Chạy vài sever cho cũng 1 PC
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13
    Thành Viên
    Thanks
    42

Icon9 Chạy vài sever cho cũng 1 PC

Em kô bít các pro bít chưa nhưng em vân nói ra rằng anh em ta có thể chiến 5-6 sever trên cùng 1 PC hì hì dễ thui mà cần clien phù hợp, tùy sever có thể phù hợp có thể 2-3 sever phù hợp 1 clien ^-^ ví dụ Độc bá và xuân thu xài chung 1 clien vẫn ok(clien gồm path clien full+path độc bá) hay cái sever JX 5.0II và JX49 của bác DNT cùng xài chung 1 clien cũng ok. Chỉ cần bạn lấy toàn bộ sever bạn đang chơi xóa 3 mục Map setting+scrip^_^sao đó chép 3 mục đó của sever mới vào 1 thư mục # vậy bạn tha hồ test sever mới và nghịc sever cũ
    Khách viếng thăm hãy cùng kjmbialon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: Chạy vài sever cho cũng 1 PC

không chạy đựoc cùng lúc 2 sever trên trên cùng 1 pc đâu ! đơn giản là đố bạn chạy được game sever thứ 2 còn nếu ý bạn nói chạy từng sever 1 thì thoải mái
    Khách viếng thăm hãy cùng [Lady]Pro-Bi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    42

kô ý em bảo là chạy 2 sever với kỉu 2 sim 1 sóng đó hì hì có nghĩa là tiện cho các bạn test sever trên cùng 1 PC À chị lynh có mở sever cho anh em chơi kô hồi trước vân thích cái vipjx chơi cùi nhưng ái bang cùi kill đc Thúy yên ^_^(đc cái bổng +9)
    Khách viếng thăm hãy cùng kjmbialon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Vinh Nghệ An
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kjmbialon [Only registered and activated users can see links. ]
    kô ý em bảo là chạy 2 sever với kỉu 2 sim 1 sóng đó hì hì có nghĩa là tiện cho các bạn test sever trên cùng 1 PC À chị lynh có mở sever cho anh em chơi kô hồi trước vân thích cái vipjx chơi cùi nhưng ái bang cùi kill đc Thúy yên ^_^(đc cái bổng +9)
    Lady hâm rồi. không nhớ gì đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng My.Ami.Pro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi kjmbialon [Only registered and activated users can see links. ]
    Em kô bít các pro bít chưa nhưng em vân nói ra rằng anh em ta có thể chiến 5-6 sever trên cùng 1 PC hì hì dễ thui mà cần clien phù hợp, tùy sever có thể phù hợp có thể 2-3 sever phù hợp 1 clien ^-^ ví dụ Độc bá và xuân thu xài chung 1 clien vẫn ok(clien gồm path clien full+path độc bá) hay cái sever JX 5.0II và JX49 của bác DNT cùng xài chung 1 clien cũng ok. Chỉ cần bạn lấy toàn bộ sever bạn đang chơi xóa 3 mục Map setting+scrip^_^sao đó chép 3 mục đó của sever mới vào 1 thư mục # vậy bạn tha hồ test sever mới và nghịc sever cũ
    Ý của chú là bật 2 Server JX cùng 1 máy chứ gì thôi kiếm 1 con VPS mà chạy ... 1 con chạy Server chính [ PC gốc ] 1 con chạy Server khác [ trên VPS ] hoặc nếu máy chú mạnh thì cài máy ảo chạy 1 server ở máy ảo còn 1 server ở PC gốc cũng được
    P/s : Tốt nhất chỉ chạy 1 Server chính develop lên chứ chạy 2 Server nản lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

có thể cài 2 sever trên 1 máy không vd sever mu với vltk
    Khách viếng thăm hãy cùng daicaxommuoi1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi daicaxommuoi1 [Only registered and activated users can see links. ]
    có thể cài 2 sever trên 1 máy không vd sever mu với vltk
    lần trước nói chuyện với thaihoa qua yahoo nghe thaihoa nói mu và vtk cài chung rất có thể bị lỗi , nên mình cũng chưa dám đụng đến trong máy mình chỉ cài cabal và vltk (cabal chạy máy ảo)
    Khách viếng thăm hãy cùng buonchanqua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

[S]-[A]-[N]-[G] sangpronhat's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    9

Ông làm sao máy có 2 ip đi rùi tính đến việc chạy 2 sv hem phải phiên bản khác là code sv cũng khác đâu
    Soure game mobile full Unity3d mới nhất cập nhật liên tục
    Có share 1 số source free cho anh em học tập
    Click ngay
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi sangpronhat [Only registered and activated users can see links. ]
    Ông làm sao máy có 2 ip đi rùi tính đến việc chạy 2 sv hem phải phiên bản khác là code sv cũng khác đâu
    chắc xem chữ kí của sangpronhat ^_^ xong mới viết bài này ấy mà
    Bàn tay ta làm nên tất cả
    Có sức người khỏi code cũng thành game.
    Khách viếng thăm hãy cùng buonchanqua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

[S]-[A]-[N]-[G] sangpronhat's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    9

Noái cho dzui miệng chứ khỏi code thì lấy game đánh bài có sẳn trong máy mà chơi
    Soure game mobile full Unity3d mới nhất cập nhật liên tục
    Có share 1 số source free cho anh em học tập
    Click ngay
    [Only registered and activated users can see links. ]

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Có Sever.có web Tv ThieuVanWeb rồi..nhung web không kết nối sever
    Bởi mrquang2412 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 01-06-11, 09:16 PM
  2. xin sever 0.26(file sever)link còn sống
    Bởi sieg01 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu