Show hàng Made in VN - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 35

Chủ đề: Show hàng Made in VN

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Show hàng Made in VN

Trích dẫn Gửi bởi BlackDragon776 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đúng nó không có gì đặc biệt vì tôi không điều chỉnh các opt của nó mà, còn ông bạn có gì đặc biệt thì show phát cho anh em coi, yêu cầu không chơi như hồi server 0.81 ông bạn chỉ kích hoạt các chức năng do các pro của china viết mà tự nhận là ông bạn dev thì không nên.
    vào box thăm tí mà sao bạn lại bức xúc thế!^^.thì mình cũng phải học hỏi của china mừ,mấy cái games server bi giờ chủ yếu do china đẻ ra mừ....lấy về tham khảo ruì làm lại xiú thoai mừ chứ làm lại nguyên si sao chịu nỗi^^,nhưng được mỗi tội server update được hoaì!^^
    Khách viếng thăm hãy cùng Lovepw xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi Lovepw [Only registered and activated users can see links. ]
    vào box thăm tí mà sao bạn lại bức xúc thế!^^.thì mình cũng phải học hỏi của china mừ,mấy cái games server bi giờ chủ yếu do china đẻ ra mừ....lấy về tham khảo ruì làm lại xiú thoai mừ chứ làm lại nguyên si sao chịu nỗi^^,nhưng được mỗi tội server update được hoaì!^^
    Nói vậy thôi chứ để có thể viết lại code cũng không đơn giản thôi từ giờ trở đi không bức xúc về ông bạn nữa. Chúc ông bạn may mắn.
    Khách viếng thăm hãy cùng BlackDragon776 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi BlackDragon776 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói vậy thôi chứ để có thể viết lại code cũng không đơn giản thôi từ giờ trở đi không bức xúc về ông bạn nữa. Chúc ông bạn may mắn.
    oh Thanks!chúc đắc khách^^.......................................... .........
    Khách viếng thăm hãy cùng Lovepw xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết thientruongdx's Avatar
    Thanks
    21

BlackDragon776 ko giải quyết được vụ Over time à
    Khách viếng thăm hãy cùng thientruongdx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi thientruongdx [Only registered and activated users can see links. ]
    BlackDragon776 ko giải quyết được vụ Over time à
    Dùng loopback là cách giải quyết trên máy không có card mạng thật nối với một host còn máy có card mạng thật nối với một host thì không cần loopback.

Nói chung bạn phải chịu khó tìm hiểu nguyên nhân thì mới làm được còn vụ test card loopback thì mình làm một lần đã thành công rồi( Chi tiết cách làm mình có HD cụ thể bên topic kia rồi) nếu bạn làm không được thì phải xem lại xem đã làm đúng chưa.

Host ở đây là các thiết bị định tuyến như( Switch, Modem ...).
    Khách viếng thăm hãy cùng BlackDragon776 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết thientruongdx's Avatar
    Thanks
    21

Dùng loopback là cách giải quyết trên máy không có card mạng thật nối với một host còn máy có card mạng thật nối với một host thì không cần loopback.

Nói chung bạn phải chịu khó tìm hiểu nguyên nhân thì mới làm được còn vụ test card loopback thì mình làm một lần đã thành công rồi( Chi tiết cách làm mình có HD cụ thể bên topic kia rồi) nếu bạn làm không được thì phải xem lại xem đã làm đúng chưa.

Host ở đây là các thiết bị định tuyến như( Switch, Modem ...).
    Trời đã làm như vậy rồi mà đâu có đc. Rất nhiều người bị lỗi đó chứ ko riêng gì mình.
    Mà show hàng thì có update server ko
    Khách viếng thăm hãy cùng thientruongdx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Vinh Nghệ An
    Thanks
    0

GOood ghê ta
    GOood ghê ta
    GOood ghê ta
    Khách viếng thăm hãy cùng My.Ami.Pro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    161

bác show hàng mà có dự định share cho anh em clb dùng không vậy bác ới. hihi
    Khách viếng thăm hãy cùng anhvaem_n2s xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    78

cái này là hình test TLBB phiên bản mới mà FPT sắp ra...phiên bản mới sẽ có trang bị như thế ...
    Khách viếng thăm hãy cùng giangmap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi giangmap [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này là hình test TLBB phiên bản mới mà FPT sắp ra...phiên bản mới sẽ có trang bị như thế ...
    Ông bạn nhìn xem dòng nội, ngoại công căn bản FPT có cho lên 10000 như hình không, thêm nữa là thần khí 92 FPT 5 sao hay là 9 sao, ở hình chụp là 9 sao đó.

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Làm sao để show thông tin của 1 đồ ra webshop ?
    Bởi q.m3dia trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 12-07-11, 10:30 AM
  2. Show hàng new nè!
    Bởi qwejkl trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 37
    Bài viết cuối: 27-05-11, 03:32 PM