[EDMT] Season 5 Gold Version 20.7.1 - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 49 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 13 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 482
    Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: [EDMT] Season 5 Gold Version 20.7.1

cho mình hỏi sao cai server nào của eddy cũng có 1 db là MuOnline vậy? còn mấy cái khác như Ranking, vent có tác dụng gì không? mình muốn đổ db từ server khác có đủ các db thì phải làm sao?
    mấy bạn đừng chém gió nha, không bik nên mình mới hỏi.
    Khách viếng thăm hãy cùng saigonlangtu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

Quá tuyệt vời k còn gì để nói về bác chủ thớt nữa Thank thank thank thank nè
    Khách viếng thăm hãy cùng Masterking0211 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ducphu's Avatar
    Đang ở
    Phiêu Bạt Giang Hồ
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi eddy [Only registered and activated users can see links. ]
    Ở đời không ai ngu 2 lần đâu bạn ạk ... Công sức tớ bỏ ra đâu phải vì mấy cái này mà đổ sông đổ biển!!
    Nhờ onlylovem crack , tớ mới kiểm tra lại và hóa ra tớ quá chủ quan , protect quá noobs ^^

Chính tay tớ CRACK DLL này cũng chỉ cần khoảng 5s ^^ (Find Text , bypass , save) xong !

Chỉ 5s ....

Và với các bản từ 20.07.01N+ trở lên..... Độ bảo mật của GS được tăng lên x5 ^^

mình nói đùa đấy ! bạn đừng có tự dằn vặt mình, bạn giỏi thế thì tiếp tục phát triển lên thêm nữa để thương mại, coi như đây là một bản chia sẽ cho anh em clb cũng không sao mà bạn !
    Khách viếng thăm hãy cùng ducphu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ducphu's Avatar
    Đang ở
    Phiêu Bạt Giang Hồ
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi onlylovem [Only registered and activated users can see links. ]
    Tớ sẽ không release những bản mà tớ thấy không cần thiết.
    @Eddy: khi nào cậu protect được = or > SCFMT thì lúc đó có thể gây khó khăn. Cracker VN & Nước ngoài không thiếu để crack đc chúng.
    Làm luôn cái bản mới nhất đi bạn ! rất GOOD ! không thì từ từ khi nào Full thực sự rồi crack cũng được, anh em box MU nhờ bạn!
    Khách viếng thăm hãy cùng ducphu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

ҳ̸Ҳ̸ҳ Mr.Úc Pro™ ҳ̸Ҳ̸ҳ modbibi's Avatar
    Thanks
    118

Trích dẫn Gửi bởi adm_mubmt [Only registered and activated users can see links. ]
    cao thủ web mà hỏi toàn những câu buồn cười thật
    vào character edit lại memb_pwd sang varchar 10 sau đó lấy joinserver no md5 của SCF vào sài là chạy được, lập ACC thì dùng CZF editor sau đó chọn no md5 là lập được ACC để test
    Cái này tưởng ai cũng biết rồi mới phải chứ
    ac,sao hôm bữa mình chuyển như vậy ko được ta,để thử lại xem sao
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

Không bít giờ data của Server thay đổi ra sao nhưng sao mình thấy DBBak chỉ có mỗi MuOnline.bak ? Server như vậy hay do mình download lỗi vậy ?
    Khách viếng thăm hãy cùng trungkien0107h xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi trungkien0107h [Only registered and activated users can see links. ]
    Không bít giờ data của Server thay đổi ra sao nhưng sao mình thấy DBBak chỉ có mỗi MuOnline.bak ? Server như vậy hay do mình download lỗi vậy ?
    Bản GS của Eddy chỉ có 1 DB tích hợp 3 DB.
    Khách viếng thăm hãy cùng uongsting xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

@Tomatoes : Dạ.... em đã có
    @onlylovem : Tùy ! ^^ Tớ sao cũng dc....nếu cậu crack đc mà share thì mọi người có quyền dùng...tớ chỉ k ưa việc cậu chê thành quả của tớ là "cùi" thui...tớ k cần phải thay đổi như SCFMT , những gì tớ code thêm vào ở bản sau sẽ hạn chế tối đa việc unlic
    @Karlee : ^^ Em k thích pack anh àk...ng` ta bỏ $ mua bản tm thì việc jif phải pack mất công

@All : Sử dụng thử xem thế nào ^^

Nhưng tớ nghĩ chỉ dừng ở bản này thui nhỉ ^^ !! Từ bản sau nếu có CRACK đc thì mong k ai xài :p...còn vì sao từ từ sẽ biết :]

Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi eddy [Only registered and activated users can see links. ]
    Ở đời không ai ngu 2 lần đâu bạn ạk
    ... Công sức tớ bỏ ra đâu phải vì mấy cái này mà đổ sông đổ biển!!
    ==> câu này sai quá trời , điển hình là thằng SCFMT đó, bị crack lên crack xuống hoài đấy thôi, lại còn lộ source nữa, đừng bảo nó khôn nha
    Khách viếng thăm hãy cùng Sh0ckIMU xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi ofgames [Only registered and activated users can see links. ]
    eddy and a Leench, a thief, he is using the source of SCFMT, and not the credits put it, he and a leecher cheat and a thief with no scruples
    Lolz.... u are stupid .... SCFMT source for 1.00.18 GS .... and my GameServer Project is 1.00.90 :]].... i'm only use NEWS source and AutoExp source of SCFMT..... not use all of SCFMT..... cuz i like bet0x and IcaruS
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 49 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 13 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. EDMT Season 4 Ver 2nd (12/8/2009)
    Bởi eddy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 156
    Bài viết cuối: 06-07-10, 01:24 PM
  2. EDMT Mu Server Season 5 PRO ver 15.7.90 ( GS+ GSCS )
    Bởi onlylovem trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 44
    Bài viết cuối: 27-06-10, 10:10 PM
  3. [EDMT] Season 5 Free
    Bởi eddy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 134
    Bài viết cuối: 24-04-10, 12:28 PM
  4. [Release] MuServer 1.02N+Season II+Season III+Lastes Version
    Bởi MenTaL297 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 26-05-09, 03:28 AM
  5. Season 3 Episode 2 + Season 4 Items Version 0.1