Gs scfmt 7.11.66b
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 5 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 48

Chủ đề: Gs scfmt 7.11.66b

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon12 Gs scfmt 7.11.66b

Không biết 4rum này có ai share chưa, nếu có rôì mong MOD del dùm

Link file 4.32MB : [Only registered and activated users can see links. ]

P/s:
    Hàng còn nóng hổi, do anh Hoàng bên 4r.ketnoitatca.net share, và mình share lại.

Anh em mở hàng nhanh nào. ^^!
    Khách viếng thăm hãy cùng allforyou089 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Gs scfmt 7.11.66b

Quên ghi tác giả: SCFMT 7.11.66B cracked by MCTeam ^^!

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng allforyou089 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

ô thank mở hàng đầu tiền nè. ma sao không có GS_CS nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng Olala xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi allforyou089 [Only registered and activated users can see links. ]
    Không biết 4rum này có ai share chưa, nếu có rôì mong MOD del dùm

Link file 4.32MB : [Only registered and activated users can see links. ]

P/s:
    Hàng còn nóng hổi, do anh Hoàng bên 4r.ketnoitatca.net share, và mình share lại.

Anh em mở hàng nhanh nào. ^^!
    cái này có rìu mà hihi[Đùa] thank bạn nhanh tay up cho anh em ko lam trước rùi hãy úp
    Lần sửa cuối bởi thanhtinas, ngày 03-10-09 lúc 08:40 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhtinas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Pleiku - GiaLai
    Thanks
    34

Trích dẫn Gửi bởi thanhtinas [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này có rìu mà hihi thank bạn nhanh tay up cho anh em ko lam trước rùi hãy úp
    bổ xung tý cho chu toppic
    [URL="http://foro.ignetwork.net/showthread.php?p=246672#post246672"]
    1 điều tôi khuyên bạn thật tình nè thianhtinas.
    - bạn không nên và đừng bao giờ làm những chuyện như thế này nữa. nếu bạn là người biết trước thì bạn nên post trước.đùng bao giờ để người khác post rồi xong bạn mới post lên.
    giông kiểu chê bai(Kinh nhau) lắm. tôi đã post 2 bài và cả 2 bài đều có dấu tích của bạn và 1 người nữa........( không thích nói)
    thực sự bản này có cách đây gần 15 ngày rôi. tôi không thích thái độ của nhiều người nên không thích post.

cám ơn bạn đã đọc. và chúc bạn chú ý tốt hơi.
    Khách viếng thăm hãy cùng GooglePro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi GooglePro [Only registered and activated users can see links. ]
    1 điều tôi khuyên bạn thật tình nè thianhtinas.
    - bạn không nên và đừng bao giờ làm những chuyện như thế này nữa. nếu bạn là người biết trước thì bạn nên post trước.đùng bao giờ để người khác post rồi xong bạn mới post lên.
    giông kiểu chê bai(Kinh nhau) lắm. tôi đã post 2 bài và cả 2 bài đều có dấu tích của bạn và 1 người nữa........( không thích nói)
    thực sự bản này có cách đây gần 15 ngày rôi. tôi không thích thái độ của nhiều người nên không thích post.

cám ơn bạn đã đọc. và chúc bạn chú ý tốt hơi.
    tiu chảng chê bài gi bạn àhh.. bạn hay rút lại lời nói của mình bạn nhé! tiu thank chu toppic này...và chảng có y chê bài gi xin nhắc lại bạn hiều dùm cho 1 cái nha!
    Ghét nhất. ai... có lời nói chỉ trách người khác mà ko chịu làm! bạn hứa làm gì thì tự hiều nha!chưa thực hiên thì đừng chỉ trach như thế...Tiu không chê bai ai hết nha.!nhắc lại cho bạn hiểu nhe!
    Bạn hãy làm 1 cái thật tốt rồi mơi chia sẽ cho người ta... chứng đừng bưng lời lẽ chỉ trach tiu.và đọc kỉ lời tiu nói xem thật kỹ hãy nói nha.Đôi khi tiu pha chút trò đùa một tý và bổ xung cho 1 chút... mà bạn làm gì phai?????
    Lần sửa cuối bởi thanhtinas, ngày 03-10-09 lúc 08:33 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhtinas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Lục Địa MU LandOfPhi's Avatar
    Đang ở
    Lục Địa MU
    Thanks
    0

