Mời Cả Nhà Bình Phẩm Cho em Nhé - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 66
    Thành Viên
    Đang ở
    Trần Khát Trân & Cầu Giấy !
    Thanks
    32

Ðề: Mời Cả Nhà Bình Phẩm Cho em Nhé

Còn tau thì vote cho mình con chó như mày thôi, phải nói là đéo bằng súc vật chứ chó còn hơi cao
    Lần sửa cuối bởi wizard, ngày 17-01-10 lúc 09:21 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng wizard xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Còn có thằng tự sướng để Sign đẹp trai nhất thế giới kìa nhục hơn chó
    Khách viếng thăm hãy cùng †No.1† xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Thanks
    32

Anh tự sướng còn hơn cái thằng súc vật mặt như cái loz mà thích để avatar loz , mặt loz nên đéo giám tự nhận ! Nên là cái mặt loz của mày tao mà gặp được thì có nước gọi 115 con à
    Còn éo tin thì chú cứ để lại địa chỉ nơi chốn or hẹn địa điểm, rùi anh đến ! Súc vật chắc éo có chjm đâu mà giám để nhỉ À để luôn số điện thoại có lúc anh hỏi thăm chút thằng mặt loz à
    Với lại tau xem mày ra sao mà to mồm trên đây + 1 số diễn đàn và YM thế, lại còn xưng anh với người nhiều tuổi hơn , tuổi loz mày là anh tao con chó rack Mà suốt ngày gọi tao bằng em hài vkl
    Lần sửa cuối bởi wizard, ngày 16-01-10 lúc 09:18 PM.

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ko chửi nhau nữa nha ! Ai SPAM thì SPAM nhưng mà chửi nữa là tui ko khách sáo ák nha !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Lão Làng Chém Gió
    Đang ở
    Chém
    Thanks
    1

tai hại của việc spam ---> mâu thuẫn---> chiến tranh
    Khách viếng thăm hãy cùng kinkina2009 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

khuyên PDungJx 1 câu !
    ĐỪNG SHARE BẤT CỨ GÌ ĐỂ TRÁNH PHIỀN PHỨC .
    Khách viếng thăm hãy cùng double50cent xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi double50cent [Only registered and activated users can see links. ]
    khuyên PDungJx 1 câu !
    ĐỪNG SHARE BẤT CỨ GÌ ĐỂ TRÁNH PHIỀN PHỨC .
    Làm gì có mà Share

Trích dẫn Gửi bởi wizard [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh tự sướng còn hơn cái thằng súc vật mặt như cái loz mà thích để avatar loz , mặt loz nên đéo giám tự nhận ! Nên là cái mặt loz của mày tao mà gặp được thì có nước gọi 115 con à
    Còn éo tin thì chú cứ để lại địa chỉ nơi chốn or hẹn địa điểm, rùi anh đến ! Súc vật chắc éo có chjm đâu mà giám để nhỉ À để luôn số điện thoại có lúc anh hỏi thăm chút thằng mặt loz à Với lại tau xem mày ra sao mà to mồm trên đây + 1 số diễn đàn và YM thế, lại còn xưng anh với người nhiều tuổi hơn , tuổi loz mày là anh tao con chó rack Mà suốt ngày gọi tao bằng em hài vkl
    Con cẩu này phải rọ mõm sớm
    Khách viếng thăm hãy cùng †No.1† xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên JackSparrow's Avatar
    Thanks
    5

Bạn nói vậy là bạn đang đòi được share đó àh. Nếu bây giờ bạn là người làm dc vòng sáng còn tôi là người chửi thì bạn có chấp nhận được không. Hay là chỉ biết chửa rủa không góp gì thì thôi mà con lên mặt chửi rủa. Đúng là "ĐỒ NGU"
    Khách viếng thăm hãy cùng JackSparrow xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi JackSparrow [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn nói vậy là bạn đang đòi được share đó àh. Nếu bây giờ bạn là người làm dc vòng sáng còn tôi là người chửi thì bạn có chấp nhận được không. Hay là chỉ biết chửa rủa không góp gì thì thôi mà con lên mặt chửi rủa. Đúng là "ĐỒ NGU"
    Trời ! Vòng sáng HK thì mơ mộng là gì ! Có đẹp cho game 1 chút thôi ! Nếu làm dc thì ko riêng Item Vũ khí... có vòng sáng mà còn có Questkey + bình máu mana.... đều có vòng sáng ! Nhìn chán lắm ! Vì bản thân Client + Server của chúng ta là bản lậu từ TQ lấy về cả mấy năm nay rồi ! Nên nó chỉ load dc 2 loại item là trắng và xanh ! Thực chất đồ HK, BK chỉ là copy thông số đồ xanh sau đó chỉnh option cho cao lên và chỉnh màu chữ và tự xưng nó là đồ HK, BK Hàng giả cầy mừ
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi JackSparrow [Only registered and activated users can see links. ]
    Ông không phải thế, tôi đã nghỉ cái này lâu rồi, dù có vòng sáng hay không đối với tôi không quan trọng, hay là cái loại ngu như ông muốn lại cứ thích dạy người khác ! Ngày xưa pm đòi hỏi lắm tôi không nói giờ ông thích thì rủa thoải mái đi, không quan tâm ! ! Đời lắm thằng hài vkl ! Chẳng hứng đâu mà nói thế, sủa cũng vừa thôi thằng ngu mà cứ thích làm tàng !

Mà ông đọc đi, tôi chửi thằng nào, ngoài 1 mình con chó rack mà ai cũng biết thì chẳng có ai nữa cả, hiểu chứ thằng **** đọc lại các bài viết đi !

Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 CuốiCuối