanh159's Avatar
    Thanks
    7

hjx đừng lại dùm cái đi post thôi không xài cũng đừng cãi nhau vậy chứ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi thanh159 [Only registered and activated users can see links. ]
    hjx đừng lại dùm cái đi post thôi không xài cũng đừng cãi nhau vậy chứ
    Sorry ! Mong bạn tha lỗi vì làm phiền Topic của bạn ! Tui nói thêm vài câu nữa rồi ngưng !

Tin vừa nhận : Vào lúc 12h trưa đang tui ăn cơm thì bỗng nhiên bị cúp điện ! Thấy trời tối om nên mở cửa ra thì ôi thôi ! Mé đầu hẻm có 1 ngôi nhà bị cháy (ko bít là trùng hợp ngẫu nhiên hay có ng` làm) mà sao ngôi nhà bị cháy đó lại là nhà của thằng to miệng vừa hôm trước bị đâm đấy ! Nghe thông tin ban đầu là nổ bình ga ! Mà tui vẫn chưa hiểu tại sao thằng to miệng ấy bị xui wài hén ! Đã nằm trong bệnh viện mà nhà người thân còn bị chết cháy nữa ! Tội lỗi !

Vụ cháy này có thật 100% ! Nếu ai ở Sài Gòn thì cứ chờ vài giờ hay vài ngày là mấy mẹ 8 đồn nhau là bít !

Thanks
    662

Đây đây ! Nói có sách mách có chứng : [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

Nói 1 câu chốt hạ như sau :
    Bí mật lớn trong server của DNT :
    Server của DNT có 1 cái hàm script , có có nhiệm vụ là dropitem mà không cần phải sử dụng droprate , server của Rezo cũng có cái này là do server của Rezo có sử dụng 1 số script của DNT, Thế mới nói là thời đại này không sử dụng Droprate nữa.
    Chủ nhân của hàm này là : CuBinKtVn
    Giải thích xong, vài câu đã.

@ Rezo : đừng có nói nữa. chính cậu cũng không biết đó là hàm gì, mà lại có trong server của cậu thì biết ngay là cậu lấy server của DNT thôi, gì mà cãi to vậy.

@All : ai phát hiện ra đó là hàm gì thì sang cbgame pm cho ami. Có thưởng nhé.
    Lần sửa cuối bởi Empire, ngày 18-01-10 lúc 05:43 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Empire xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Tài rành về Script lắm ! Phen này nhận thưởng bên cbgame biết đâu từ Global MOD lên làm Admin ngang ngửa chức của tui đó !

Nhanh lên các bạn ! Số lượng có hạn !

Thành Viên
    Thanks
    0

Hô Hô mày gạ tao làm gì hả Thái Hòa mày cứ lo cho cái thân mày đi

Mở mồm ra là chuyện đất nước chính trị xã hội nghe nhàm vl`

@ami : Không phủ nhận việc có script DNT vì đơn giản server tôi dev gốc từ JX49 ...

làm Admin ngang ngửa chức của tui đó !
    Mày nghĩ mày là ai thế ? Tổng thống à
    Khách viếng thăm hãy cùng †No.1† xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hỏi về phần Add Setting/droprate và Setting/NpcS , Setting/Item
    Bởi bboybest trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 20-06-11, 07:51 AM