Share bản JX49 version 1.5.1 Font - Trang 23
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Bạn thấy Server này như thế nào ?

Người bình chọn
35. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Bình Thường thua xa mấy cái khác

6 17.14%
  • Tốt cái này Dev lại thì phải biết

29 82.86%
Trang 23 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 13 21 22 23 24 25 ... CuốiCuối
Kết quả 221 đến 230 của 264
    Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: Share bản JX49 version 1.5.1 No Font + Font 2in1

Trích dẫn Gửi bởi ngocduc1995_td [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao file S3ReplayServer.exe của em bị lỗi don't send thế
    Kiểm tra coi Set RAM ảo chưa và Set nó bao nhiêu ? Nhiều khi Set ý quá nó ko đủ chạy !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tuyettinh88's Avatar
    Thanks
    314

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu bị đơ thì bạn thử làm cách này : Vào thư mục Server --> Vào thư mục Settings --> Copy maplist.ini --> Paste vào trong thư mục Settings của Client xem sao !
    Hix tôi làm thế rồi nhưng vẫn vậy .Sau khi click vao` tong hoặc vao kim thì man` hinh đơ luôn chi có nước thoát ra thôi .(đãcopy Settings từ server vao client rồi ).Không hiểu nổi .Máp mở hết đầy đủ rồi .sever chay ngon hết không lỗi gi` hết (lỗi mỗi cái file trungsinh thôi).
    Khách viếng thăm hãy cùng tuyettinh88 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi tuyettinh88 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hix tôi làm thế rồi nhưng vẫn vậy .Sau khi click vao` tong hoặc vao kim thì man` hinh đơ luôn chi có nước thoát ra thôi .(đãcopy Settings từ server vao client rồi ).Không hiểu nổi .Máp mở hết đầy đủ rồi .sever chay ngon hết không lỗi gi` hết (lỗi mỗi cái file trungsinh thôi).
    File trùng sinh nó báo thế chứ ko có lỗi gì đâu bạn à !

Thành Viên
    Thanks
    0

Link có vấn đề rùi anh ADMIN ơi. Up link mới dùm em được không? Hic
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenkhoi_cm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

sr nha! Em thấy rùi, link trên die! Đọc bài hok kĩ, sr!
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenkhoi_cm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tuyettinh88's Avatar
    Thanks
    314

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    File trùng sinh nó báo thế chứ ko có lỗi gì đâu bạn à !
    Thì vậy tôi mới nói all bình thường ma` .Nhưng vẫn không vào được tống kim.
    Khách viếng thăm hãy cùng tuyettinh88 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi tuyettinh88 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thì vậy tôi mới nói all bình thường ma` .Nhưng vẫn không vào được tống kim.
    Đã có rất nhìu Server khác đã share mà fix lỗi trong Server của bạn ! Đây là sơ đồ fix lỗi từ từ !

5.0 Rezo --> 6.0 Rezo --> Server của KingMax share (wa cbgame.info mới có đầy đủ)

Thành Viên
    Thanks
    0

Muốn thanks mình nhấn nút nào vậy ? Mem mới nê không biết chỗ nào để thangks ? Thông cảm cho mình nha !!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng huynguyen88 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

hình như là có một link bi hư thì phải, bạn thử check lai xem. cho nên tui chỉ download link nay thôi [Only registered and activated users can see links. ] link kia down ko dc, ko biết co cần ko nua ? sao download về giải nén ra chỉ có 3 folder àh '' Maps, scripts, setting'' chỉ cần có 3 cái folder này thôi phải ko? tui giải nén rồi copy vào client cua Vinagame rồi chạy cái game.exe thì chay dc thấy tên cua server la Gio Ho Tinh kiem, nhưng ma nó báo la Kết Nối Với Server Thất Bại. ai chỉ tui full cách setup server này di. thanks trước nha.
    Khách viếng thăm hãy cùng unbeli3vabl3 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi unbeli3vabl3 [Only registered and activated users can see links. ]
    hình như là có một link bi hư thì phải, bạn thử check lai xem. cho nên tui chỉ download link nay thôi [Only registered and activated users can see links. ] link kia down ko dc, ko biết co cần ko nua ? sao download về giải nén ra chỉ có 3 folder àh '' Maps, scripts, setting'' chỉ cần có 3 cái folder này thôi phải ko? tui giải nén rồi copy vào client cua Vinagame rồi chạy cái game.exe thì chay dc thấy tên cua server la Gio Ho Tinh kiem, nhưng ma nó báo la Kết Nối Với Server Thất Bại. ai chỉ tui full cách setup server này di. thanks trước nha.
    Link down vẫn ổn ! Có lẽ bạn chưa bít cài JX rồi !

Phiền bạn down Ebook của Giangleloi về coi thêm cách cài : [Only registered and activated users can see links. ]

Trang 23 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 13 21 22 23 24 25 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share anh em tool chuyển hóa thành No Font
    Bởi tranducnam14 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 07-09-16, 09:55 AM
  2. Share NWEB còn update thêm demo version
    Bởi Mr.Hau trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 21-06-11, 05:19 PM
  3. [Share] patch Yulgang version 5
    Bởi KELAMAT trong diễn đàn Release
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 27-03-08, 11:55 AM

Tag của Chủ đề này