Ai cho tui biết cái này là cái gì ???? - Trang 12
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 12 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 129
    Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Ðề: Ai cho tui biết cái này là cái gì ????

xin phép thái hòa 1 post cuối ... 500.000 là 1 số tiền không nhỏ vậy mà như lời onishu sao ? dễ làm ngơ để mất toi 500K đơn giản à ? sự thực ở đây làm gì có 500K nào ... chỉ là những tấm ảnh design và qua 1 vài lời nói thôi sao ... Thái Hòa đã nói Rezo này vô tội vậy thì thôi nhé Minh ... học cách sống và xử xự như 1 người đàn ông đi
    @member : mọi chuyện đã rõ ... Rezo vô tội
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

I am Legend Se7eN747's Avatar
    Đang ở
    the library of jx & mu
    Thanks
    29

Open topic vì có người muốn xin lỗi Rezo . Còn ai muốn sv để chơi thì có thể pm 7 và thaihoa91 để được nhận sự hướng dẫn và server . Nếu như bạn không muốn bỏ tiền ra
    Lần sửa cuối bởi Se7eN747, ngày 23-11-09 lúc 07:13 PM.
    Cung Cấp License Web NBB Full Chức Năng Giá chỉ 100k/Tháng có ưu đãi giảm giá và khuyến mãi mua 5 tháng tặng 1 tháng
    Yahoo : [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    10

Thôi thì cho tôi nói vài lời

Tôi từ trước đến h vẫn thế 1 là 1 2 là 2 đầu tiên là tôi xl MR RZ như lời đã hứa nếu hắn vô tội

Thành thật xin lỗi ông vì những lời trước đây ta lại là cùng a e 1 mái nhà clb ^^

Còn onishu ở topic trước thì nếu ông tiếp tục im lặng tôi nghĩ có lẽ ông đã lấy đc chiến thắng ít nhất là trong suy nghĩ của mọi người.Nhưng sang tới topic này ông làm thành trò trẻ con lố bịch rồi đấy 1 cái bằng chứng mà ngay cả người ngoài cuộc cũng làm đc thì k có 1 chút giá trị nào đâu Tôi cũng chả biết nói thế nào nhưng mà cái gì cũng có điểm dừng thôi cứ làm quá ép người ta đến tận cùng chỉ thể hiện đc cái chất và cái lượng của bạn rất là ....... thôi ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng Masterking0211 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Vinh Nghệ An
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi renoxp [Only registered and activated users can see links. ]
    1. Giả đoạn chat thì dễ thôi.

2. Giả lại từ tấm hình của chủ topic sẽ thua thiệt vì hình gốc hiển thị rõ hơn (trước khi save ở định dạng .jpg [mờ]).

3. Chủ topic trở lại chủ đề chính chứng minh hơn là ngồi đó tìm cách chứng minh ai copy - paste giỏi hơn.

4. Một số kẻ dùng clone nhiều quá, không khéo đàn ông và đàn bà chỉ khác nhau một cái váy.

5. Chủ topic vui lòng giải thích tại sao lại xóa cái hình avatar + cái hình ở dưới chỗ đánh dấu màu đen, khoãng cách chữ "mà không" cách xa nhau quá. Có thể so sánh tấm hình gốc mà Moderator thaihoa đã post ở page 1.

Cái píc ấy, quá đơn giản để giải thích.
    khoãng cách chữ "mà không" cách xa nhau quá.
    Đánh 2 dấu cách xem nó có xa không,
    với cả tấm DS của cậu :-S , Nhìn ngoài là biết giả, chưa cần đem lên PTS thẩm định
    Khách viếng thăm hãy cùng My.Ami.Pro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

JX-Group-Development ohishu's Avatar
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    45

Icon9 Ðề: Ai cho tui biết cái này là cái gì ????

