Ai cho tui biết cái này là cái gì ???? - Trang 11
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 11 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 129
    Thành Viên antkstehg's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: Ai cho tui biết cái này là cái gì ????

Trích dẫn Gửi bởi huyken99 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao anh Rezo có nhiều kẻ thù thế vậy
    Ăn ở "có đức" quá nên vậy. 16 tuổi mà trả treo cỡ đó rồi,xem ra có triển vọng lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng antkstehg xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    25

[Only registered and activated users can see links. ]

1. Giả đoạn chat thì dễ thôi.

2. Giả lại từ tấm hình của chủ topic sẽ thua thiệt vì hình gốc hiển thị rõ hơn (trước khi save ở định dạng .jpg [mờ]).

3. Chủ topic trở lại chủ đề chính chứng minh hơn là ngồi đó tìm cách chứng minh ai copy - paste giỏi hơn.

4. Một số kẻ dùng clone nhiều quá, không khéo đàn ông và đàn bà chỉ khác nhau một cái váy.

5. Chủ topic vui lòng giải thích tại sao lại xóa cái hình avatar + cái hình ở dưới chỗ đánh dấu màu đen, khoãng cách chữ "mà không" cách xa nhau quá. Có thể so sánh tấm hình gốc mà Moderator thaihoa đã post ở page 1.

[Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi renoxp, ngày 23-11-09 lúc 06:31 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng renoxp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi antkstehg [Only registered and activated users can see links. ]
    Ăn ở "có đức" quá nên vậy. 16 tuổi mà trả treo cỡ đó rồi,xem ra có triển vọng lắm
    không phải chỗ xoắn đâu nhé cảm thấy nói ch. đ.c thì ra Y!H tớ tiếp

Trích dẫn Gửi bởi renoxp [Only registered and activated users can see links. ]
    4. Một số kẻ dùng clone nhiều quá, không khéo đàn ông và đàn bà chỉ khác nhau một cái váy.
    Ông Thái vẫn thâm như ngày nào
    Lần sửa cuối bởi Mr.Rezo™, ngày 23-11-09 lúc 06:20 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên antkstehg's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Rezo™ [Only registered and activated users can see links. ]
    không phải chỗ xoắn đâu nhé cảm thấy nói ch. đ.c thì ra Y!H tớ tiếp

Ông Thái vẫn thâm như ngày nào
    Tài đức vẹn toàn như ông ,tui khó mà nói chuyện lắm,với lại từ sai mà có thể nói thành đúng được,thì ông supper quá rồi,làm sao dám chấp ông hả ông Tài
    Khách viếng thăm hãy cùng antkstehg xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi antkstehg [Only registered and activated users can see links. ]
    Tài đức vẹn toàn như ông ,tui khó mà nói chuyện lắm,với lại từ sai mà có thể nói thành đúng được,thì ông supper quá rồi,làm sao dám chấp ông hả ông Tài

MasterKing trong Forum trước là kẻ thù mà giờ là bạn tớ đấy bạn hỏi ông ta xem tôi ăn nói thế nào tài đức vẹn toàn thì không dám nhưng cũng đủ hơn 1 số kẻ vừa không có tài lại chẳng có đức

Thành Viên
    Thanks
    0

đúng là đời thật , im lặng thì bảo : " nhát àh , ko dám ra sợ bị lột mặt nạ àh ?" , còn chứng minh thì : " càng chứng minh thì càng chứng tỏ cái sai của bạn! ". Rõ buồn cười thật , ko bik sống sao cho vừa lòng thiên hạ
    Khách viếng thăm hãy cùng satphalang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

JX-Group-Development ohishu's Avatar
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    45

Icon9 Ðề: Ai cho tui biết cái này là cái gì ????

ừM Ông Nói Đúng Và Tôi Xin Nhắc Lại 1 Lần Nữa Nhé Tôi Lập Toppic Để Mọi Ng Đề Phòng Hơn Khi Mua Server Của 1 Ai Đó Như Toppic Cũ Đã Nêu. Chứ Không Phải Lập Toppic Để Spam Chửi Chém.....
    Tôi Không Cần Mọi Ng Tin Mà Chỉ Cần Mọi Ng Đề Phòng Nó Thôi K Đề Phòng Cấm Đầu Vào Sẽ Biết.

Toppic Close
    Phiêu bạc giang hồ tìm chốn dung thân !

Thành Viên TyriMikk's Avatar
    Đang ở
    Hà Lội City
    Thanks
    6

chài ... hok phải càng chứng minh thì càng chứng tỏ cái sai của bạn ... bây giờ kiu chủ topic post đoạn chát YH có cả hình avata lên đi ... nếu đúng là hình hok photoshop thì bít mặt nhau ngay ... cả vụ số seri 500k nạp điện thoại nữa ... có những chứng cớ đó ... ai bắt lỗi được nữa ... tạm thời anh em đừng spam nữa nhé ... lên đến 11 trang rồi đấy
    Khách viếng thăm hãy cùng TyriMikk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi ohishu [Only registered and activated users can see links. ]
    ừM Ông Nói Đúng Và Tôi Xin Nhắc Lại 1 Lần Nữa Nhé Tôi Lập Toppic Để Mọi Ng Đề Phòng Hơn Khi Mua Server Của 1 Ai Đó Như Toppic Cũ Đã Nêu. Chứ Không Phải Lập Toppic Để Spam Chửi Chém.....
    Tôi Không Cần Mọi Ng Tin Mà Chỉ Cần Mọi Ng Đề Phòng Nó Thôi K Đề Phòng Cấm Đầu Vào Sẽ Biết.

Toppic Close
    Lộ mặt lộ thật rồi Minh ơi

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Bằng chứng ko thuyết phục ! Chủ Topic ko còn bằng chứng nào nữa ! Tuyên bố MrRezo tội ko thành lập do ko có bằng chứng ! Topic sẽ Closed !

Trước khi Close Topic, mình mong các bạn hạn chế mua bán ! Tránh gây xung đột trong BOX ! Mọi người hãy an tâm ! thaihoa91 này hứa ngày nào tui còn Dev JX ngày đó tui share free cho mọi người ! Tui sẽ ko thương mại gì cả ! 1 xu cũng ko ! Tui Dev JX vì đam mê phát triển chứ tui ko vì tiền !

Và cũng như chữ ký MrRezo đã ghi : UY TÍN làm nên tiền, tiền ko làm nên UY TÍN

Sắp tới mình sẽ share Patch Client Full chuẩn, điểm đặc biệt là CoreClient.dll mang tính thuần việt (Hex lại 1 chỗ), Patch Client Full chuẩn đảm bảo tiêu chuẩn Fix lỗi ngựa ko khí 100%
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 11 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 CuốiCuối