Ai cho tui biết cái này là cái gì ???? - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 129
    Thành Viên willy_vonka's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: Ai cho tui biết cái này là cái gì ????

nhưng em có nhân được đĩa đâu . Anh bảo anh gửi rồi thì em chỉ biết gửi rồi chứ chưa tới tay em đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng willy_vonka xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

10h rồi ngủ đây mai tâp hợp anh em cãi tiếp
    Khách viếng thăm hãy cùng willy_vonka xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

I am Legend Se7eN747's Avatar
    Đang ở
    the library of jx & mu
    Thanks
    29

@willy_vonka : Đề nghị cậu ko spam nhé. 2 point về tội spam.
    Lần sau chắc bổ sung luật ko double pót trong đây quá. Vì forum mở chức năng sửa bài viết rồi. Cần gì thì cứ sửa bài rồi bổ sung chứ post kiểu này thì chỉ nặng forum
    @all : thảo luận chứ không cãi nhau nhé các bạn.
    Cung Cấp License Web NBB Full Chức Năng Giá chỉ 100k/Tháng có ưu đãi giảm giá và khuyến mãi mua 5 tháng tặng 1 tháng
    Yahoo : [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Thế này nhé ... Rezo không bình luận thêm ... sai vẫn là sai mà đúng vẫn là đúng không thay đổi được ... Thái hòa đừng có cái gì cũng đưa Page 1 để kiếm thanked đừng cho rằng làm thế là tài hoa ... cứ đợi đến lúc đủ = chứng kết tội Rezo này lừa đảo đi rồi hãy xồng xộc vào comment ... còn chưa xin đừng nói 1 câu "thằng Tài lừa đảo" ... vâng các vị cho rằng tôi bẩn tính vậy hàng ngày các vị sống ra sao ? có hơn kém gì tôi nhỉ ? nếu đủ = chứng kết tội tôi xin nhận còn không thì đừng có mở miệng ra vội ... vặn cổ tay 7 lần trước khi type rồi post lên đây ....
    @willy_vodka : chưa gửi CD công nhận thật ... nhưng đã gửi Server qua online haizz
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

JX-Group-Development ohishu's Avatar
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    45

Icon9 Ðề: Ai cho tui biết cái này là cái gì ????

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Rezo™ [Only registered and activated users can see links. ]
    Thế này nhé ... Rezo không bình luận thêm ... sai vẫn là sai mà đúng vẫn là đúng không thay đổi được ... Thái hòa đừng có cái gì cũng đưa Page 1 để kiếm thanked đừng cho rằng làm thế là tài hoa ... cứ đợi đến lúc đủ = chứng kết tội Rezo này lừa đảo đi rồi hãy xồng xộc vào comment ... còn chưa xin đừng nói 1 câu "thằng Tài lừa đảo" ... vâng các vị cho rằng tôi bẩn tính vậy hàng ngày các vị sống ra sao ? có hơn kém gì tôi nhỉ ? nếu đủ = chứng kết tội tôi xin nhận còn không thì đừng có mở miệng ra vội ... vặn cổ tay 7 lần trước khi type rồi post lên đây ....
    @willy_vodka : chưa gửi CD công nhận thật ... nhưng đã gửi Server qua online haizz
    Hình Như Ông Anh Quá Kích Động Anh Em Có Chửi Gì Ông Đâu Chỉ Là Phân Biệt Trắng Đen Cho Rõ Còn Câu Nói "Thằng Tài Chơi Đễu" Hình Như Các Member Tham Gia CLB Hơn 1 Năm Đều Biết Chỉ Có Tôi Là Không Nên .......

Còn Việc ThaiHoa Post Bài Viếc 100% Là Vì Anh Em Để Biết Mà Tránh Mua Server Của Những Kẻ Tồi ..... Đó Là Trách Nhiệm Của 1 Moderaters Không Có Gì Liên Quan Tới Kiếm TKS Cả ( Theo Tôi Nghĩ Là Thế Còn Các Bạn Thì Sao )
    Phiêu bạc giang hồ tìm chốn dung thân !

