Update những công cụ mới cho jx - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 15 của 15
    Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: Update những công cụ mới cho jx

Trích dẫn Gửi bởi hongtu1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Kiếm thế sài font TimeNewRoman. Mình unpack ra đọc được hết các nhiệm vụ, event đều tiếng Việt có dấu.Hôm trước cho thử cái Map JX2 vào nhưng chỉ load mỗi hình ảnh của map ở góc bản đồ.Hình như GS ko load dc các file .dat thì phải, màn hình đen thui. Thử map của Phong Thần cũng vậy, không biết do đâu nữa.Giangleloi biết lý do chưa chỉ mình với.
    Mr.Rezo nói đúng đó ! hongtu1 thử unpack .jpg ra xem ! Nhớ bỏ vào Server lẫn Client nha ! Kiếm Thế có thể viết có dấu bằng Unicode nên mình nghĩ nếu mà có bộ SOURCE Kiếm thế chắc là Dev sẽ good lắm !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hongtu1's Avatar
    Thanks
    63

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Rezo™ [Only registered and activated users can see links. ]
    Unpack Map thì phải unpack cả cái File .wor với cái jpg của nó nữa ví nhụ thế này :

Map có tên là "BaLangHuyen" sẽ unpack là : BaLangHuyen.wor và BaLangHuyen24.jpg
    Unpack hết rồi. Bỏ file .wor và .jpg vào cả server luôn. Ko tin thì mấy hôm nữa mình share cho file .wor và .jpg cho mọi người thử, share luôn cho cả file Maplist.ini. Tưởng do Game.exe ko load đc file .dat của JX2, nhưng thử của Phong Thần cũng bị như vậy. Ko biết do đâu mà giangleloi lại add dc map PT thành công như vậy nhỉ?
    Khách viếng thăm hãy cùng hongtu1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi hongtu1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Unpack hết rồi. Bỏ file .wor và .jpg vào cả server luôn. Ko tin thì mấy hôm nữa mình share cho file .wor và .jpg cho mọi người thử, share luôn cho cả file Maplist.ini. Tưởng do Game.exe ko load đc file .dat của JX2, nhưng thử của Phong Thần cũng bị như vậy. Ko biết do đâu mà giangleloi lại add dc map PT thành công như vậy nhỉ?
    Trong cái bài làm maps PT thì giangleloi có để là có Settings.pak nữa ! Ko bít hongtu1 có chưa !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

lấy mấy cái File .pak của Phong Thần mà ném vào Data của JX 1 . sau đó khai báo trong package.ini xem có hiệu quả không . Còn không thì đừng nên làm . JX 1 là JX còn FS vẫn là FS . Cứ râu ông nọ cắm cằm bà kia bảo sao người ta không chán ngấy cái JX Private cho rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Cho mình cái pass download đi chủ tip
    Khách viếng thăm hãy cùng thaisonxz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. Thái Sơn Bắc Đẩu 0.3 (update)
    Bởi nhoxpk2707 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 216
    Bài viết cuối: 23-10-12, 04:42 PM
  2. Hỏi cách update top
    Bởi hoivemu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 07-06-11, 11:59 AM
  3. Update SS2 lên SS5 hay 6
    Bởi kubi.l0v3 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 18-05-11, 09:25 AM
  4. [Release] Endi SeasonIII Ep1[Update 2] - Eddy Update 5
    Bởi sophia trong diễn đàn Releases