Không cài được sever 0.50 của thecongcntt - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 13 của 13
    Vi phạm quy định
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    1

Ðề: Không cài được sever 0.50 của thecongcntt

Trích dẫn Gửi bởi ghostnood [Only registered and activated users can see links. ]
    @thecongcntt cho em xin cái yahoo
    có mấy cái vps mà làm hoài không đc
    bác giup em dc không
    Mình chỉ hỗ trợ cài offline thôi, còn online thì không ! Nếu bạn cảm thấy muốn cài thì pm cho mình.
    Khách viếng thăm hãy cùng thecongcntt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon10 Ðề: Không cài được sever 0.50 của thecongcntt

Trích dẫn Gửi bởi SmileAngel [Only registered and activated users can see links. ]
    em cũng bị lỗi khi down 2 file 006 va 020 bác thecong có thể up lại dùm anh em được không
    Nói chung là anh em kính mong anh thecongcntt up lại cái khác dùm cho anh em đỡ khổ tý chứ !
    Khách viếng thăm hãy cùng rockingmax xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hongtu1's Avatar
    Thanks
    63

Ðề: Không cài được sever 0.50 của thecongcntt

Trích dẫn Gửi bởi rockingmax [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói chung là anh em kính mong anh thecongcntt up lại cái khác dùm cho anh em đỡ khổ tý chứ !
    Mình đã nói rồi. Hồi đó, Mình đang up lai 2 file đó dở thì bị cắt mạng, mới đc file .002 đã cho link ở trên. Giờ thì del hết rồi còn đâu mà up lại nữa. Mọi người thông cảm.
    Bạn nhìn thấy nút Thank chứ[Only registered and activated users can see links. ]

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. cần lại file part03 cua bác thecongcntt
    Bởi anhvaem_n2s trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 19-10-09, 09:01 PM