Thật ra bản 7.11.66b này về tính năng chẳng khác gì bản 7.11.65 cả
    Tôi test từ lâu rồi, bản 66b này còn bị Bugs con Pet Đại Quỷ nữa, 65 thì lại không bị
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Đang ở
    Pleiku - GiaLai
    Thanks
    34

hô hô sorry chẳng rảnh đâu, xưa nay trên 4rum này tôi nổi tiếng it nói,it bàn chủ yếu tự cảm nhận.đối với bạntthhiif nó bình thường nhưng mà với người khác đó là 1 lời mỉa mai.
    Tai sao????
    bạn biết trước sao bạn không up. mà cứ ai up là bạn nhảy vào up chỗ này chỗ kia và nói này nói kia?? biết vậy sao không làm trước mà theo tôi biết thì cái này được gọi là quá cũ đối với tôi, thậm chì với rất nhiều người. Are you ok.?
    Sr. good bye tự anh em cảm nhận là chính.
    Khách viếng thăm hãy cùng GooglePro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi GooglePro [Only registered and activated users can see links. ]
    hô hô sorry chẳng rảnh đâu, xưa nay trên 4rum này tôi nổi tiếng it nói,it bàn chủ yếu tự cảm nhận.đối với bạntthhiif nó bình thường nhưng mà với người khác đó là 1 lời mỉa mai.
    Tai sao????
    bạn biết trước sao bạn không up. mà cứ ai up là bạn nhảy vào up chỗ này chỗ kia và nói này nói kia?? biết vậy sao không làm trước mà theo tôi biết thì cái này được gọi là quá cũ đối với tôi, thậm chì với rất nhiều người. Are you ok.?
    Sr. good bye tự anh em cảm nhận là chính.
    bạn hứa sẽ làm cho anh em cai gì nhi???? hứa đã không làm nha.!
    chủ toppic chi up gameserver Và SCFdata.. àhh... bạn phải hiểu cho một vài điều chứ!
    BẠn hứa làm gì hãy mau thực hiện lời hứa của mình đi nhé!
    Có Bac LOP o đây nhăc cho Pro biết hứa gì nhi???hihihihihihi
    àhh tiu chảng miễn mai ai hết nếu co đối với bác là thế tiu sory bác nhiều nhiều nhé!
    Lần sửa cuối bởi thanhtinas, ngày 03-10-09 lúc 08:47 PM.

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi LandOfPhi [Only registered and activated users can see links. ]
    Thật ra bản 7.11.66b này về tính năng chẳng khác gì bản 7.11.65 cả
    Tôi test từ lâu rồi, bản 66b này còn bị Bugs con Pet Đại Quỷ nữa, 65 thì lại không bị
    ủa mà bác LOP ơi con đại quỷ ở ban 7.11.65 thì bi diel khi bi tấn công mà bác!
    như vậy nó không bi là giống bản 7.09.00 còn bản 7.10.16 thi sao bác mình chưa test qua..có down rồi!
    Lần sửa cuối bởi thanhtinas, ngày 03-10-09 lúc 08:44 PM.

Trang 1 của 5 1 2 3 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Scfmt 10.07.65
    Bởi gauandy trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-06-11, 06:26 AM
  2. Lỗi BC 8 - SCFMT 10.07.65
    Bởi gauandy trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-06-11, 10:03 AM
  3. SCFMT GS 7.11.65 Cracked
    Bởi GooglePro trong diễn đàn Releases