Sự Thật Về Ui Mà 1 Member Đã Post - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 28
    Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: Mọi người vào đây xem cho ý kiến !

Server Beta by thaihoa91 của mình : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định sieunhan12's Avatar
    Thanks
    0

cho hoi UI này lấy UI của clien nao ???:X:X:X
    [Only registered and activated users can see links. ]
    UI em nó ra thế này
    [IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/Ren/LOCALS%7E1/Temp/moz-screenshot.png[/IMG][IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/Ren/LOCALS%7E1/Temp/moz-screenshot-1.png[/IMG]
    Lần sửa cuối bởi sieunhan12, ngày 01-09-09 lúc 05:39 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng sieunhan12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi sieunhan12 [Only registered and activated users can see links. ]
    cho hoi UI này lấy UI của clien nao ???:X:X:X
    [Only registered and activated users can see links. ]
    UI em nó ra thế này
    [IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/Ren/LOCALS%7E1/Temp/moz-screenshot.png[/IMG][IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/Ren/LOCALS%7E1/Temp/moz-screenshot-1.png[/IMG]
    Unpack Ui này từ các file update.pak của VNG cũng ra mà ! Chỉ là chỉnh sửa mà thui ! Chứ chẳng có gì mới đâu !

Thành Viên Tâm Huyết giangleloi's Avatar
    Đang ở
    Lâm Đồng
    Thanks
    38

giao dện spr của vina, còn Ui thì đầy rẫy hầu như file update nào chả có
    Khách viếng thăm hãy cùng giangleloi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2022 thecong's Avatar
    Thanks
    101

Trích dẫn Gửi bởi giangleloi [Only registered and activated users can see links. ]
    giao dện spr của vina, còn Ui thì đầy rẫy hầu như file update nào chả có
    nhưng không có biết tên của nó thế mới khổ vì mình unpack ra nó không có tên từng file một
    Ký cái gì?

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi thecong [Only registered and activated users can see links. ]
    nhưng không có biết tên của nó thế mới khổ vì mình unpack ra nó không có tên từng file một
    Sao ông ko dùng Filemon ! Bít đâu lại ra dc đường dẫn spr cần thì sao !

Thành Viên dolphin's Avatar
    Thanks
    0

thaihoa cho em hỏi...em đã cài đc vl of rùi (tự mình mò)...bây giờ cái vl em cài đc có những map ko di chuyện đc nhưng lại hiển thị trong list Xa Phu...còn nữa...tại sao những món đồ phía ngoài còn dư ô trống đó toàn màu trắng,kô bình thường chút nào..nhìn chóng mặt luôn..em kô biết Up hình mong anh thông cảm....nếu như anh hĩu mong anh chỉ giúp em ,em nghĩ chắc cũng liên quan đến phần Settings.
    Khách viếng thăm hãy cùng dolphin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi dolphin [Only registered and activated users can see links. ]
    thaihoa cho em hỏi...em đã cài đc vl of rùi (tự mình mò)...bây giờ cái vl em cài đc có những map ko di chuyện đc nhưng lại hiển thị trong list Xa Phu...còn nữa...tại sao những món đồ phía ngoài còn dư ô trống đó toàn màu trắng,kô bình thường chút nào..nhìn chóng mặt luôn..em kô biết Up hình mong anh thông cảm....nếu như anh hĩu mong anh chỉ giúp em ,em nghĩ chắc cũng liên quan đến phần Settings.
    Có thể do bạn chưa mở maps nên ko thể di chuyển wa maps khác dc ! Cách mở maps : [Only registered and activated users can see links. ]

Còn mấy phần dư của hình ảnh món đồ mà bị màu trắng là do bị chỉnh lại ! Cứ pm nick [Only registered and activated users can see links. ] mình sẽ share lại cho file trở lại bình thường !

Thành Viên dolphin's Avatar
    Thanks
    0

anh thaihoa cho em hỏi....thứ 1 :em cám ơn anh đã share cách mở maps,nhưng em đọc cũng chã hĩu vì có vài file ko kiếm ra. thứ 2 : tại sao có những phái kô mặc đc đồ Môn Phái của mình...chẳng hạn (TY,TV Nữ,TN)....thứ 3 :tại sao tất cả những món vũ khí BKMP của tất cả các phái hầu như mặc vào tay kô thấy cầm (pó tay) và các item hiển thị hình ảnh ko đúng(có khi kô thấy hiển thị trong Hành Trang)...mong anh chỉ giáo...em đã add YH a rồi đó
    Khách viếng thăm hãy cùng dolphin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi dolphin [Only registered and activated users can see links. ]
    anh thaihoa cho em hỏi....thứ 1 :em cám ơn anh đã share cách mở maps,nhưng em đọc cũng chã hĩu vì có vài file ko kiếm ra. thứ 2 : tại sao có những phái kô mặc đc đồ Môn Phái của mình...chẳng hạn (TY,TV Nữ,TN)....thứ 3 :tại sao tất cả những món vũ khí BKMP của tất cả các phái hầu như mặc vào tay kô thấy cầm (pó tay) và các item hiển thị hình ảnh ko đúng(có khi kô thấy hiển thị trong Hành Trang)...mong anh chỉ giáo...em đã add YH a rồi đó
    Vấn đề 1 : Bạn nên làm theo như ví dụ trong hướng dẫn mở maps chỉ rồi từ từ sẽ hỉu !

Vấn đề 2 : Ko mặc đồ dc có thể lỗi Settings, bạn có thể copy Settings và paste sang Client xem sao !

Vấn đề 3 : có thể do Client bạn chưa đủ .pak về các Item gây nên hiện tượng ko cầm dc vũ khí !

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Các member vào giúp
    Bởi VH-Game trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 16-06-11, 09:49 AM
  2. làm thế nào để các member tải Mu của mình về chơi đc
    Bởi nghienmu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 05-06-11, 12:55 PM
  3. ai chỉ cho em cách tặng zen và lần rs cho member cái
    Bởi nghienmu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu