Video hướng dẫn cài dặt MU SERVER [new] - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 58 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 13 53 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 571
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Video hướng dẫn cài dặt MU SERVER [new]

Mong chờ video đưa Mu lên online của bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng mylovehg xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên LjaTRnRc's Avatar
    Đang ở
    Thiên Đường
    Thanks
    0

Khi Em cài WindowsInstaller 3.1 Nó hiện lên bảng Setuperror " not enough storage í available to process this command " là lỗi j vậy và em dùng vista có cài đặt đc Mu off này hok
    Khách viếng thăm hãy cùng LjaTRnRc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

cho mình hỏi mình load hết những cái này mang về nhà, nhà mình hok có mạng thỳ có chơi và rs được k.
    Khách viếng thăm hãy cùng trananhhuy10 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thiên Đường
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi trananhhuy10 [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình hỏi mình load hết những cái này mang về nhà, nhà mình hok có mạng thỳ có chơi và rs được k.
    Cóa bạn à đơn giản thì dùng mumaker 1.2 link bên trên của anh chủ topic
    CÒn hok thì rs = web có hd ở trên ấy
    p/s Chán dã man là hok thể chạy đc sv off Mu trên vista chạy trên giả lập Xp một phát đc ngay . ai bầy em cách chạy trên vista với chạy trên giả lập làm sao mà có thể đưa onl đc hjx

Thành Viên
    Thanks
    1

Trời ơi huntersun nói sẽ đưa link mirro mediafire của .NET FRAME v3.5 đâu . Máy mình đã nhiễm vius kavo hay configker rồi, không thể nào download link từ MICROSOFT dc hixhixx
    Khách viếng thăm hãy cùng tudo5696 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thiên Đường
    Thanks
    0

Anh hunter cho em hỏi cái .Em chạy ngon hết mọi thứ rồi đến đoạn chạy sver nó hiện lên cái bảng thông báo lỗi " please input authentication server address and port number " hjx

Thành Viên
    Thanks
    0

alo cho em hỏi về phần cài web có phải vào mục Internet Information Services để chỉnh cho IE đọc được đuôi php ko ạ.

أبجدية عربية ’ huntersun's Avatar
    Đang ở
    A Town Where You Live
    Thanks
    1,523

Trích dẫn Gửi bởi mylovehg [Only registered and activated users can see links. ]
    Mong chờ video đưa Mu lên online của bạn
    Chiều nay thôi

Trích dẫn Gửi bởi LjaTRnRc [Only registered and activated users can see links. ]
    Khi Em cài WindowsInstaller 3.1 Nó hiện lên bảng Setuperror " not enough storage í available to process this command " là lỗi j vậy và em dùng vista có cài đặt đc Mu off này hok
    Tớ hok xài Vista nên cũng không biết

Trích dẫn Gửi bởi trananhhuy10 [Only registered and activated users can see links. ]

Chơi tốt, xài cho offline mà, muốn reset thì cài web nữa là ok!

Trích dẫn Gửi bởi tudo5696 [Only registered and activated users can see links. ]
    Trời ơi huntersun nói sẽ đưa link mirro mediafire của .NET FRAME v3.5 đâu . Máy mình đã nhiễm vius kavo hay configker rồi, không thể nào download link từ MICROSOFT dc hixhixx
    Mình có upload ở trên rồi mà, cậu xem lại đi.

Trích dẫn Gửi bởi LjaTRnRc [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh hunter cho em hỏi cái .Em chạy ngon hết mọi thứ rồi đến đoạn chạy sver nó hiện lên cái bảng thông báo lỗi " please input authentication server address and port number " hjx
    Cái này là cái shortcut GS của bạn xóa mất cái ip với port rồi.

Trích dẫn Gửi bởi mylovehg [Only registered and activated users can see links. ]
    alo cho em hỏi về phần cài web có phải vào mục Internet Information Services để chỉnh cho IE đọc được đuôi php ko ạ.
    Không! Xem hướng dẫn cài web bằng video là ok!

MU

Thành Viên
    Thanks
    0

Anh giúp em cái này cái khi em cài mạng ảo cho máy nhà em nó đã hiện lên Local Area Connection 2 và em đã chỉnh đúng theo IP:192.168.1.200 rồi và khi đó vào trang web vẫn có mạng nhưng khi em rs lại máy tính thì lại mất mang Internet luôn phải tắt bỏ Local Area Connection 2 đi thì mới lại vào được mạng. Mà nếu tắt nó đi thì sao chơi được Mu nữa chứ. Anh có cách nào khắc phục được lỗi này không để em vừa chơi được Mu vừa vào được mạng luôn. Ip Local Area Connection 1 của em có IP là: 192.168.1.2. Nếu em muốn chỉnh lại các thông số trong Mu Clien và MuServer lại thành IP 1 của em thì em phải chỉnh ở đâu để em còn vừa chơi Mu vừa vào web được à. À quên cảm ơn các anh đã hướng dẫn cách cài đặt cho các Newmember như chúng em. Giờ em đã cài đặt được Oke rồi ^_^

Thành Viên
    Thanks
    21

cho mình hỏi nếu cài xong xuôi rồi thỳ mình có tự ý tăng EXP hay bố trí quái theo ý thik được k. Và làm thế naò thank hunter trước nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng trananhhuy10 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 58 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 13 53 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Video guide Tru Tiên Server ( New )
    Bởi fancy90 trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 389
    Bài viết cuối: 15-02-13, 08:42 PM
  2. [Video] Làm nhiều server trên 1 máy tính ( giống FPT ) !!
    Bởi mattroilan trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 46
    Bài viết cuối: 13-01-13, 01:26 AM
  3. Video HD cài Server lên xuống , hút hít ,... Fix lỗi
    Bởi uichaovn trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 101
    Bài viết cuối: 17-07-11, 09:28 AM
  4. Hưỡng dẫn cài đặt Server bằng Video
    Bởi langtuvn trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-02-09, 05:31 PM

Tag của Chủ đề này