Hướng dẫn Add thêm đồ vào NPC - Trang 14
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 14 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14
Kết quả 131 đến 135 của 135
    Thành Viên sohien07's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: Hướng dẫn Add thêm đồ vào NPC

Item phòng thủ có thể add được các ngọc Hàn ngọc thạch. Trừ trang sức. VK thì add được kim cuơng thạch.
    Ngọc thuộc tính chỉ add được cho VK và Áo (không add được cho áo choàng).
    Khi add xong add vào NPC thì mình dê chuột vào nó ko hiện thuộc tính. Nhưng khi mua xong các thuộc tính và dòng cường hóa hợp thành đều đầy đủ!
    Khách viếng thăm hãy cùng sohien07 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cái nì hơi ngoài lề tý cho mình hỏi : sao mình đã thăng cấp 5 rồi đủ lv và point rồi mà không học được mấy skill lv 100, 104, 108 vậy mấy bạn ai biết chỉ giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng pipiupapa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi pipiupapa [Only registered and activated users can see links. ]
    cái nì hơi ngoài lề tý cho mình hỏi : sao mình đã thăng cấp 5 rồi đủ lv và point rồi mà không học được mấy skill lv 100, 104, 108 vậy mấy bạn ai biết chỉ giúp mình với
    Có 2 trường hợp:
    1/. Chưa đủ lv để sử dụng (vd skill 104 thì phải lv 104 mới sử dụng đc, chưa đủ thì ko xài đc)
    2/. Thiếu điểm exp skill
    Khách viếng thăm hãy cùng Quỷ Cung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Quỷ Cung [Only registered and activated users can see links. ]
    Có 2 trường hợp:
    1/. Chưa đủ lv để sử dụng (vd skill 104 thì phải lv 104 mới sử dụng đc, chưa đủ thì ko xài đc)
    2/. Thiếu điểm exp skill

đủ lv và point luôn mà skill vẫn mờ ko hiện lên để mình học, thăng chức 5 mình vào SQL để chỉnh, có NPC nào để mình thăng cấp 5 không bạn ???
    Khách viếng thăm hãy cùng pipiupapa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Mình có cài Sever 3.9 +clien bắc băng cung của anh clawride share trên topic trên và nhận thấy có quá nhiều lỗi,thăc mắc của hầu hết mọi người đã cài dc HK đều tập trung trong một bản HK của mình,Ặc…Ặc..
    Ví dụ như lỗi bone của các con boss,chạy đến chỗ có boss thì chỗ có,chỗ không
    Cương thi đâu:??
    Bọn tiên nữ đâu?
    Cáo và tiều phu cũng ko thấy
    Rồi thì sơn tặc cũng mất tích
    Gọi pet ra mà có hiện vách máu với mana mà chả thấy pet đâu?
    May ra thì còn mấy con mèo và cóc ở ngay ngoài thành…..
    Vì nó thiếu các bone tương ứng như 11003,11027,11028….
    Rồi thì đến chỗ bọn NPC nhận nhiệm vụ cũng chả làm được
    Cấp 52 rồi mà chả biết vào chính phái hay tà phái ở chỗ nào,chả thấy con boss nào có mục đó
    Chỉ có sáng lập môn phái hay tham gia thế lực chiến nhưng cũng ko dc?
    Không di chuyển bằng kiểu chạy bộ sang các thành khác được,không tìm dc hồi thành phù ở đâu?,chỉ có di chuyển từ NPC đến bắc hải băng cung với,cái động nào đó
    Rồi thì tại sao cấp cao như thế chỉ mặc dc đồ vô cấp,ví dụ như con thương ngày trước bên hiệp khách online cấp 26 đã đeo dc,thì bên này mình cấp 52 mà nhìn chữ nó đỏ quạch,đeo ko đeo dc(nó ghi các chữ tương ứng với các cấp như thanh danh,thượng cấp,tối thượng cấp..v.v..)
    Vậy thì làm sao để đeo được các đồ đấy,câp độ thì mình đã đạt rồi
    Còn nữa..^^!..Đánh quái lòi mắt không thấy rơi ra đồ..
    Ở thành đầu tiên bọn NPC quây tròn tất ở giữa,(do clien làm hay sever hả các bạn)vậy sang các thành xa xa chút,mà không có hồi thành phù,hay phù di chuyển thì làm sao mà về dc đây…hu..hu
    Mình không biết việt hóa là từ sever hay clien mà ra nhưng phải nói clien(hay sever) này toàn tiếng trung,nếu như ngày trước mình không chơi qua hiệp khách thì không biết mà lần,hỏi thử những bản newbie thì đúng là ngồi mà ngắm chứ đừng nói là chơi…
    Có phải tại clien này không tương thích với sever nên sinh ra lằm lỗi thế không,nếu ai mà chơi sever 3.9 giống mình mà clien ở nhà không bị lỗi có thể share cho mình được không,link media càng tốt(vì nhà mình không có mạng,muốn down thì phải ra quán ngồi,IDM mà down trực tiếp link clien từ nước ngoài cũng mất khoảng 14-15 tiếng,huhu…tiền đâu?(năn nỉ các bạn cho link nhanh nhanh còn sống nhá,link tìm dc toàn die hết)
    Mình mong các bạn,những người đi trước,đã làm và hoàn thiện được bản hiệp khách Offline của mình có thể giúp mình đưa ra lời giải thích hợp lý,cách khắc phục và fix các lỗi trên,để mình và các newbie khác đỡ phải mất công lập nhiều topic,gây ra tình trạng spam..v.v.
    Xin chân thành cảm ơn!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng hackercong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 14 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14