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Rezo™ [Only registered and activated users can see links. ]
    xin phép thái hòa 1 post cuối ... 500.000 là 1 số tiền không nhỏ vậy mà như lời onishu sao ? dễ làm ngơ để mất toi 500K đơn giản à ? sự thực ở đây làm gì có 500K nào ... chỉ là những tấm ảnh design và qua 1 vài lời nói thôi sao ... Thái Hòa đã nói Rezo này vô tội vậy thì thôi nhé Minh ... học cách sống và xử xự như 1 người đàn ông đi
    @member : mọi chuyện đã rõ ... Rezo vô tội
    Nói Chung Ông Bạn Có Tội Hay Không Thì Tự Hiểu Chứ Tôi Đưa Bằng Chứng Nào Lên Đều Bị Ông Anh Phủ Phàng Đành Chịu Thôi Vì Tôi Là NewBie. Còn Việc Bỏ 500k Luôn Là Vì Tôi Đang Có 1 Dự Án Mới Với Tiền Bạc 500k K Là Gi Như Toppic Cũ Đã Nêu Bỏ 500k Mua 1 Bài Học Cũng Đáng Thôi Nhé Ohishu Sẽ Không Tham Gia Bàn Bạc Topic Này Nữa Sự Thật Thì Tôi Với Nó Đều Biết Fải K Ku Tài Đẹp Zai Ba Lai Giống .....
    Phiêu bạc giang hồ tìm chốn dung thân !

JX-Group-Development ohishu's Avatar
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi My.Ami.Pro [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái píc ấy, quá đơn giản để giải thích.
    Đánh 2 dấu cách xem nó có xa không,
    với cả tấm DS của cậu :-S , Nhìn ngoài là biết giả, chưa cần đem lên PTS thẩm định
    Không Đề Tài Vì Hiểu Nhầm Ý Của
    Lần sửa cuối bởi ohishu, ngày 23-11-09 lúc 07:37 PM. Lý do: Hiểu Nhầm
    Phiêu bạc giang hồ tìm chốn dung thân !

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

@My.Ami.Pro : vậy theo chú nghĩ bức ảnh của chủ topic không phải design sao là MOD mà comment thiếu trách nghiệm không tả nổi tôi cũng hiểu được trí tuệ của cậu "cao siêu" đến mức nào rồi

@onishu : anh xin chú mặc váy đi không thể tìm được sự trong sạch quay lại comment đểu càng thể hiện rõ bản chất đất Minh ạ
    Lần sửa cuối bởi Mr.Rezo™, ngày 23-11-09 lúc 07:36 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi ohishu [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói Chung Ông Bạn Có Tội Hay Không Thì Tự Hiểu Chứ Tôi Đưa Bằng Chứng Nào Lên Đều Bị Ông Anh Phủ Phàng Đành Chịu Thôi Vì Tôi Là NewBie. Còn Việc Bỏ 500k Luôn Là Vì Tôi Đang Có 1 Dự Án Mới Với Tiền Bạc 500k K Là Gi Như Toppic Cũ Đã Nêu Bỏ 500k Mua 1 Bài Học Cũng Đáng Thôi Nhé Ohishu Sẽ Không Tham Gia Bàn Bạc Topic Này Nữa Sự Thật Thì Tôi Với Nó Đều Biết Fải K Ku Tài Đẹp Zai Ba Lai Giống .....
    Mình thật sự chưa hiểu bạn đang diễn hay đang cố tình tỏ ra là cái trí tuệ của bạn thực sự quá kinh và khủng Bạn càng nói thì mình cảm thấy chẳng khác nào bạn đc tự vả vào mặt bạn hay đây là phản ứng bt của 1 người vừa ăn cướp vừa la làng
    Khách viếng thăm hãy cùng Masterking0211 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Topic Closed ! Chỉ có 1 người xin lỗi ! Còn lại SPAM nên CLOSED !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

[S]-[A]-[N]-[G] sangpronhat's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    9

Lại spam nữa ròi :-S hix 30charrrrrrrrrrrrrrrrrr
    Kỳ này hòa bày đầu nhé
    Soure game mobile full Unity3d mới nhất cập nhật liên tục
    Có share 1 số source free cho anh em học tập
    Click ngay
    [Only registered and activated users can see links. ]

Trang 12 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 CuốiCuối