Ai cho tui biết cái này là cái gì ????
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 13 1 2 3 11 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 129
    Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ai cho tui biết cái này là cái gì ????

Mọi người vào xem coi cái này là cái gì ? Tui chỉ biết rằng bằng chứng có trước mắt ! Ai có bằng chứng thì đem ra đối chấp sự thật ! Tui chả bít ai đúng ai sai ! Chỉ biết có bằng chứng thì chính là có sự thật !

Cái ngày đưa ra bằng chứng thì nguyên ngày chủ thớt ko có trên mạng nên ko bít vụ việc này ! Đến hôm nay (22/11/2009) vào thì Topic del mất rùi !

Cho tui hỏi ai PRO PHOTOSHOP chuyên DESIGN nhìu cho tui hỏi liệu bức hình này có phải dc Design lại ko ? Mời mọi người cho ý kiến !!!!!!!

Chủ thớt nói :
    Ông Đánh Trống Lãng À Đc Tui Tìm Đc 1 Cái Seri Nè Anh Em Có Thể Hỏi Tổng Đài 7-85-541799 Số Fone Nạp: 01224261826 ( Fone Của TaiDepZai Ba Lai Giống Dog )Đang Tiếp Tục Kiếm seri còn lại ................
    [Only registered and activated users can see links. ]

Mọi người chú ý ! Bình luận chứ ko phải chửi !

Còn đây là bằng chứng khác ngoài lề 1 chút của buonchanqua :
    Theo như buonchanqua nói : Chanqua Buon: cai hinh nay duoc chup lai
    Chanqua Buon: luc truoc lap 1 topic ke toi rezo minh cung tham gia
    Chanqua Buon: luc do rezo vao yahoo chat voi minh nhung dong nhu vay
    Chanqua Buon: nhung den taan bay gio minh van chua nhan duoc ban fix loi

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: Ai cho tui biết cái này là cái gì ????

em Cũng có mua thằng *** này 1 SV Full giống L**** nữa :
    nhưng khi đưa SV la virus và Còn hứa sẽ có phần hướng dẫn quản lí L** mẹ nó nữa
    có đâu được gì : được **** nó cái: AnhtaiDepTrai ****** rùi chưa mà cái đó của *****
    Lần sửa cuối bởi thaihoa91, ngày 22-11-09 lúc 08:24 PM. Lý do: Bình luận ! Ko phải chửi !
    Khách viếng thăm hãy cùng vekien113 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    102

mình cũng chưa biết nhiều lắm về anhtai, nhưng có lẽ là.
    SỐC
    Khách viếng thăm hãy cùng phamtien23890 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Thiên Đàng City
    Thanks
    1

Lâu rồi không vào 4rum, giờ vẫn như vậy nhỉ. Chẳng có gì thay đổi mà còn tồi tệ hơn xưa
    Khách viếng thăm hãy cùng x10tinpro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi vekien113 [Only registered and activated users can see links. ]
    em Cũng có mua thằng Ch'o này 1 SV Full giống L** mẹ nó nữa :
    nhưng khi đưa SV la virus và Còn hứa sẽ có phần hướng dẫn quản lí L** mẹ nó nữa
    có đâu được gì : được Fuck mẹ nó cái: AnhtaiDepTrai mày Fuck mẹ mày rùi chưa mà cái đó của bã bự thế
    Clone chú Minh đây mà
    Haizz ... chú design đẹp đấy anh nói thật nhé cái phần viền avatar đâu em ? cái phần gõ chữ đâu ? chụp phần save chat lên đây ... xin thưa ... nếu chú có tấm ảnh này chú phải upload ngay lên chứ sao lại đưa Hòa up ...
    Hỏi mấy thằng chat với Tài này từ trước giờ xem cách nc. ra sao nhé ...
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Rezo™ [Only registered and activated users can see links. ]
    Clone chú Minh đây mà
    Haizz ... chú design đẹp đấy anh nói thật nhé cái phần viền avatar đâu em ? cái phần gõ chữ đâu ? chụp phần save chat lên đây ... xin thưa ... nếu chú có tấm ảnh này chú phải upload ngay lên chứ sao lại đưa Hòa up ...
    Xin thưa cái ngày đưa ra bằng chứng thì nguyên ngày chủ thớt ko có trên mạng nên ko bít vụ việc này ! Đến hôm nay vào thì Topic del mất rùi !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin thưa cái ngày đưa ra bằng chứng thì nguyên ngày chủ thớt ko có trên mạng nên ko bít vụ việc này ! Đến hôm nay vào thì Topic del mất rùi !

xin lỗi nhé ! ngày hôm đó nó còn sài nick ảo : ilikeyourabit94 pm Tài này nhé
    mà nghe nói chủ thớt có seri mà sao không upload lên để tổng đài check
    @Thaihoa91 : Cậu nói chuyện với tôi đến 100 lần chưa có biết cách nc. của tôi thế nào không ?

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Rezo™ [Only registered and activated users can see links. ]
    Clone chú Minh đây mà
    Hỏi mấy thằng chat với Tài này từ trước giờ xem cách nc. ra sao nhé ...
    Này người rừng ko cần bằng chứng.Cách nói chuyện của bạn đã là bằng chứng rồi.
    Mọi người nên từ bỏ cái JX đi.Đừng vì nó mà phải hao tiền và phí thời gian.
    Khách viếng thăm hãy cùng double50cent xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    1

Sao box này sôi nổi vậy ta ! Mà mấy nhân vật chính cứ diễn đi diễn lại, chẳng có gì mới mẻ cả ! Hay tính làm phim dài tập hả ? Thật là buồn cho box võ lâm. Đã lâu không vào mà thấy thế này, quả thực chán quá !
    Khách viếng thăm hãy cùng thecongcntt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Haizz ... Giải thích nhiều chi cho mệt so sánh 2 bức ảnh nhé cả đều là khách hàng đấy xem cách nói chuyện khác nhau không ? cảm ơn ông buonchanqua còn giữ đoạn chat ...
    1. Vụ của buonchanqua tớ chưa update tớ xin nhận lỗi
    2. Vụ của Vuong Minh như đoạn chat là 500K hả ? vậy ở topic kia hắn nói gì ? còn giữ seri thẻ mà ... vui lòng post lên đây để check qua tổng đài ... OK
    Lần sửa cuối bởi Mr.Rezo™, ngày 22-11-09 lúc 08:52 PM.

Trang 1 của 13 1 2 3 11 ... CuốiCuối