Ai cho tui biết cái này là cái gì ???? - Trang 13
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 13 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13
Kết quả 121 đến 129 của 129
    Kevin D Reaper cá mập xám's Avatar
    Đang ở
    ♣ Deep Blue Sea ♣
    Thanks
    19

Ðề: Ai cho tui biết cái này là cái gì ????

thực ra chả cần giả gì bức ảnh thứ nhất, chả cần đụng dao kéo với nó làm gì .... chat 2 nick 1 máy, sửa contact detail thành gì mà chả đc vì đâu có chụp đc cái nút hỏi có mún Add nick hay ko
    còn bức 2 có mún ghép 1 tí cũng chả khó khăn gì ...
    Lần sửa cuối bởi cá mập xám, ngày 26-11-09 lúc 08:24 PM.
    A human action, once taken, can never be changed!

Thành Viên
    Thanks
    0

ai cho tôi biết cái này là cái gì ????? part 2

chào mọi người
    ngày 3/11/09 mình vào clbgamevn thấy topic bán sever của rezo đọc mấy cái giới thiệu về chức năng của sever và lời bảo đảm của chủ thớt rezo và mình thấy có vẻ rezo là thành viên đã tham gia clbgamevn 1 hời gian dài nên yên tâm mà mua , ngày 4/11 mình pm vao nick chat của rezo được nhận sự đón tiếp nông hậu từ người mình pm nói chuyện với rezo 1 hồi thấy cũng thật vui sao đó mình đã mua sever của rezo với giá 500k mình đã ra bưu điện gởi tiện và chờ đợi ngày hôm sau đến thật nhanh , cuối cùng ngày 5/11 cũng tới sau khi ăn sáng chạy đi chơi vài vòng mình về nhà và pm cho rezo mình pm cho rezo thì rezo nói vẫn chưa nhận được số tiền mình gởi sau khi nói chuyện 1 hồi với rezo mình chạy ra bưu điện hỏi thì họ nói do mình gởi tiền vào buổi chiều nên hàng đến tay người nhận sẽ trễ 1 chút mình điện cho rezo và nói hết sự việc cho rezo biết và đưa điện thoại cho chị bưu điện xác nhận sự việc với rezo sau 1 hồi nói chuyện rezo đã nói với mình về nhà đi pm nick của rezo rezo send sever với patch cái đặt luôn dùm cho mình về nhà và bắt đầu dow sever và patch mà rezo đưa sau 1 hồi cài đặt cuối cùng cũng xong , rezo chĩ mình cách đăng nhập cách hiện nhân vật khi mới vào game cách chơi thế nào rezo chĩ và hướng dẫn mình với cách nói chuyện khá vui vẻ rồi 1 lát sau rezo nói bạn chơi đi sever này có rất nhiều chức năng nếu có lỗi gì xãy ra thì bạn pm cho tôi tôi sẽ fix lỗi cho bạn , mình thấy rezo là 1 người tốt nên muốn kết bạn nên đã send cho rezo 1 cai card điện thoại 100k xem như quà và thế mình chơi game suốt từ đó tới tối và thấy bản kill rất tuyệt i như của vina vậy bản đồ luyện công thì rất tốt xa phu đẩy lên luyện lv khỏe re cuối cùng đến tối mình đã luyện lv lên được 1xx nên định đi đánh tống kim nhưng khi mình nhấn vào kill hỗ trợ nhân vật để đến map tống kim thì lại không được có dấu ! màu đỏ và có 1 câu tiếng hán ngay khi mình chĩ chuốt vào dấu ! mình nghi lại lỗi và tìm chức năng khác để chơi mình đổi bảo rương cũng không được càng lúc càng phát hiện nhiều lỗi sau cùng mình pm nick chat của rezo và nói cho rezo biết những lỗi mà mình gặp phải rezo nói bạn tét thêm đi vào ngày mai tôi sẽ đưa ông bản fix hoàn chỉnh cho server thế là mình đi train lv tiếp đến ngày hôm sau :
    mình pm cho rezo vào buổi chiều rezo nói hiện không có nhà lát nửa về mình đưa cho bản fix , mình đã vào trang chủ của rezo [Only registered and activated users can see links. ] để xem có tin tức gì mới hay có cái gì đó đại loại vậy không thì thấy nick chat trên trang web sáng lên ghi i'm online
    ngày hôm sau vào buổi trưa lúc 11 hay 12 h gì đó mình pm cho rezo nhưng không thấy trả lời mình điện thoại cho rezo cũng chẳng ai bóc máy vào trang chũ rezo thì lại thấy cái dòng i'm online
    và cứ thề chờ đợi bản fix mà không biết thời gian cứ thế cho đến hôm có người lập bài nói rezo lừa đảo mình đã vào xem và pót lên vài lời rezo lập tức dùng 1 nick khác pm cho mình liên và lại hứa sẽ đưa mình bản fix ừ thì chứ chờ thữ nửa xem
    và cho đến tận hôm nay ngày 29/11 mình vẫn chưa thấy cái bãn fix lỗi của mình đâu cả
    xong phần mở bài đến phần thân bài nào :
    trong bài viết cùng tên của thaihoa91 đưa lên lúc trước có 2 tấm hình tấm hình thứ 2 là của mình và rezo đã thừa nhận đó là sự thật qua những dòng này :

