Server HKGH(RXJH 3.9) + data và giao diện tiếng việt - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 56 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 554
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Server HKGH(RXJH 3.9) + data và giao diện tiếng việt

có ai giúp mình ko?...........................
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Cendy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

bạn cứ làm theo y chang những gì được hướng dẫn, mình cũng vậy thôi, có chỗ nào đọc hướng dẫn mà ko hiểu thì mới hỏi phải bảo đảm download đúng cái client trong link của bác magic, nói chugn cái gì cũng "đúng y xì" là bảo đảm chạy tốt
    Khách viếng thăm hãy cùng tdrung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

hix.vào được SV ùi!mà sao không ep ngọc được!anh nào giúp em với!
    ah mà nên chỉnh tỉ lệ rớt đồ bao nhiêu là hợp lý nhỉ?chứ để tỉ lệ 100 dánh cả bải quái không rớt một món!(mình thik nhặt đồ đánh được ùi add hơn là mua shop :d)
    Thank!
    Khách viếng thăm hãy cùng kyokey xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hieuhien1's Avatar
    Thanks
    28

pro nào giúp em với: em nối với 2 máy với nhau thì máy 2 kết nối máy chủ ko dc !!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng hieuhien1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thanhIT[H-V-T]'s Avatar
    Thanks
    0

bạn vào Control panel tao. 2 user la` co' thể chơi 1 lúc 2 account!lưu ý với các bạn la`MICROSOFT SQL 2000 không thể chạy trên nền window xp sp3(WINDOW 7),các bạn có thể cai` sql 2005 trở lên mơi' chạy được trên window 7!mình nghĩ nên cài winxpsp2 la` chuẩn nhất với SQL2000!vài ý kiến chia sẻ của mình!thank các bạn đã đọc
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhIT[H-V-T] xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    28

Trích dẫn Gửi bởi thanhIT[H-V-T] [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn vào Control panel tao. 2 user la` co' thể chơi 1 lúc 2 account!lưu ý với các bạn la`MICROSOFT SQL 2000 không thể chạy trên nền window xp sp3(WINDOW 7),các bạn có thể cai` sql 2005 trở lên mơi' chạy được trên window 7!mình nghĩ nên cài winxpsp2 la` chuẩn nhất với SQL2000!vài ý kiến chia sẻ của mình!thank các bạn đã đọc
    thank vài lời chia sẽ của bạn, nhưng mà vấn đề ở đây là khi chơi HKGH trên máy thứ 2 , ko kết nối đc, chứ ko phải chơi 2 acc trên 1 máy!!!

Thành Viên
    Thanks
    0

Do muốn đơn giản hóa việc cài game nên mình đã config sẵn cho các bạn để chơi trên Ip 127.0.0.1. Muốn chơi qua mạng LAN bạn phải config lại gameserver, loginserver, file .DAT trong thư mục infbak file này đã được mã hóa dưới dạng base 64 string và phần mềm để edit file này hiện nay vẫn còn lỗi, mình định viết lại cái mới + trang đăng kí cho các bạn nhưng dạo này hơi bận nên mình chưa làm. Mình sẽ cố gắng hoàn thành và up hướng dẫn config để chơi trên mạng LAN cho các bạn.
    Khách viếng thăm hãy cùng Magiczvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Cendy [Only registered and activated users can see links. ]
    Em bị lỗi này. mấy Pro giúp em với:
    1) sau khi cài Đặt SQL server,restore datbase và Font TQ em cài đặt client và Patch xong hết. nhưng khi chạy game thì nó báo thiếu file @_@:
    [Only registered and activated users can see links. ]
    2)sau đó em copy cái file trong muc infback của 1 cái Patch khác vào và chỉnh lai IP thì vào dc Client. nhưng lại ko đăng nhập vào Server dc. T__T
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn xem Kaspersky của bạn có chặn file nào không . Lỗi này là do Launcher không đọc được file .DAT trong thư mục INFBACK. Mình thấy Ip Server của bạn là 192.168.2.4 nhưng mình đã config file .DAT để kết nối với IP 127.0.0.1 nên bạn không đăng nhập được là chuyện tất nhiên. Trong phần hướng dẫn mình có bảo là :"phần còn lại giữ nguyên không sửa gì hết" mà sao bạn sưar IP thành 192.168.2.4 chi vậy ??
    Lần sửa cuối bởi Magiczvn, ngày 16-11-09 lúc 04:19 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Magiczvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    28

up sớm nha anh, em rất nghiền game này,nhưng train 1 mình chán lắm, thank anh!!!

Thanks
    28

anh Magiczvn ơi, anh cho em xin yahoo chat nha!!!! em có chuyện muốn hỏi anh!!!

Trang 6 của 56 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Ragezone] rxjh 4.0 Full (web+client+server)
    Bởi RyoJack trong diễn đàn Release
    Trả lời: 238
    Bài viết cuối: 11-03-14, 06:18 PM
  2. server rxjh + database 30007
    Bởi Alexandria trong diễn đàn Release
    Trả lời: 114
    Bài viết cuối: 20-05-10, 12:17 PM
  3. Giúp giùm mình config server rxjh
    Bởi Mylove_Forever trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 23-05-09, 08:18 PM