Video hướng dẫn cài dặt MU SERVER [new] - Trang 46
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 46 của 58 Đầu tiênĐầu tiên ... 36 44 45 46 47 48 56 ... CuốiCuối
Kết quả 451 đến 460 của 571
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Video hướng dẫn cài dặt MU SERVER [new]

Trước tiên mình cảm ơn bạn Hunter!. Mình đã cài xong bản Muserver và web thành công. Nhưng có 2 vấn đề mong bạn giúp cho.

- Là phần đăng nhập nó load resfresh (chớp liên tục) không thể đăng nhập đc, và ở dưới thanh status có hiện lên dòng "Downloading picture h ttp://upanh.com/uploads[/url] .........gif....." cũng chớp liên tục cùng với bảng đăng nhập. Mong bạn có thể chỉ cho mình cách khắc phục tình trạng đó.
    h ttp://photo.zing.vn/photo/gallery/detail.13309260.html#
    (không biết có ai bị ko vậy?) (post hình và đưa link lên mà ko đc giới hạn post bài )

- Còn vấn đề thứ 2 là Bạn có thể chỉ mình làm sao đưa Web Muserver vào mạng Lan để cho tiệm net chơi đc ko vậy (vì ko rành php lắm). Mình đã thử kết nối client từ Lan và đã vào game được rồi nhưng web thì ko biết phải làm sao
    Khách viếng thăm hãy cùng gdohoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Ha Noi,VN
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi gdohoang [Only registered and activated users can see links. ]
    Trước tiên mình cảm ơn bạn Hunter!. Mình đã cài xong bản Muserver và web thành công. Nhưng có 2 vấn đề mong bạn giúp cho.

- Là phần đăng nhập nó load resfresh (chớp liên tục) không thể đăng nhập đc, và ở dưới thanh status có hiện lên dòng "Downloading picture h ttp://upanh.com/uploads[/url] .........gif....." cũng chớp liên tục cùng với bảng đăng nhập. Mong bạn có thể chỉ cho mình cách khắc phục tình trạng đó.
    (không biết có ai bị ko vậy?) (post hình và đưa link lên mà ko đc giới hạn post bài )

- Còn vấn đề thứ 2 là Bạn có thể chỉ mình làm sao đưa Web Muserver vào mạng Lan để cho tiệm net chơi đc ko vậy (vì ko rành php lắm). Mình đã thử kết nối client từ Lan và đã vào game được rồi nhưng web thì ko biết phải làm sao
    Ùi,bạn chỉnh đc client chơi trên Lan à?Hướng dẫn cho tớ cái
    Khách viếng thăm hãy cùng zero6163 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết viper9x's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi gdohoang [Only registered and activated users can see links. ]

Đầu tiên bạn nói cho mình biết gdohoang là gì? Hay là định mạo danh godhoang
    Cái 1: k có cái này đâu, chắc do lúc đang mở game bạn ấn phải nút window
    Cái 2: Mở port 80 để đưa web online, mà cần gì biết php chứ
    Comeback soon
    Sẽ sớm trở lại với MuServer

Business Monitoring Chiritokaji's Avatar
    Đang ở
    Heaven
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi viper9x [Only registered and activated users can see links. ]
    Đầu tiên bạn nói cho mình biết gdohoang là gì? Hay là định mạo danh godhoang
    Cái thằng này nhảm quá nhỉ
    Tên ai đặt thế nào thì đặt
    Mạo danh Goodhoang là thằng nào
    -= Follow The Rules =-
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên Tâm Huyết viper9x's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi Chiritokaji [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái thằng này nhảm quá nhỉ
    Tên ai đặt thế nào thì đặt
    Mạo danh Goodhoang là thằng nào
    CÓ mà ông nhảm nhí thì có, giả vờ k biêtGofdhoang
    Comeback soon
    Sẽ sớm trở lại với MuServer

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi GhostShip [Only registered and activated users can see links. ]
    Các Anh Ơi Sao em Supload cai sv xong roài thì Chạy GameServer Thi bị Lỗi : Can't Create Process! Là Sao HƯỡng dẫn em với
    Mình cũng bị lỗi như tế này.

Cài và chạy mọi thứ xong, nhưng mở đến 10GameServer thì bị lỗi Can't creat process.

Ai giúp với, thèm chơi quá
    Khách viếng thăm hãy cùng Pymxxx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Anh cho em cấu hình tối thiểu để xài đc ko ? máy nhà xài Ram 1Gb thêm cái Cạc phức hợp 256Mb thế mà chạy xong sever vô game dật tung màn hình hjx hjx !
    Khách viếng thăm hãy cùng cuchuoido xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ai có thể giúp em cài sever Mu ss4 offline được không! em làm nhìu rùi mừ vẫn chưa được!! hixxx! nood quá T_T! bro nào hảo tâm cài giúp em
    Khách viếng thăm hãy cùng mrkey2171 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

anh hunter ơi! cái client của anh em dow về. Đến lúc giải nén thì toàn bào lỗi! anh xem lại hộ em với T_T
    Khách viếng thăm hãy cùng mrkey2171 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Mình làm đúng như hướng dẫn chạy đc hết nhưng sau khi chạy xong SUPloader nó load hết 9 cái program rùi mình bật cái 10Gameserver trong folder link (Cài Server ở ổ D y chang như trong video) thì nó hiện ra cái bảng màu đen load đc 2 dòng thì tự nhiên đứng im lun ko chạy nữa đợi cả tiếng đồng hồ mà cũng ko chạy. Dòng thứ 2 là cái dòng màu vàng. Ai bít cách sửa chỉ mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng Mylove_Forever xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 46 của 58 Đầu tiênĐầu tiên ... 36 44 45 46 47 48 56 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Video guide Tru Tiên Server ( New )
    Bởi fancy90 trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 389
    Bài viết cuối: 15-02-13, 08:42 PM
  2. [Video] Làm nhiều server trên 1 máy tính ( giống FPT ) !!
    Bởi mattroilan trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 46
    Bài viết cuối: 13-01-13, 01:26 AM
  3. Video HD cài Server lên xuống , hút hít ,... Fix lỗi
    Bởi uichaovn trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 101
    Bài viết cuối: 17-07-11, 09:28 AM
  4. Hưỡng dẫn cài đặt Server bằng Video
    Bởi langtuvn trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-02-09, 05:31 PM

Tag của Chủ đề này