Haizz ... Giải thích nhiều chi cho mệt so sánh 2 bức ảnh nhé cả đều là khách hàng đấy xem cách nói chuyện khác nhau không ? cảm ơn ông buonchanqua còn giữ đoạn chat ...
    1. Vụ của buonchanqua tớ chưa update tớ xin nhận lỗi
    2. Vụ của Vuong Minh như đoạn chat là 500K hả ? vậy ở topic kia hắn nói gì ? còn giữ seri thẻ mà ... vui lòng post lên đây để check qua tổng đài ... OK

cái đó nói lên rezo đã bán sever cho mình và mình vẫn chưa nhận được bản fix lỗi các bạn nhận xét sem có đúng không nếu các bạn nhận diện hàm ý suy ra từ câu nói của rezo là đúng và không biến đổi câu nói sang í nghĩa lệt lác hay châm biêm sai sự việc thì đọc tiếp nhé :
    lúc mua sever của rezo mình không hề yêu cầu 1 chức năng nào khác ngoài chức năng mà rezo đã giới thiệu trong bài viết bán sever của rezo cả vậy đáng ra lúc bán sever cho mình thì sever phải hoàn toàn có những chức năng mà rezo đã nói chứ đúng không mọi người nhưng trong server rezo share cho mình thì hoàng toàng không có những chức năng rezo đã giới thiệu
    [Only registered and activated users can see links. ]
    đây là sever và patch mà rezo đã đưa cho mình các bạn dow về mà test thử xem server này hoàng toàn khác với những gì rezo đã quảng cáo vì khi vừa cài đặt thì đã phải cài front nhưng trong giới thiệu nói rõ ràng là nó no front mà ( sau này mới biết có front với no front như thế nào lúc đó chưa hiểu gì nhiều về server cả mình nguyên thủy từ topic l2 qua đây)
    -nếu rezo chối server này không phải của rezo vậy được , mình là người mua server của rezo vậy rezo đâu có lý do gì không đưa mình lại 1 bản server nửa , send qua host chia sẽ miễn phí mà đâu mắt xu nào đâu mà sợ tốn kém đúng không
    -nếu rezo nói server này đúng của rezo ừh được bản fix của mình đâu rồi , như những câu trên mình nói rezo bán server thì dĩ nhiên trong server phải có đầy đủ tất cả những chức năng mà rezo đã giới thiệu chứ nhĩ rồi khách hàng yêu cầu chỉnh sửa cái gì không hợp i' chừng đó rezo mới phải fix đúng không
    -còn nếu rezo nói tôi bận việc xyz gì đó không post kịp vậy thì cho mình hỏi lúc rezo bán server này cho người sử dụng thì rezo phải add hết chức năng mà rezo đã đưa ra giới thiệu chứ đâu phải nói bạn chờ tôi fix nhé , bản fix chỉ có tác dụng với điều kiện người sử dụng server do rezo bán không thấy thích 1 chức năng nào đó trong số những chức năng và muốn chỉnh sửa như quái ít quá tăng quái lên hay máu quái + boss nhiều quá mạnh quá chừng đó mới cần đến bản fix , chứ những chức năng đáng ra phải có thì hoàn toàn không có xai sự thật với lời quản cáo
    -còn nếu rezo chối và nói tôi đưa bản fix cho rồi vậy cho mình xin lỗi phiền bạn post lại dùm 1 lần nửa dùm mình có thễ do lỗi yahoo hay xyz gì đó mà mình vẫn chưa nhân được link dow
    -còn nếu rezo nói tôi đã send rồi và không giử lại bản fix trong máy nửa và tôi công việc nhiều đâu có rãnh để lưu lại đường link đó tôi không rảnh làm lại 1 lần bản fix đó đâu : nếu vậy sao rezo không add luôn bản fix đó vào server rồi hẳn đem bán vì mình chỉ yêu cầu server có những chức năng như đã giới thiệu đâu thêm bớt cái gì đâu đáng ra lúc làm server này rezo phải add luôn vào rồi chứ đâu phải bắt khác hàng chờ đợi bản fix , rezo làm xong bản fix không giử lại vậy những người mua trước và sao tôi làm sao đây không lẽ đưa cái server thiếu chức năng đó cho người ta rồi bảo người ta chờ bản fix

tôi mà pót hình lên thì mắt công nói tôi photshop chán làm như ai cũng biết photoshop vậy nói đến hình có tấm rezo đã xem xong rồi mới post mấy dòng màu hồng phía trên có nghĩa rezo đã thừa nhận rồi nên đừng có nói photo nhe' tôi chẳng biết chút gì về photoshop đâu
    mấy cái này tôi up lên nhưng chẳng biết cái nào sẽ hiện hình nên không xem được thì nhấn vào link và khi xem xong bạn nghĩ gì ?????

xong phần thân bài đến phần kết bài :
    câu nói phía trên của rezo mình copy từ bài viết cùng tên đem qua hình như trang 3-4 gì đó không rõ viết sáng giờ quên mắt nó đâu rồi nửa bài viết này dùng lời lẽ không dùng hình ảnh nên không ai có thể nói tôi là potoshop nhé , nhắc lại 2 cái link đầu tiên rezo xem xong rồi mới thừa nhận rằng chưa up rồi đến ngày 22/11 là 2 tấm cuối các bạn xem đi , từ sau khi topic kia close thì cũng sau hôm đó cái nick của rezo đen thui pm chẳng thèm trả lời
    - đoạn kết : bán sever nhưng không có đầy đủ chức năng như lời giới thiệu , đã thông báo tình trạng nhưng không có khắc phục sửa chửa từ ngày mua server cho đến nay vậy có thể gọi là lừa đảo chứ không thể gọi là chậm trễ nửa rồi
    lời cuối : đáng lí không trình bài theo kiểu này đâu nhưng nhớ hồi nhỏ học tập làm văn nhớ lại thấy vui vui nên làm theo cấu trúc cho vui ^^ phần I là ngắn nhất trong 5 phần bài viết này là phần I các bạn đọc từ từ chúc vui vẻ
    Khách viếng thăm hãy cùng buonchanqua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: ai cho tôi biết cái này là cái gì ????? part 2

xin nói thêm thời gian online của mình không nhiều toàn treo máy là chính thời gian online là sáng 7-8h , 11h - 1h , 5h chiều đến 8-9h tối ngoài thời gian đó mình ofice
    Khách viếng thăm hãy cùng buonchanqua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    244

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrr!
    hjz Zero lừa bao nhju ngỪi rẦu nhỸ
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Phát xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    244

sai chính tả kìa offline chứ ko faj~ ofice
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Phát xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi ntpdnp_2021 [Only registered and activated users can see links. ]
    sai chính tả kìa offline chứ ko faj~ ofice
    tiêng anh tôi đâu biết bao nhiêu ghi xai chuyện bình thường

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

lừa đảo sao xl các bạn nên xem lại lời nói của mình ... ở trên như là buonchanqua đã post thì tôi chưa update cho cậu ta nên xảy ra khiếu nại ...
    @customer : Hiện PC nhà tớ đã mất mạng 2 ngày hôm nay nên k thể online đưa các vị bản Update ... khi online lại đ.c bình thường sẽ update đầy đủ ... End.
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Rezo™ [Only registered and activated users can see links. ]
    lừa đảo sao xl các bạn nên xem lại lời nói của mình ... ở trên như là buonchanqua đã post thì tôi chưa update cho cậu ta nên xảy ra khiếu nại ...
    @customer : Hiện PC nhà tớ đã mất mạng 2 ngày hôm nay nên k thể online đưa các vị bản Update ... khi online lại đ.c bình thường sẽ update đầy đủ ... End.
    đọc kĩ bài biết của mình đi rồi hẳn nói câu này bạn ah

Thành Viên phuongdungjx's Avatar
    Thanks
    3

thôi nha kô nói đểu nhau nha close tại đây
    Khách viếng thăm hãy cùng phuongdungjx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 13 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13