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi ohishu [Only registered and activated users can see links. ]
    Hình Như Ông Anh Quá Kích Động Anh Em Có Chửi Gì Ông Đâu Chỉ Là Phân Biệt Trắng Đen Cho Rõ Còn Câu Nói "Thằng Tài Chơi Đễu" Hình Như Các Member Tham Gia CLB Hơn 1 Năm Đều Biết Chỉ Có Tôi Là Không Nên .......

Còn Việc ThaiHoa Post Bài Viếc 100% Là Vì Anh Em Để Biết Mà Tránh Mua Server Của Những Kẻ Tồi ..... Đó Là Trách Nhiệm Của 1 Moderaters Không Có Gì Liên Quan Tới Kiếm TKS Cả ( Theo Tôi Nghĩ Là Thế Còn Các Bạn Thì Sao )
    Trắng đen ở đây anh không rõ nhưng em nên tỏ thái độ thiện chí Minh ạ ... chú là người ignore nick anh từ cách đây 2 hôm ... a check invisble vẫn thấy chú online mà ... vậy sao mà có thể comment với chú mấy dòng trong ảnh xin thưa ... chú cứ làm gì chú muốn ... design nhiều đi ... anh không quan tâm ... anh đợi đủ số thẻ 500K chú nói sẽ nhờ nhiều member trong 4rum check qua tổng đài ... trắng đen ở đó Minh ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Icon4 Ðề: Ai cho tui biết cái này là cái gì ????

Trích dẫn Gửi bởi +Se7eN+ [Only registered and activated users can see links. ]
    @willy_vonka : Đề nghị cậu ko spam nhé. 2 point về tội spam.
    Lần sau chắc bổ sung luật ko double pót trong đây quá. Vì forum mở chức năng sửa bài viết rồi. Cần gì thì cứ sửa bài rồi bổ sung chứ post kiểu này thì chỉ nặng forum
    @all : thảo luận chứ không cãi nhau nhé các bạn.
    sorry cái này em mới biết có gì thông cảm nhá !

Nhưng mà anh này cần cẩn thận với tên này , rất giỏi chạy tội lừa đảo anh em trong 4rom ... trước giờ chưa gặp ai như anh này đâu Cái gì thay đổi được chứ lòng dạ con người không thay đổi được đâu . Nói dối vẫn là nói dối
    Tiện đây xin nói anh tài luôn không nói trên YH! được vì ko có YH!
    may mắn cho anh là anh ở Hà Nội chứ nếu anh ở TP HCM thì sẽ khác đấy !
    Anh làm mất lòng anh em quá

Thành Viên
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Rezo™ [Only registered and activated users can see links. ]
    Thiết nghĩ Mod thái hòa làm như vậy k có gì sai so với trách nhiệm của Moderator đâu

@Willi Vonka : nếu RZ trong tphcm bác định làm gì thể hiện đúng cái bản chất con người vốn có của bác à
    Khách viếng thăm hãy cùng Masterking0211 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Cái này em không phủ định nhưng server đó hoàn toàn trống rỗng .Em có hỏi anh tại sao anh nói là chưa add map hay gì đó đại loại thế nói trắng ra là hoàn toàn không có gì trong đó . Anh có nói là server nặng 30 mb patch nặng 50mb hay 80mb gì đấy em không nhớ rõ mà cộng lại là 110mb. Trong khi server + patch anh share cho em tren YH! lúc đó tổng cộng chỉ có khoảng 50 mb thôi

Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Masterking0211 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thiết nghĩ Mod thái hòa làm như vậy k có gì sai so với trách nhiệm của Moderator đâu

@Willi Vonka : nếu RZ trong tphcm bác định làm gì thể hiện đúng cái bản chất con người vốn có của bác à
    Anh nghĩ gì thế , em vốn định mua server đó trực tiếp em mới tin nhưng vì anh Tài nói "em sợ gặp người lừa đảo" nên phải gửi = bưu điện. Nếu như ở TP HCM thì em tới thẳng nhà mua rồi

Trang 5 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối