Cần hướng dẫn gấp cách cài PTV Off =SQL 2000
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên dolphin's Avatar
    Thanks
    0

Cần hướng dẫn gấp cách cài PTV Off =SQL 2000

Mong các pác chỉ giúp em cách cài PTV ofline mà = SQL 2000 chứ kô fải cái SQL 2005...vì ở nhà em đang xài sever JX nên cần SQL 2000...lúc đầu em cũng đã cài PTV Off = SQL 2005 rồi nhưng cài cái này phức tạp wá...còn fải cài mấy cái file WindowInstall K879 gì gì đó mới có thể cài đc cái SQL 2005...cũng chính vì thế mà hôm trước cài làm sao mà cái SQL 2005 chạy đc 1 nữa nó đứng máy thế là tự động restart máy..từ lúc đó cứ khởi động tới màn hình Welcome thì nó lại tự động restart máy....Từ bài này em mong các pác có thể giúp em cách cài PTV Off = SQL 2000...tui có hỏi rồi...Mr.Rezo nói cài PTV Off = SQL 2000 cũng đc nhưng tui lại kô bík cách làm ,mong pà koan chỉ giáo
    Khách viếng thăm hãy cùng dolphin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Ðề: Cần hướng dẫn gấp cách cài PTV Off =SQL 2000

Hình như là không cài được VLTK off và PTV off trên cùng 1 SQL server (cụ thể SQL 2000) vì cái server name trong ODBC của 2 loại sever này khác nhau -> 1 cái chạy được còng cái kia thì không.
    Khách viếng thăm hãy cùng trungtheboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Naughty_boy9x's Avatar
    Thanks
    3

Ðề: Cần hướng dẫn gấp cách cài PTV Off =SQL 2000

Mình chưa thử nhưng nếu import script mà ko gặp lỗi j thì chắc là cái được bằng SQL2000 thôi. Sorry bạn vì giờ mình bận quá nên ko có thời gian để test thử
    Khách viếng thăm hãy cùng Naughty_boy9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. lỗi khi cài sql 2000 cần sử lí gấp
    Bởi tuananls trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 12-07-08, 06:57 PM
  2. ai giúp tui về cái cài sql 2000 cái!
    Bởi yuemnhyu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-04-08, 02:21 PM